1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao để tình yêu không chết.....

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi beginner, 18/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. negociateur

negociateur Thành viên mới

Hoà tan cái gì cơ ông anh? Nói thế mà vẫn không hiểu là thằng em này bị khủng hoảng tinh thần nên mới vào ăn nói loạn xị ngậu lên thế àh??? Uh, nhưng dẫu sao cũng cám ơn vì lời nói động viên "Hãy là chính mình", em mong em được là em như cách đây hai năm, trong tất cả mọi việc, mà ông anh đã từng yêu bao giờ chưa??? Nói cho em biết khi yêu con trai cần phải làm gì để không bị khủng hoảng tinh thần như em với, làm kinh nghiệm luôn cho anh em trong box nữa. Hic, lẽ ra em nên viết cái này trong nhật kí hay trong nạn nhân của con gái đi cưa, cơ mà chắc phải viết vào đây thì may ra ông anh mới chú tâm vào đọc được, nên đừng bác nào vội ca thán nhé, thanks!!!!
    Làm ơn giải đáp giùm mấy tằng mới lớn học đòi tụi em đê, bác Titi_2209
    " Le coeur a ses raisons que la raison ne connaît point. "
  2. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

châc. , mấy be'' mới lớn dính vào yêu là điên loạn hết cả lên , dở hơi quá
    .Gặp em mà không lừa em , lừa em mà không bị em lừa là hai việc anh không thể làm được
  3. titi_2209

titi_2209 Thành viên mới

Nếu chú bị khủng hoảng tinh thần thì nên về quê an dưỡng. Còn nếu nặng quá, lên Cao Đà. Anh là dân kĩ thuật, mấy cái vụ này anh cũng không rành lắm.
    Mấy bữa nay cơ quan anh đi chơi nên trả lời chú hơi muộn, xin lỗi chú
    Kẻ có bộ mặt phật tâm xà. Kẻ ghét đàn bà. Kẻ.. cô đơn
  4. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

he`,anh titi làm gì cải tạo được be'' nego nhà em thì em cảm ơn , cái chuyện tình ảm làm bé lú lẫn hết cả , em hết cả thuốc , hic , tất cả trông đợi vào anh!!!
    .Gặp em mà không lừa em , lừa em mà không bị em lừa là hai việc anh không thể làm được
  5. negociateur

Dứa nào đang bị.. thế hả em Phương??? Hic, anh em mình giống nhau quá hen, khổ thân, thôi cứ từ từ em ạh, mọi thứ đâu sẽ vào đấy thui, khà khà . Cho biết thế nào là lễ độ hả??!!!!
    " Le coeur a ses raisons que la raison ne connaît point. "
  6. Winter82

Winter82 Thành viên mới

Không biết titi là ai mà được bé nego tin tuởng xin lời khuyên thế không biết?
    huonggiang_hufs
  7. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

tình yêu thì ko thể nói chết hay sống , trìu tượng lắm các bác ạ! !!!!!! sống hay chết thì còn phụ thuộc vào đôi bên chứ , ko thể sống trong người này mà chết trong người kia đuợc còn làm thế nào để tình yêu ko chết thì là điều ko tưởng trong cái thế giới đầy rẫy bất công này , Tình cảm chỉ mất đi khi con người ko còn cần đến nó nữa
    thoi gian la ke thu cua sac dep
  8. titi_2209

titi_2209 Thành viên mới

Hô hô đúng là trừu tượng thật. Nghe em nói anh cũng chẳng hiểu gì cả, thánh thật
    [red]Kẻ có bộ mặt phật tâm xà. Kẻ ghét đàn bà. Kẻ.. cô đơn
  9. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

ơ thế có ai cần anh hiểu đâu, em nói thuờng ko cần ai hiểu hết
    thoi gian la ke thu cua sac dep
  10. negociateur

Thế thì cô em nên về mà vạch đầu gối ra để tâm sự, chứ nói trong box mà mọi người không hiểu, rồi không cần mọi người hiểu thì..... vào box để làm gì??? Mà khi mình nói lại không có ai hiểu thì đúng là một sự bất hạnh lớn đấy em ạ, chia buồn với em một chút, hic!!
    ( kiếm cái gì giống giống cái này mà đá đi dá lại cho đỡ buồn em ạ, khổ thế không biết, bọn trẻ bây giờ, .... thương thật, cơ mà biết làm gì bây giờ,hà hà hà)
    Được negociateur sửa chữa / chuyển vào 11:00 ngày 27/03/2004