1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm quen, Tìm bạn online - Liệu có đáng tin?

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi Senselesswoodstone, 24/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tran_hao_nam5000

tran_hao_nam5000 Thành viên quen thuộc

Senselesswoodstone
    Hoá ra chú vẫn là bạn anh, đùa chẳng biết chú là ai.
    Chú lại đi cưa em FJX à, anh chưa lên tiềng thì thôi, ko thấy em đó khen anh ah, nhìn cái mê luôn(avarta) à
    Nhưng mà gái Sì Gòn, giỏi nịnh lắm chú a, cẩn thận ko bị em ý cho lời ngon tiếng ngọt mà chết đứ người, lúc đó, hết thuốc chữa. Riêng phận a, chết dưới tay em FJX cũng hạnh phúc, mỗi tội, anh ở xa quá, hehe.
    Đùa, nhìn cái Avarta của em FJX xem, khủng khiếp chưa, hồi em còn bé, em hơi liều đấy. Bé tí, con ngự kia mà nó cho em 1 phát, chắc em toi rồi. Bản lĩnh thế, chắc hợp với anh đấy, hihihi, nhưng mà lần sa, đừng nghịch dại thế em nhé, em mà làm sao,khối thằng tiếc, trong đó có chú Senselesswoodstone
    nhà anh. kakakakaka
  2. FJX

FJX Thành viên mới

@Gỗ đá ca ca:
    Chậc, em đã ngắm chân dung toàn bộ các anh bên box marketing mà đang ở HN rùi, quả thật em nhìn chẳng ra anh nào có gương mặt như anh Trâu cả.
    Vâng, em cũng yêu Anh Trâu ngay từ cái nhìn anh ý đầu tiên hồi kỳ xem phim Chúa Bịp Thượng Hải đấy anh ạ. Phim đó hay phết anh nhở? Dzì thế lúc nào em cũng mong là rồi đây mình sẽ có dịp ra ngoài đấy thăm anh, dzị được hông anh?
    Ai ko tin dzô chiện tình củm online mặc họ anh ơi. Em tin hết á. Và em cũng ''tin'' anh nữa, Chúa Bịp của lòng em ạ.
    @anh Nam:
    Anh có chê em thì chê mỗi em thôi, đừng lôi hết con gái Xì Goòng dzô đây. Em thì quen nghe rùi hổng sao, chứ anh phán bậy ngay giờ linh thì hổng hay lắm, nó không ứng mà nó...báo (báo trong quả báo anh ạ) xuống con trai Hà Nội thì khổ. Làm sao mà em dám để mắt đến mấy anh Hà Nội được nữa anh nhở?
    Vâng anh, từ bé đến lớn em chẳng thay đổi là bao anh ạ. Anh có cần xem rõ mặt em hơn ko? Tặng anh nè:
  3. Senselesswoodstone

Senselesswoodstone Thành viên mới

Bé iu FJX của anh hay của ai đó ơi!
    Đã đôi lần anh đến với SG, anh ôm ấp một tình càm dịu ngọt. Mà em thì lại rất SG nên anh rất iu em. Không hiểu sao ở đó có nhiều trái cây hay sao mà con gái SG dịu dàng, ngọt ngào quá đi mất thôi.
    Cái hồi thấy em say đắm nhìn anh trên màn hình, anh biết một số % trái tim anh đã thuộc về em. Em sẽ là cổ đông lớn nhất của lòng anh. FJX hỡi! Phải chăng em thích marketing cũng vì muốn quảng bá cho các bộ phim anh đóng.
    Đôi lúc anh chỉ muốn mình là A Bò, chứ không phải A Trâu. Để anh có thể nhìn rõ khuôn mặt bé nhỏ, xinh xắn của em, và cũng xem xem hồi đó em có mấy cái răng sâu. Anh sẽ giới thiệu cho loại kem đánh răng phù hợp.
    Nếu có dịp em hãy ra Hà Nội vào mùa thu. Anh sẽ dẫn em đi dọc những con phố có hoa sữa ven đường. Mùi hoa sữa hăng hắc, dịu nhẹ có tác dụng giảm stress, sổ mũi, nhức đầu, hắt hơi. Hoa sữa phơi khô, sắc trong 1 tiếng, ngày uống ba lần có tác dụng an thần, bồi bổ sức khoẻ.
    Đừng yêu Nam em nhé! Nó iu gì mà chỉ toàn sặc mùi kiếm hiệp, xã hội đen, lại còn muốn tự tử trong tay em. Thật hết biết!
  4. tran_hao_nam5000

chú Senselesswoodstone, đùa, trâu với bò có khác gì nhau đâu, khéo ko em ý lại nói, "đồ con trâu", a lại cười vỡ bụng mất.
    Em FJX ơi, em nghe anh Senselesswoodstone tán thế này, mà đổ là em dại dột lắm, anh này là a ý dẻo mỏ lắm. Mà em FJX, em để ý cái chữ kí của Senselesswoodstone kìa, thấy chưa, Senselesswoodstone bị trầm cảm rồi
    Mà FJX à, đùa, qua em a càng khẳng định 1 điề, con gái miền nam, đặc biệt là em, có biệt tài rót mật vào tai, a nghe ma con phê hơn uống rượu, đùa, a còn tưởng em thương thầm nhớ trộm anh, nếu có như thế, thì nói với a 1 câu, tuy ko yêu e dc ca đời, nhưng mà chắc ít nhất cũng được vài ba ngày.
    Senselesswoodstone, để đến khi nào em FJX chọn a, chú đừng tức mà làm gì thiếu suy nghĩ nhé. Chào thân ái va quyết thắng.
  5. FJX

FJX Thành viên mới

Tình hình rất là tình hình
    @anh gỗ đá: con trong ảnh là con ngựa anh ạ
    Chữ ký của 2 anh đều thể hiện bản lĩnh của người trầm cảm (ko phải trầm tính, lol)
  6. tran_hao_nam5000

ôi, em cứ đùa, anh làm sao mà trầm cảm được...... Tại yêu nhiều quá nên khổ nó mới thế, chứ anh đâu có như anh gỗ đá, ko yêu, cũng chẳng được yêu, thế mới là trầm cảm chứ. Mà em thấy ko, gỗ đá bỏ đâu mất tiêu rồi, có mỗi a là thật lòng, hehhee
  7. blackriver_odessa

blackriver_odessa Thành viên mới

Theo thiển nghĩ của em các bác làm quen hay chat qua mang hay lam quen ở ngoài đời thật đi chăng nữa dù gì cũng phải có lòng thành mà có lòng la phải có nước chấm hoăc ko cũng phải co tí cay cay ko có mấy thứ đó sẽ mất hay
    Cái gì cũng có sự khởi đầu cũng như kết thúc có điều sớm hay muộn cái sự ấy sẽ xẩy ra thôi, sống thì nên có lòng tin còn nếu ko có thì đừng sống nữa, mà nếu đã tin thì cũng nên nhìn nhận một cách chính xác chứ đừng nên tin mù quáng chậc chậc nói nhìu wa'' mệt em đi ngu đây hợ hợ hợ bác nào làm quả kết luận hộ em cái
    Thật giả lẫn lộn cả chả biết đâu mà lần hix hix hix
  8. vienanh

vienanh Thành viên mới Đang bị khóa

Mấy thằng vớ vẩn này chui vào đây để cưa gái à ?
    Bị FJX chửi cho là Đồ Con Bò đó ..... thấy chưa hả ?
    Được vienanh sửa chữa / chuyển vào 09:43 ngày 05/03/2006
  9. FJX

FJX Thành viên mới

Tự nhiên dzô đây chửi người ta.
    FJX, anh senseless và tran_hao_nam là bạn tốt, đùa 1 tí thôi mà.
    Còn cái hình nó vốn thế, không liên quan gì đến chuyện chửi hay không chửi cả.
  10. vienanh

vienanh Thành viên mới Đang bị khóa

Ồ , tại anh hay cả nghĩ quá mà !