1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LAM Sặ?N V?? NHỏằđNG CHUYỏằ?N T?ONH THỏằoI HỏằOC SINH!

Chủ đề trong 'PTTH Lam Sơn - Thanh Hoá' bởi Thuy_Gung_new, 02/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Caniggia

Caniggia Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Hà hâm kia , có thích tui upload chuyện anh em mình chiến trong ngõ Hoàng Mai ko ?? Hứ , cao thủ mà cứ giả bộ !!
    Thank you for reading !
  2. THEFOOL

THEFOOL Thành viên quen thuộc

THUY GUNG oi??.. ịohihihi.. em la ai??. kha`kha`??. sao lập topic.. tình củm dễ sợ này mà không chịu khai trương tí nào??>.hihihihi
    Để anh kể nhé.. khò khò.. chuyện kể lúc nửa đêm, nếu không đủ gan thì đùng có có mở to 2 mắt mà phải mở he hé thui.. thì mới được.. coi chừng tèo..!!!

Ok!! cách đây 4 năm, anh học lớp 12.. LS ..hihihihibuồn cười quá.. tán 1 cô.. ôi trời.. lần đầu tiên GO TO SAM SON BEACH each other... hihihi..
    phê quá trời.. đang đi cạnh nhau, có 1 ông thợ ảnh tới và alêhấp. XONG1!!.. anh cũng khun đấy chứ.. đợi lúc ông ta vừa chuẩn bị bấm máy.. thế là thò tay... hands in hands.. Khò khò. Lần đều tiên nắm tay con gái.. QUÁ đã, quá đủ, để bây giờ kể chuyện ru ngủ... Và có 1 photo rất tuyệt vời cho THE FIRST... !!!!...
    Anh em thấy thế nào??.. mọi người chắc buồn ngủ rùi. Và câu chuyện đến đây là FINISH.. chúc mọi người ngủ ngon..
    Mong là tối mai có hứng thú để tiếp tục, cũng như có cơ hội THAM KHẢO THE FIRST của mọi người.!!
    THE FOOL .. khò khò./.
  3. den_roi_di

den_roi_di Thành viên mới

4. THEFOOL

THEFOOL Thành viên quen thuộc

Ê!! củ chuối TERN.. mày ngon thì viết một THE FIRST của mày xem nào???>. hic hic.. tính phá đám anh em hả???>.heee.. chưa đủ tuổi phải không mọi người..... ủng hộ The Fool đi nào.. tối qua vừa kể một câu chuyện "Phê lòi mắt".. mọi người ngủ tít thò lò còn gì..hihihihihi.. cảm ơn the fool đi chứ.. và ủng hộ the Fool cho thằng Tern "thò lò mũi xanh" đi.
    Nếu mọi người ủng hộ, lên tiếng một câu.. mai the Fool lại kể một câu chuyện khác tình củm .......dã xờ man luôn. Động viên tinh thần cái coi!!!!!..... every body!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  5. Thuy_Gung_new

Thuy_Gung_new Thành viên mới

Topic của em nóng quá phải không anh Thefool
    Lovestory của anh nghe lãng mạn quá trời.Anh chị hẳn là đang happy in love đấy nhể?Em ủng hộ anh ,anh keẻ tiếp cho bà con làm kinh nghiệm đi ạ!Thanks nhìu nhìu
    À,anh hỏi về em ấy à?Thuy Gung còn bé mà anh.Làm sao iu được,u em chưa cho ạ!

TIAMO!
  6. nguoinhatroi

nguoinhatroi Thành viên quen thuộc

còn bé nên mới lấy chữ kí là tiamo hả chị , hi., em cũng còn bé lắm mấy anh ơi hi
    chuyện tình củm các bác cho em biết với nào , nhanh lên chứ , em còn học hỏi mà hi

Ngày yên bình
  7. Dongmoscow

Dongmoscow Thành viên mới

Học thi ko học, tối ngày cứ lo chuyện tình củm .
    Cố lên nghe chú em, kẻo sau này lại hối đó
  8. Thuy_Gung_new

Ông Đông này chỉ giỏi to mồm tinh tướng vậy thôi à?Hihi.
    Nhưng mà chị nói cho chú biết là chị này mới nghe Tiamo thôi,chưa nói bao giờ nha...Viết cho ra vẻ biết tiếng nước ngoài í mà!Keke.Chị đổi chữ kí nha,hết nghi ngờ !

TIAMO!
  9. Thuy_Gung_new

Chữ kí mới của em là một lời khuyên cho những ai chưa đủ gan để...hêh,tỉnh tò.( Tặng anh trai thân mến đã phải ôm hận đấy ạ!)

If there's somebody you miss... tell them that they do... cause there's something only love can do!
    LOVE!
  10. Dongmoscow

Dongmoscow Thành viên mới

Không hiểu