1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao để máy tính lấy lại những chương trình đã bị xoá?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi bebe321, 20/09/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bebe321

bebe321 Thành viên mới

Làm sao để máy tính lấy lại những chương trình đã bị xoá?

Em đợi hoài ko thấy mod kiểm duyệt xong nên phải nhờ nick con bạn. Mod đừng chuyển topic sang Hỏi Dáp Tin học nha, bên đó em thấy ít ai ra vào mà em thì đang gấp.
    Chả là bữa qua em đi xoá bớt những ctrình trong máy tính để máy nó nhẹ bớt. Mấy ctrình đó đều lâu rồi ko xài tới nên em đoán là ko sao. Nhưng sáng nay em lên mạng coi phim thì ko coi đc nữa nên em mới download Veoh với cái realplayer nhưng mà em vẫn chỉ coi đc video ở mấy trang như yahoo hay youtobe còn cái trang này thì mở tới tập nào nó cũng trắng nhách hết, hình như nó là dailymotion http://online.film4vn.us/XemPhim.aspx?episodeId=22030. Em đưa link cho bạn em thì tụi nó đều nói là coi đc. Em cũng ko vô dailymotion.com đc luôn.
    Hồi trc em có biết 1 cách để máy tính trở về hiện trạng trước khi bị virut hay delete files (ngày thì tự mình ấn định) nhưng em chỉ xài có 1 lần cách đây 3 năm rồi, giờ ko nhớ chi tiết nữa chỉ nhớ là phải vô cái Control Panel để làm thôi. Anh chị có ai biết thì chỉ em với.
    Em ko biết là do máy em khùng hay gì nhưng mà từ lợn lành em chữa thành lợn què sợ quá, chỉ muốn nó trở về như cách đây 1 ngày thôi. Nếu anh chị biết tại sao em ko coi đc phim hay cách nào để nó trở về như cũ thì cho em biết với nhé. Em nghĩ là do em xoá lầm file nào đó nên mới bị vậy.
  2. haopqh

haopqh Thành viên rất tích cực

Bạn xem phần Restore System
  3. dinh_pro

dinh_pro Thành viên mới Đang bị khóa

làm giống bạn này xem. nếu không thì xoá đi cài lại hết !
  4. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Kho&aacute; topic với l&yacute; do: vi phạm quy '<nh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa