1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm quen, Tìm bạn online - Liệu có đáng tin?

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi Senselesswoodstone, 24/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhhon2003

linhhon2003 Thành viên mới Đang bị khóa

Tình bạn online đôi khi cũng có thể trở thành tình yêu và lập gia đình . Đó là những trường hợp đặc biệt . Bạn có thể thử vận may của mình . Bạn mới có 24 tuổi thui cũng chưa thể nói là già được . Nhưng nếu 30 tuổi mà không có ai yêu hay chưa iu ai thì về mặt tâm lý nó sẽ có nhiều thay đổi . Có thể hơi man mát một chút rùi . Nhưng bạn yên tâm đi 60-70 tuổi vẫn có thể lấy vợ được . Đó là tính về tuổi tác thui . he he
    Bạn hãy tự tin vào bản thân mình biết đâu một ngày kia bạn ra đường lại gặp một nửa của mình thì sao .
    Chúng ta không thể đoán biết được tương lai của mình . Nhưng cũng ko thể để cho số phận sắp đặt được . Mình phải làm chủ cuộc đời mình . hãy tìm kiếm một nửa của mình . mình tin bạn sẽ thành công thui . Hãy sống với những tình cảm thật của chính mình .
    Chúc bạn sớm tìm được một nửa của mình .
  2. 7miles

7miles Thành viên quen thuộc

Đi đâu mà vội mà vàng?
  3. Ingenidiot

Ingenidiot Thành viên mới

Nếu mắt tớ bẩn, thì tớ nhìn những người mà bẩn hơn tớ mới là "bẩn" cơ bạn ạ. Bạn chịu khó động não tí đi, logic cũng dễ ý mà, khoảng vài giờ là hiểu liền.
    Mà nick bạn cũng hay đấy. Tớ có cảm giác là bạn có một cái sự thèm muốn ghê gớm về vấn đề giới tính, nên mới phải rạch ròi : là GIRL, và THÍCH CHIẾN (chắc là chiến chứ ko phải chiên). Ngoài lề tí, bạn làm nghề gì thế? Dù có làm kve đi nữa thì cũng nên viết đúng ngữ pháp tí, để người reply còn đỡ tủi thân.
    Thôi tớ phải ngâm tay vào Javen tẩy uế đây, lần sau chừa không bao h reply cái thể loại này nữa.
  4. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

Anh cứ post hình lên đây rồi mọi người sẽ trả lời cho anh biết là anh có đúng xấu trai và vô duyên hay không. Cơ hội là do mình tạo ra thôi, chứ ngồi than vãn cũng không giải quyết được vấn đề gì. Còn chẳng biết mọi người thế nào chứ em thì em thấy ngoại hình cũng quan trọng nhưng không phải là tất cả. Để bắt đầu được một tình yêu thì cần nhiều thứ nữa. Tốt nhất là cứ vui vẻ, hoà đồng với mọi người, sống thoải mái, không dằn vặt nhiều rồi tình yêu sẽ tìm đến với anh thôi. Thế nhá, chúc anh đạt ước nguyện.
    Mà em bảo, nghĩ ít ít thôi, nghĩ nhiều quá sẽ bị già người đi đấy anh ạ, lúc đó thì cơ hội sẽ còn ít đi đấy. Với lại thời gian thì nên ra ngoài, nên làm cái gì đó, chứ online nhiều cũng không tốt. Đôi lúc ngồi nhiều trên máy tính đầu óc sẽ rất dễ bị u muội, người ta bảo tẩu hoả nhập ma thì suy nghĩ sẽ không còn được chín chắn nữa.
    Chào thân ái và quyết thắng anh nhá.
  5. huntuibui

huntuibui Thành viên mới

Chú Senselesswoodstone lo cũng phải! 24 rồi mà chưa "gí cò" đúng là lắm cái sự băn khoăn. Dẫu sao cứ bình tĩnh chú em ạ. Chưa "gí cò" rồi sẽ có gì thôi. Nó chưa đến thì thôi chứ đến thì nhanh lắm. Chát...Bụp....Đoàng một phát! Hết ngọ nguậy ngay ấy mà. Thư thái post ảnh lên cho chị em an ủi , biết đâu lại ..chậc....chặc... Chớ than thân trách phận mặt lại như cái avatar Dalí của chú thì hỏng.
    Chúc chú sớm được yêu (hay phết đấy).
  6. Girl_thichchien_

Girl_thichchien_ Thành viên mới

Với đôi mắt của 1 thằng rác rưởi.Nhìn đời với toàn những thứ bẩn thỉu.Thì thử bôi vào cái tròng kính đó xem nào. Có khi nào sạch sẽ được không. Mở mồm nhận xét người khác thì nên nhìn lại mình. Chê dân trên mạng nhưng lại vẫn onl. Như thế khác nào nhìn thấy bãi *** thối nhưng vẫn sục mõm vào ăn à. Còn tớ không là Kve mà là cái con đẻ ra ấy kia. Thế nên mới giáo dục nên được 1 thằng con như thế. Ấy chắc là cái loại con rơi con vãi. Không biết bố là ai nên mới nhìn đời với con mắt phiếm diện như thế chứ nhỉ. Dù có hận đời thì cũng đừng ác cảm quá thể như thế chứ. Mẹ ấy có nằm chềnh ềnh ra khi hết tuổi hành nghề để đẻ ra 1 thằng như ấy thì ít ra cũng thương cái công kve già 9 tháng 10 ngày mang nặng đẻ đau.
    Mà ấy mà reply lại cái bài này của tớ thì ấy lại bốc *** tự nhét vào mồm đấy nhé. Ôi hài quá !
  7. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Cảnh cáo 2 nick Girl_thichchien_ và nickIngenidiot
    Nếu thích cãi nhau mời 2 bạn PM, đừng phá hỏng topic của bạnSenselesswoodstone.
    Hết năm đến nơi rồi, đi chơi tết có phải vui hơn là cãi nhau không?
  8. cundc

cundc Thành viên mới

Ui xời... tưởng mụ Witch vào đây phát bỉu cái rì, hoá ra là công tác Mod... hèm hèm...
    Nếu nói chuyện yêu đương, vợ chồng, thì tớ chưa dám ý kiến, mặc dù biết khớ khớ đôi quen nhau qua mạng và trở nên rất chi là mặn nồng (các bà bạn Miếu Cô chứng minh được đấy hã hã).
    Riêng về TÌM BẠN thì tớ dám khẳng định là TUYỆT!
    Vào đây mà xem
    >> http://www.ttvnol.com/lamquen/439156.ttvn
    đây nữa
    >> http://www.ttvnol.com/lamquen/625943.ttvn
    Còn rất nhiều bạn ạ!
    Tiết lộ một tẹo nữa: tớ từng có người iu quen qua box LQ này đấy. Anh ý rất là tuyệt vời, nhưng mà "ruyên xố" nó cắt đứt cái tình iu này mới khổ chứ. Mặc dù là một câu chuyện không có kết thúc đẹp, nhưng mà mỗi lần nghĩ lại thì vẫn thấy tìm kiếm tình iu qua mạng rất đáng tin tưởng. Tớ gặp nhiều bạn cả trai cả gái qua mạng rồi (chắc số tớ may mắn hay sao ý ) toàn là người vui vẻ đáng tin cậy và đáng iu lắm.
    Chúc may mắn!
    Tặng câu hát này này:
    You only see what your eyes want to see
    How can life be what you want it to be
    You"re frozen when your heart"s not opened...
    (Frozen - Madonna)
    Cái chính là ở mình thôi bạn ạ. Hãy tự hỏi chính mình có đáng tin và đáng yêu không, để tìm ra cách khiến cho mình trở nên thật sự đáng tin và đáng yêu. Đừng có chỉ biết ở đó thắc mắc về những người trên Net.
    Năm mới đến nơi rồi. Chúc may mắn!
    Ui... yêu đời quá... vừa xem horoscope. Cung ngày sinh của mình năm nay là "tình yêu nở hoa" mới chết chứ.
  9. giobuon06

giobuon06 Thành viên mới

PHải tin chứ .. nếu không tin thì đừng online ... mã đã không online .. thì muốn tin .. cũng chẳng biết đường nào mà lần ... Cứ nói tụi em trẻ người non dạ haytin vào ba cái chuyện chát chít online ... nhưng thực ra em nghĩ ... đôi khi phải nghĩ thoáng một chút ... cuộc sống sẽ thoải mái hơn ... dù gì .. thì vẫn phải tồn tại vẫn phải bị yêu, yêu và không được yêu .... quan trọng là ở bản thân mỗi người .. Cứ ngồi đây than vãn ... rồi khi cơ hội đến lại không kịp nhận ra ... lại để lỡ mất .... lúc đó tiếc .... lại đổi tại ... online ...
  10. tac_ke_bong

tac_ke_bong Thành viên mới

Xấu giai thật à ? Vô duyên thật à ? Thế có tài giỏi ko? Biết câu " Trai ham sắc gái ham tài " ko? Vô duyên thế có bạn ko, bạn bè thường thôi. Đến bạn mà cũng ko có thì chắc là vô duyên thật. Cậu này thiếu tự tin nghiêm trọng !!!