1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm răng sứ chất lượng tốt ở Hà nội thì làm ở đâu?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi figurine, 23/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. figurine

figurine Thành viên mới

Làm răng sứ chất lượng tốt ở Hà nội thì làm ở đâu?

Tớ là thành viên hội răng đen do hồi bé uống Tetracilin. Có bạn nào biết chỗ nào ở Hà nội làm răng sứ có danh tiếng thì cho tớ biết với. Thanks
  2. qs47

qs47 Thành viên rất tích cực

Tớ mới đến 38 Trương Định. Đẹp phết mà giá ổn
  3. giangnh80

giangnh80 Thành viên quen thuộc

Ấy định làm thẩm mỹ về răng à. Tớ thấy chuyên về răng ở Hà Nội có cửa hàng Minh Sinh ở phố gì gần Hàng Bông ý. Về giá tiền thì có nhiều loại để bạn chọn lắm, tớ làm rồi nên giứoi thiệu cho bạn thôi, tớ có địa chỉ của 2 vợ chồgn bác sỹ làm răng ở đấy, ấy có thể hẹn bác sỹ rồi nhờ họ tư vẫn giúp cho. Số điện thoại của bác sỹ mai tớ về tìm cho
    Chúc bạn vui vẻ
  4. figurine

figurine Thành viên mới

Cám ơn bạn. Bạn làm ở đấy rồi thấy ổn giới thiệu thì tớ yên tâm hơn là tự nhiên đi vào phòng khám răng bất kỳ rồi yêu cầu BS làm răng sứ thẩm mỹ. Mấy tháng trước tớ đọc một bài báo thấy có một chị trong SG đi làm răng sứ, mấy tháng sau bị viêm mủ hết cả mà không chữa được nên lúc nào cũng bị hôi. Nguy hiểm thế đấy.
  5. figurine

figurine Thành viên mới

BS lấy bao nhiêu xiền một cái hả bạn? lúc làm có đau không? làm bao lâu thì xong?
  6. gIeT_eM_tReN_gIuOnG

gIeT_eM_tReN_gIuOnG Thành viên mới Đang bị khóa

may mà hồi nhỏ mình uống ít lên chỉ hơi vàng vàng
  7. sonit

sonit Thành viên rất tích cực

Lần trước mình ra Nguyẽn Chí Thanh hỏi
    Giá có 3 mức
    900K
    2M
    3M
    / 1 chiếc răng bạn ạ
    Chỗ đó làm có vẻ đẹp, nếu làm tầm 10 chiếc thì khoảng tầm 2-30 triệu
  8. trahoa95

trahoa95 Thành viên mới

ban ui,làm răng sư'' thì vào khoa răng bệnh viện 108.Đẹp hết chê.
  9. giangnh80

giangnh80 Thành viên quen thuộc

Cửa hàng thẩm mỹ Răng Minh Sinh trên phố Quán Sứ cái này nó có từ thời Pháp thuộc rồi, nên họ có uy tín làm rất lâu đời.
    giá làm 1 cái răng rẻ nhất là 800k/ chiếc, và học có rất nhiều loại. Tớ về nhà tìm được số điện thaọi của vợ chồng bác sỹ Hường số đt 0912266855
    Bnạ có thể nhờ họ tư vấn giúp rồi quyết định khi nào làm cũng ok
    CHúc bạn có 1 nự cười đẹp :D