1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao để tham gia vào CLB

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi kesitinhngongan, 04/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kesitinhngongan

kesitinhngongan Thành viên mới

Làm sao để tham gia vào CLB

Các bạn có thể giúp mình tham gia vào CLB không ?
    Bằng cách nào ?
  2. SilverRoseAndTears

SilverRoseAndTears Thành viên mới

Bạn tham gia CLB với mục đích gì ? hãy tự hỏi mình câu hỏi đó trước, nếu bạn tham gia CLB để " TỰ NGUYỆN" làm những việc mà người ta gọi là "hoạt động xã hội" thì cứ online xem các hoạt động đã post trên mạng rồi ... đến tham gia thôi. Luôn luôn hoan nghênh . Còn nếu như vì mục đích khác thì ... cứ yên tâm là không ăn thua đâu. Nếu "ăn thua" thì đã chẳng đợi đến vào CLB

Dù sao cũng warmly welcome , chỉ hi vọng rằng u không phải chủ nhân một trong số các nick lạ trong box này..
  3. phien_khuc_mua_dong

phien_khuc_mua_dong Thành viên mới

@ kẻ si tình ngớ ngẩn!
    cậu hỏi thế thì tôi cũng chẳng biết trả lời thế nào cả
    vì bản thân tôi cũng chẳng biết mình tham gia Tháng Năm bằng cách nào
    chỉ đơn giản là đi cùng thế là chở thành thành viên từ bao giờ cũng chẳng biết nữa !
    nó ko đao to búa lớn quá đâu
    thân!
  4. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

Chẳng có gì = thực tế cả bạn ạ! ^__^ Bởi mọi người đã cố gắng thực tế mọi việc trên Box mình, nhưng ko thể nào thể hiện được tất cả. Bạn cứ đi với mọi người mấy buổi xem sao, bạn sẽ thấy Tháng Năm đúng như Phiền khúc mùa đông nói! .
    hi2, nhưng bài viết của bạn làm Hml nhớ hồi Hml biết đến Tháng Năm trên TTvn... Sau khi đọc hết mấy bài như là:Giới thiệu về Tháng Năm, Mục đích hoạt động v.v... Hml đã ngồi hí hoáy chép lại Nội dung mẫu:" Đăng ký thành viên" dài ngoằng ngoằng :P ^__^... nhưng h Tờ giấy đúp " Đăng ký thành viên " đó vẫn nằm ở nhà , vì hoá ra là Clb có Tờ đó để phát cho thành viên mới... ^__^
    Có thể bạn ngại, có thể từ trước đến h bạn ko quen đám đông v.v... Nhưng bạn muốn làm 1 việc j đó cùng mọi người, Hml nghĩ đó là điều Lớn nhất,phải ko?, vậy thì những điều khác sẽ ổn thôi bạn ạ!^__^
    Được Hoa moc lan sửa chữa / chuyển vào 15:01 ngày 06/12/2004