1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm quen, Tìm bạn online - Liệu có đáng tin?

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi Senselesswoodstone, 24/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Senselesswoodstone

Senselesswoodstone Thành viên mới

Chú đọc lại tiêu đề đi. Anh đã đặt ra câu hỏi liệu có đáng tin còn gì?
    Ờ thì giá trị đảo lộn hết cả.
    Chú đúng là đẹp trai cao to thì bị bảo là xấu trai!
    Chú nói là muốn người khác hạnh phúc thì chú lại làm người ta hy vọng, thất vọng, đau khổ, dằn vặt.
    Chú bảo chú rất hạnh phúc với tình yêu mới nhưng các bài trên này toàn thấy chú than vãn chuyện cũ.
    Chú bảo chú "quá yêu" tới mức không thể quay trở lại bằng mọi giá để mặc cho người chú "quá yêu" đau khổ.
    Chú trách anh là quấy rầy người khác. Không biết hiện giờ tâm trạng của chú có khá hơn lúc chú than vãn không?
    Anh đúng là không thích xen vào chuyện người khác nhưng chả hiểu sao cứ bới móc chuyện của chú.
    Hai đứa có giận, hay hận thì cứ giận, và hận anh đi dù sao vẫn còn hơn cái cảm giác dằn vặt, chờ đợi trong đau khổ!
    Làm bạn online có đáng tin không? Có chứ! Chỉ vài dòng mà người ta có thể tạo ra mức độ cảm xúc yêu hoặc ghét tới như vậy! Anh rất tin!
  2. lovecactus

lovecactus Thành viên rất tích cực

Chẹp chẹp! Em nghĩ tin hay không là do mình thôi.
    Em rất tin! Vì thực sự bây giờ em đang có những người bạn online rất tuyệt, vui tính, hợp cạ. Mà maybe anh&em sẽ trở thành những người bạn online đáng tin cậy đấy, nhỉ?
  3. tran_hao_nam5000

tran_hao_nam5000 Thành viên quen thuộc

chú Senselesswoodstone ,
    Chú càng nói, anh càng cảm thấy chú tuy chẳng hiểu gì cả, nhưng cái mồm thì nói ra vẻ rất hiểu rất biết. Ở đây, ko phải chỗ để chú nói ra những điều như vậy, chú bảo chú là bạn anh, chú quan tâm, nhưng mà nếu là bạn như chú thế này, thì thật sự thà a ko có còn hơn. Chú đã hiểu gì về anh bây giờ, chú đã hiều gì về chuyện của anh mà chú phán xét, chú nói, mà trong đầu chú ko biết liệu có nghĩ cái gì đúng cái gì sai ko nữa.
    Anh nói chú đừng giận, chú anh thấy chú tiểu nhân lắm, chú nắp tỏng bóng tối mà nói xấu người khác, chú có tự thấy là chú tiểu nhân ko. Đi đâu, chú cũng chỉ rêu rao rằng, anh thế này, anh thế nọ, uhm, thế chú nghĩ về chú xem, chú có cái gì? Anh thấy, chú có cái mồm quả thật là rất to. Chú lập ra cái Topic này, a ko hiểu mục đích của chú là gì, nhưng chú lại đi giả làm anh, từ trước đến nay, anh chưa có thằng bạn nào tiểu nhân như chú đâu, đừng nhận a làm bạn, đừng tỏ ra mình là người hiểu và quan tâm đến người khác, vì nếu có 1 người bạn như chú, chắc a cũng ko muốn. Chú cứ tự suy nghĩ, những gì chú nói với anh, nếu như là 1 năm trước, anh rất cảm ơn, bởi vậy, anh đã từng nói với chú, lòng tốt của chú đã đắt ko đúng chỗ, và ko đngs thời điểm. Nếu thực sự chú là bạn anh, thì chú đừng có làm trò này nữa, Ok nhé
  4. Senselesswoodstone

Hì hì! Chú lại nóng rồi! Ờ thì anh tiểu nhân, ờ thì chú anh hùng hảo hởn! Ờ thì chú cao quý, cao thượng. Chú hài lòng chưa .
    Ờ thì mồm anh cũng to thật! Cơ mà anh vẫn nói về chú nhiều hơn anh nói về anh! Khì khì!
    Anh cũng tưởng từ trước đến giờ cũng chưa có thằng bạn nào vội vàng nóng tính như chú . Calm down. Hoá ra chú không phải bạn anh! Hì hì, xin lỗi chú!
    Chú làm anh khoái rồi đó! Cảm ơn chú!
  5. Ingenidiot

Ingenidiot Thành viên mới

Ngoài lề tí.
    Hóa ra chú là người bị 1 thằng bạn tốt quan tâm, lăng xê ảnh lên đây để .... (như nội dung topic) à? Thế thì tội nghiệp chú thật, trông từng này tuổi đầu rồi mà baguette chỉ để pisser thôi à? (chắc chú biết français)
    À mà anh bảo hàng anh lởm rồi mà, chú chả chịu khó đọc gì cả, phải tập đọc thì về sau đọc mới nhanh được. Anh mà đẹp zai bóng sáng (kiểu em chã) như chú, anh thà ra đường kết bạn với Kve còn hơn lăng xê ảnh lên trên này để tìm bạn.
    Mà, chú nghe giọng anh nói có vẻ văn hóa à, thế thì chú cũng ... éo có tí văn hóa gì rồi. Vì bình thường, lên đây, anh có mang theo văn hóa bao giờ đâu.
    Được ingenidiot sửa chữa / chuyển vào 10:30 ngày 04/02/2006
    u?c gio_mua_dong_BAC s?a vo 23:39 ngy 04/02/2006
  6. cuongtuban

cuongtuban Thành viên mới

tôi thấy làm wen online bây giờ kiểu j ấy????
    k ổn cho lắm,vì con gái thì chỉ thích nhg~ anh đẹp zai nhg lại có lăm tiền
    tất nhiên tôi thấy vậy là đúng k có j là xấu ca???vì tình iu thời mở cửa mà
    nhg vẫn thấy hơi buồn buồn 1 teo.hihi
    các bác đừng cho tôi la hâm nhé.
    thanhs kiu vinamiu
  7. simvitteo

simvitteo Thành viên mới

tôi sắp bỏ vợ muốn làm quen với 1 người tương tự
  8. Senselesswoodstone

Thôi stop lại, có lẽ đi xa chủ đề quá rồi!
    Được senselesswoodstone sửa chữa / chuyển vào 19:03 ngày 04/02/2006
  9. Duonganh

Duonganh Thành viên rất tích cực

Ingenidiot tập thể hình có khác bắp đẹp đấy nhưng không biết có khoẻ không, gặp nhau vật tay thử cái nhỉ?
  10. Ingenidiot

Ingenidiot Thành viên mới

Cậu cũng biêt tớ đang tìm đối thủ vật tay từ 4 năm nay à?
    Nhưng mà, ko có đề nghị gì trí tuệ hơn tí hay sao?