1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao để biết con trai có yêu mình thật sự ko?

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi bagiakhotinh1908, 08/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bagiakhotinh1908

bagiakhotinh1908 Thành viên quen thuộc

Làm sao để biết con trai có yêu mình thật sự ko?

Hi!
    Chào các bác,Em thấy con trai thời nay rất hay mang chuyện tình cảm ra làm trò đùa.Ko phải em nói theo chủ quan của mình và vơ đũa cả nắm đâu mà ko em đã từng chứng kiến và cung nghe chính họ ngồi nói chuyện như vậy.Họ ko yêu người con gáiáy nhưng vẫn vác cưa đi cưa đến khi cưa đổ rùi thì họ lại ra đi ko hẹn ngày chơ lại.Thanh ra khi có người nào nói yêu tôi thì tôi rất sợ,tôi sơ bi đem ra làm trò cười và sợ mình sẽ bị tỏn thương.Các bác làm ơn giup em,lam sao co thể biết môt người con trai co yêu mình thật hay ko?Va khi họ định trêu đùa mình thì làm thế nào để trị ho?
  2. Tieutuchandat

Tieutuchandat Thành viên mới

Em noi sai ve con trai thoi nay roi day. Con trai khong ai thich mang tinh cam cua minh ra lam tro dua ca , co the no chi co o 1 so nguoi .Em cung phai biet rang tai sao con trai lai giong nhu em noi o, do la do cac co gai ma ho iu day chu. Nhung co gai do chac cung co ban tinh lang nhang de doi thay, con gai thoi nay hay vay lam."Em , em se iu anh dai rau, em se iu anh dam rau"_nhieu rau la nhieu tien i ma.Dau sao thi cung nguu tam nguu ma tam ma thoi ma.
    Em cung nen nho rang con trai co ban tinh thich chinh phuc ma , den khi chinh phuc duoc roi ho mau chan lam tru phi la ho iu that long va quan trong hon ca la co gai kia phai biet cach giu nguoi dan ong ma ho iu lai.
    Tai sao em lai phai so noi loi yeu voi nguoi iu minh chu?Anh co nghe 1 cau noi:" Khi ta khong lam 1 viec gi ca ta se khong bao gio gap 1 sai lam nao trong doi. Nhung ca doi ta se la 1 sai lam lon nhat" CHinh vi the cu iu di em a.Biet yeu la dau kho nhung se con dau kho hon rat nhieu khi co 1 trai tim chua he biet yeu. Hay co gang len em a.Hay tu tin hon nua, tin vao tinh yeu cua minh boi ty la thu tinh cam thieng lien nhat va cao quy nhat ma.
    De biet xem la 1 nguoi con trai co iu ban hay khong thi cach duy nhat la xem tinh cam cua nguoi do danh cho ban the nao co gia doi hay khong, ban tinh cua nguoi do co phai la hay lang nhang hay o? ......Ban cu iu di la ban se co nhieu kinh nghien hon day. Ma muon tri duoc ho thi cot yeu la o ban thoi , ban phai co tinh cam chan thanh , 1 trai tim yeu thuong bao la va phai lam the nao de nguoi con trai ma ban iu cam dong truoc tam long thanh cua ban.
    Co gi thac mac cu dua ra y kien cua minh nhe!
    black
  3. hoasua19

hoasua19 Thành viên quen thuộc

Chac ban chua yeu ai that long va cung chua duoc ai yeu chan thanh nen moi noi nhu vay thoi ...Minh cung cong nhan voi ban la khong phai khong co nhung nguoi con trai nhu the , chi co dieu minh la con gai , khi chap nhan yeu mot ai do thi minh phai suy xet that ky luong xem ho co hop voi minh khong , dung vi nhung loi le ngon ngot , ve hao nhoang ben ngoai ma chap nhan mot cach de dang ...dễ lam cho nguoi con trai coi thuong minh ...Khi ban da suy xet can than roi moi quyet dinh yeu mot ai do thi minh tin rang ban se khong phai bi dem ra lam tro cuoi hoac bi ton thuong nhu nhung loi ban viet trong bai cua ban dau ...Chuc ban hanh phuc va co mot tinh yeu dich thuc ...
    Sóng bắt đầu từ gió
    Gió bắt đâù từ đâu
    Em cũng không biết nữa
    Khi nào ta yêu nhau ...

4. Sprite

Sprite Thành viên quen thuộc

Con trai đểu lắm đừng tin ,chúng nó lừa đấy!

Sprite
  5. SHERLOCK-HOLMES

SHERLOCK-HOLMES Thành viên mới

Hiền sai rùi,Hiền mới chỉ nhìn thấy môt phía của con trai thôi
    ĐỨC
    Sống không yêu?Thấy buồn vô tận
    Sống yêu rồi?Hối hận muốn chưa yêu
  6. bagiakhotinh1908

bagiakhotinh1908 Thành viên quen thuộc

Tui sai á?Theo sherlock_holmes thì tui sai ở chỗ nào.Tui thấy con trai bây giờ rất khó tin tưởng được.Tui thật sự thấy họ lắm lúc rất củ chuối.Mong holmes chỉ cho tui xem tui đã sai kí gì nhé.

Hien