1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao để chín chắn và trưởng thành hơn?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi embequay, 07/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

Tự bác đưa ra ví dụ về sự "trẻ con" do chính bác đánh giá. Sau đó bác đưa ra phương án giải quyết của bác xem nào. Cứ nói chung chung em "trẻ con lắm" là thế nào?
    Không thì gọi 1 anh người yêu cũ ra, anh chỉ cho em, em trẻ con là thế nào? Theo ý anh thì em nên sửa thế nào?
    Nói chung chung: em không ngoan đâu, em hư lắm! Thì chẳng đứa trẻ con nào lớn lên được.
  2. bebymilo

bebymilo Thành viên mới

Vấp ngã và đứng dậy là cách nhanh và tốt nhất giúp ng ta trưởng thành hơn ....haizzzzzzz
  3. nanahd

nanahd Thành viên mới

vừa bị người yêu bỏ hôm qua .hjxxx cũng bởi e quá trẻ con . Thấy đồng cảm với chị . E bây giờ cũng bằng tuổi của chị lúc viết bài này . không biết chị giờ thế nào rồi ? E là con gái lớn trong nhà, ko đc ba mẹ nuông chiều, từ nhỏ e đã phải làm việc nhà , đi học và giờ ra làm việc đều xa nhà . Vậy mà cũng ko suy nghĩ chín chắn hơn 1 chút . Chị giờ thế nào rồi , có bí quyết gì ko ? Hj chia sẻ với em một chút nhá !!!
  4. mansuongdem

mansuongdem Thành viên mới

Em là thành viên mới ạ! Xin được làm quen với các anh chị! Giờ e cũng 25 tuổi mà vẫn bị bạn bè nói là trẻ con.. và đến giờ e mới hiểu tại sao con trai thích mình nhưng lại k muốn cưới mình về làm vợ! E muốn học cách chín chắn để thay đổi cách suy nghĩ của mọi người về e. Tình cờ e đọc đc cái stt này giống e quá. Mọi người giúp e với..... làm sao để chín chắn hơn trong mỗi suy nghĩ và hành động ạ. 25 tuổi rồi mà với bản tính trẻ con, hờ hợt của e chắn e ở giá k có ai rước quá. Hu hu
  5. phoenix_px2002

phoenix_px2002 Thành viên tích cực

chả biết nói gì,chỉ biết chúc em mau khỏi bệnh :)
  6. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

Chắc phải học một lớp để cho bản thân chín chắn và trưởng thành hơn thoai. :-p:-p:-p
  7. 1m79

1m79 Thành viên mới

bài đăng từ 2008 giờ vẫn lôi lên dc à ? @@
  8. ngxuanphuong

ngxuanphuong Thành viên mới

Bó tay, 8 năm rồi, ko bik chủ thớt hiện h thế nào, đã chín chắn hơn chưa? và chồng con chưa? :))))
  9. bonjourtinhyeu

bonjourtinhyeu Thành viên rất tích cực

Trên mặt trận TTVNOL ngày xưa có rất nhiều chủ thớt rất xinh đẹp, nhưng đến giờ mà vẫn có người nhớ đến thì quả là hiếm!
  10. ngxuanphuong

ngxuanphuong Thành viên mới

Mình rất thích những bạn tính trẻ con, rất dễ thương, hay chúng mình làm quen đi, có khi lại hợp nhau thành đôi vợ chồng trẻ con đó.