1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LÀM SAO ĐỂ CHIA TAY NGỌT NGÀO ???

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi tanit, 15/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

theo kinh nghiệm của bely dzà những người bely quen biết thì khi chia tay khó có thể là bạn lém.... dzì khi đã yêu rồi thì làm bạn rất là khó khăn ...........làm sao làm bạn đưọc khi nhìn nhau như nhìn thấy vết thương dzẫn còn ở đó , khó lém à ....

đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục,đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh
  2. gamongco

gamongco Thành viên mới

Bây giờ,với tui,một khi đã xác định mục tiêu,và một khi đã được một cái gì đó thì với đối phương ko bao giờ có tình huống chia tay xảy ra.Chẳng biết bằng cách gì nhưng tui sẽ hạn chế tối đa việc làm cho đối phương chán hoặc ngược lại.Nhưng rất tiếc,hiện giờ tui ko thể thực hiện được,mặc dầu mục tiêu đã có,cơ hội cũng có,chỉ thiếu thời cơ.Tui biết rằng cơ hội chỉ đến 1 lần ko đến lânthứ 2 ,nhưng biết làm sao được,khi mục tiêu hiện tại của tui lại vượt quá tầm với khả năng của tui.Tui chỉ ước mong sao ,tương lai,sẽ gặp lại một mục tiêu tương tự như thế .Lúc bấy giờ có lẽ ko còn gì để làm cho tui e ngại cả.Vâng ,ước mong vẫn là ước mong,chẳng biết bao giờ trở thành hiện thực.

http://gasaigon.tk

3. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

Tôi đã nói lời chia tay rồi. Đau thật. Chúng tôi đã cố gắng rất nhiều. Nhưng vẫn còn một khoảng cách nào đó. Cái khoảng cách đó càng ngày càng xa dần.
    Nhưng nghĩ lại thì đau, giá như tôi biết kiềm chế mình. Giá như cái sĩ diện và tự ái hạ xuống, thì có lẽ sẽ tốt hơn.
    Lại bàn về sĩ diện, tự ái. Nó ảnh hưởng rất nhiều đến tình cảm của hai người. Trong giao tiếp, rất dễ đụng tới sĩ diện, tự ái của người mình yêu mà đôi khi mình ko có ý. Đúng là người nói vô tình, người nghe có ý.
    Billdoors
  4. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

Chào mừng đ/c đến với hội độc thân
    ...hãy để mùa hạ yên nghỉ.
  5. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

Right, độc thân có lẽ thoải mái hơn rất nhiều.
    Chẳng phải suy nghĩ , lo lắng cái chi.
    Thích thì làm, ko thích thì thui. Chẳng phải phụ thuộc ai.
    Hoan hô chủ nghĩa độc thân, í, hoan hô giai đoạn độc than

I want what's best for you
    And if there's something else that you're looking for
    I'll be the first to help you try

6. belysymbol_0209

belysymbol_0209 Thành viên quen thuộc

chị ko được dụ tanit@ dzô chỗ trống trải đó ........... còn để em cua tanit@ nữa chứ ......
    yêu nhau chưa hẳn ở bên nhau đã hạnh phúc , mình có thể hy sinh vì hạnh phúc của người mình yêu