1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lam Sao De Biet Nang Yeu Tui Thiet Long Day?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi xa_thu, 13/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xa_thu

xa_thu Thành viên quen thuộc

TextOi,biet noi sao day ?Tui va` nguoi do yeu nhau(cung lop) moi lan chung tui di choi voi nhau ca 2 deu rat zui va` noi chung la` rat la` happy together.Zay ma` moi lan o trong lop thi` nang luc nao cung xa lanh tui cung coi tui nhu' ke xa la doi voi nang,ui troi ui,tui chang biet zi sao nua?Ma` trong lop tui lai ngoi cach xa nang den 5 ban,ma` moi lan nghi giai lao len cho nang ngoi thi` nang lai di cho khac de tui lai 1 minh`Thiet la`...chang con biet noi sao ve nang nua?Tui chi con biet viet len de xin moi nguoi cho tui 1 cau tra loi nen yeu hay nen bo nang day??????????????

[blue]
  2. changtraidongkho

changtraidongkho Thành viên quen thuộc

Đây là người ta giữ ý không muốn bạn bè dị nghị này nọ trong lớp hiểu chưa chú em ? Nhưng cô nàng này có vẻ đỏng đảnh đấy, ngồi cạnh một tý thì đã sao nào,chú em có ngồi cạnh 2 tý đâu nào hì hì.
    Trong trường hợp này anh thấy chú có vẻ không được thật lòng với cô bé kia ha, bởi vì nếu thật lòng thì không thể nói chuyện chia tay chỉ vì một cái lý do như vậy. Nhưng nếu chú em còn muốn tiếp tục với cô bé kia thì phải nói chuyện thẳng thắn với cô bé ấy về cái vấn đề ấy và phải đi đến một kết luận chung tốt đẹp cho cả hai.
    Okey chứ

Chử Đồng Tử
  3. xa_thu

xa_thu Thành viên quen thuộc

Ui! Anh oi!Em da noi biet bao nhieu lan rui` ma` co ta chi "im im",roi lang tranh sang chuyen khac thui a`!tuc thiet!Anh ma` o trong hoan canh cua em,anh se biet duoc con gai khi da yeu thiet long` la` the nao` lien a`!
    [blue]