1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LÀM QUEN

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi hot_heart, 18/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

LÀM QUEN

Kính thưa các anh các chị, các bạn và các em thân mến,

Em họ hot, tên heart, đọc là hót - hớt (không phải hóng - hót đâu ạ).
    Trước hết em xin gởi lời chào thân ái nhất đến tất cả các anh chị, các bạn và các em trong box Làm quen - Rút ngắn khoảng cách
    , nghe đồn là Box có nhiều cao nhân, hôm nay mới có dịp diện kiến, thật vinh hạnh, vinh hạnh!.

Thứ hai, em xin đi vào vấn đề chính. Số là em hiện đang du học Ốtxờ tra li a. Hiện tại việc học hành sự nghiệp còn dở dang dang dở nên em đã chia tay cô người yêu cũ vì em ứ có thời gian chăm sóc cho cô ấy, chỉ lo học và du lịch balô thôi. Ấy thế mà bố mẹ em mới gọi điện sang bắt em phải về cưới vợ ngay, chả là em là con trưởng, thằng em máu lấy vợ lắm rồi mà bố mẹ em bảo là phải đợi em lấy vợ trước. Vì thương em nên em phải nhắm mất đưa chân thôi ạ. Đến nước gấp rút thế này mà em lại không kiếm đâu ra 1 cô xinh xinh một chút để về ra mắt gia đình làm thủ tục.

Sau đêm trằn trọc, em chợt nhớ ra là ở TTVNOL có Box Làm quen - Rút ngắn khoảng cách này, thế là em thu hết can đảm post topic này lên, với tiêu đề là "GIRLFRIEND WANTED". Vâng, cái tiêu đề nó cũng nói lên nội dung rồi đấy ạ. Em muốn hỏi là ở box mình có bạn hay em hay chị gái nào có nhã hứng làm quen với em không, để mình tìm hiểu trong một thời gian rồi về ra mắt bố mẹ. Em xin hứa là sẽ tìm hiểu một cách nghiêm túc (trừ những lúc đùa), nếu thấy hợp thì tiến tới, nếu không thì vẫn là bạn bè hoặc kẻ thù ạ.

Em xin giới thiệu sơ qua về bản thân một chút ạ. Em năm nay 26 tuổi, hiện đang là sinh viên kiến trúc già kiêm du lịch balô ở xứ sở Kangruru, ngoại hình trung bình, chiều cao 1m73 (tính cả giày), số đo 3 vòng 90 - 90 -90, cận + loạn thị 4 diop. Em là người sống chân thật, ghét giả dối, nhưng vui tính. Hồi nhỏ thích xem phim, nghe nhạc, thời trang, du lịch, mơ ước làm người mẫu, diễn viên hay ca sỹ nổi tiếng. Nhưng sau này lớn lên thấy mình khó có thể chen chân vào mấy lãnh vực đó vì thiếu nhà tài trợ lăng xê nên em quyết định đi học Kiến trúc ạ, em cũng thích bóng đá, chơi ở vị trí thủ môn hoặc lượm banh. Ngoài ra em cũng còn chơi được cả bóng bàn, cầu lông, cờ vua, cờ tướng, cờ bạc ... à quên, không có cờ bạc đâu ạ!

Tuổi em thuộc chòm Song Ngư (tức là 2 con cá đó ạ), sinh năm Canh Thân (con Khỉ), nghe bố mẹ nói là hợp với tuổi Giáp Tý sinh 84, nhưng mà em thì vô tư, không ngại tuổi tác.

Nếu em / bạn / chị gái nào thấy thị trường em có tiềm năng khai thác thì xin post bài lên đây hoăc PM cho em. Em xin chân thành cảm ơn ạ. Em cũng xin các Mod đừng hiểu lầm là em đang xì pam bài ạ. Anh chị hay bạn nào thấy vui thì nói chuyện với em, còn không thì xem như em làm trò Khỉ cũng được. Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn các Mod, các anh chị và các bạn.
  2. demtranghk

demtranghk Thành viên mới

Hóng hớt có bài giới thiệu hay đấy.
    Nhưng có nên đổi tên bài thành friend wanted ko? Friend đã rồi mới tính xa được chứ, đúng không?
    Chúc vui vẻ như con sẻ nhé.