1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao để làm cao thủ đánh bài sâm online

Chủ đề trong 'Album' bởi sanhbai, 22/01/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sanhbai

sanhbai Thành viên mới

Nếu nhắc đến những game đánh bài đang hot nhất và được các bài thủ yêu thích hầu hết phải kể đến sâm lốc. Đây là game bài mang có cách chơi gần giống tiến lên miền Nam và mang tính sát phat cao.

sam loc đòi hỏi người chơi cần mang sự tính toán, vừa phân tích bài của mình vừa phải phán đoán bài của đối phương. Đó là 2 nhân tố cấp thiết người chơi cần với để mang thể trở nên cao thủ game bài này.

Người chơi cần luyện tập lâu dài. ví như mang thua 1 hai ván thì cũng đừng vội nản vì thắng thua trong bài bạc là chuyện thường ngày. Hãy cứ tập tành, khi kỹ năng suy đoán của bạn đã đạt tới một mức nhất đinh, bạn sẽ ko còn phải e ngại trước các đối thủ.

Muốn áp đảo đối thủ, người chơi cần đưa trình độ của mình lên một tầm cao mới bằng việc chăm chỉ rèn luyện qua hàng trăm trận đấu. Hãy vun đắp cho mình một phong cách chơi bài riêng. Nhìn nhận khách quan và thẩm định bản thân đôi khi rất khó. tuy vậy Đây là điểm nhấn và bước ngoặt nếu như bạn có thể vượt qua.

Có nhiều game thủ chơi đánh bài khi mới vào chơi bài thì thường sợ thua, không dám tham dự vào các ván đấu . hẳn nhiên, trong lần đầu ra quân bạn không thể đã đánh thắng được những cao thủ kì cựu trong làng bài thủ. Nhưng có 1 điều là các trận đấu đấy sẽ nâng tầm của người chơi lên.

Vì vậy, ví như khá những “cao thủ” rủ chơi đánh bài hãy coi nó là thời cơ để nâng cao trình độ của mình. Hãy chiếc bỏ tâm lý sợ thua khỏi nghĩ suy của mình bởi không người nào với thể quán quân mà chưa từng thua cuộc cả.

Hãy tham dự sân chơi SanhBai.Com và thử sức mình với các
    game danh bai hấp dẫn thú vị nhé. Chúc các bạn may mắn!