1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao cho mau hết, gấp quá rồi, hix!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tigress0986, 24/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Quảng cáo chỉ là quảng cáo ấy ơi, nó là trị cho nách không ẩm ướt thì được chứ có gì mà trắng sáng nhỉ. Tớ không tin mấy loại trị thâm này mà da trắng sáng được, nếu có làm da trắng sáng mịn màng như quảng cáo thì cũng không có giá vài chục nghìn.
  2. dauphin86

dauphin86 Thành viên mới

Tớ cũng cực kì không tin cái vụ quảng cáo đâu ạ, nhưng mà cái zụ REXONA SKIN LIGHT thì tớ ủng hộ 2 tay 2 chân vì tớ trực tiếp sử dụng rồi này. Cảm giác lần đầu tiên sử dụng là khô thoáng lắm, không bị ra nhiều mồ hôi như trước. Thêm nữa là sao gần 2 tuần rồi tớ sài thấy nách sáng ra đó bạn ạ, tớ ngạc nhiên không hiểu trong đó có thành phần gì hay vậy ta? Sự thật là vậy đấy! Giờ sung sướng tột cùng lun
  3. inu_sess

inu_sess Thành viên mới

Dùng scrub chăm chỉ có đỡ ko vậy mọi người
    Nghe nói còn có cách mua phèn chua về rang lên,xát vô
  4. iuchonglam

iuchonglam Thành viên mới

Đỡ nhiều bạn ạ đặc biệt là không bị lông mọc ngược và nổi cục li ti nữa. Nhưng tớ thấy da vùng nách cũng rất mỏng nên tớ dùng scrub cho mặt của Loccitane, thấy hiệu quả lắm. Hồi trước tơ cũng hay wax công nhận là trắng và mịn nhưng chỉ được 1 tuần thôi, lúc lông bắt đầu mọc lên thì cứng, bị mọc ngược rất khó chịu, như thế phải đợi 2, 3 tuần nó dài ra chút rồi mới wax tiếp được, hic mùa hè đợi thế thì không chịu được. Tớ chuyển sang save, mau dao cạo Gillette nhưng loại dành cho women nhé, kem theo cả kem save nữa(cai nay quan trong ) . Lúc nào tắm thì đi vài đường, tuy là lông mọc rất nhanh, cứng, hic nhưng mà lúc tớ wax thì lông cũng cứng như vậy, và da không được trắng như lúc vừa wax xong, nhưng ngày nào tớ cũng save rùi bôi lotion. Bây giờ mịn màng mà lúc nào cũng sạch tinh . Chúc các bạn tìm được phưong pháp phù hợp nhé
  5. stqrcom

stqrcom Thành viên mới

Cái này thật hả? Có tin được ko đấy!!!
  6. TRANGKEOshop

TRANGKEOshop Thành viên mới

c ơi c tư vấn rõ là dùng kem save jì
    lotion jì
    đc hok ạ
    giúp cho trót đi chị
    hjhj
    e đang wax mà bất tiện qúa
    tốn kém nữa
  7. milkypig

milkypig Thành viên mới

Mình thì lại thấy không bôi cái đấy còn khô thoáng hơn.
    Trước chẳng bao giờ dùng mấy loại lăn, sáp đấy, hôm nọ được phát mẫu thử Rexona cũng tí tởn về dùng. Thế là từ lúc dùng thì da chẳng lúc nào được khô thoáng cả. Mới lại Rexona cũng không giữ được mùi. Nói chung là chán
  8. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

hee...e lại thấy có hiện tưởng quảng cáo ở cái topic này rùi chị em ạ...có phải ko bạn dauphin86 và 1 bạn nữa =))