1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao để tình yêu quay về? Giúp em với...............

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Yumi1690, 24/12/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mr.Li

Mr.Li Thành viên rất tích cực

Jumi vào đọc này, em thấy chưa ... Nếu anh ko chủ động viết mấy dòng kia thì đâu có ai có nhiều cảm xúc mà gửi comment chứa chan, dạt dào được như thế. Chủ động tạo tình huống, tình huống sẽ tạo ra tình cảm là như vậy đấy. ĐƠn giản vô cùng.

Cảm ơn các bác đã ko quản ngại khó khăn, bớt chút thời gian vàng ngọc tạo ra những minh chứng gần gũi, dễ hiểu mà lại vô cùng thuyết phục cho cái luận điểm của tớ. Thật sự, tớ bắt đầu thấy cảm động rồi đấy. Thế là đu đủ, các bác ko cần lấy ví dụ minh họa thêm. Ko nên làm loãng topic.!!
  2. kuhoang0512

kuhoang0512 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ồ, rất vui vì được hợp tác cùng bác Mr.Li...bác cho em gmail, yahoo, skype bằng tin nhắn riêng để khi nào em cần dạt dào cảm xúc, em pm bác nào
    Lời của bác Mr.Li mình không phản đối tuy rằng nó dài dòng quá => Bạn nên chọn lọc, suy nghĩ thực tế chút và nếu thích thì áp dụng nó vào => Tự bạn sẽ biết mình phải làm gì, đừng ủ ê tự kỷ một mình mà nên đem vấn đề gì thắc mắc tới hỏi người nắm giữ vấn đề ấy!
  3. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ô, NBT cần bạn vào đàm đạo với ai? Chủ topoc hay bạn Li?
    Tớ...chả nhớ gì về trường hợp này cả. Kệ=))
  4. thanh_tihin

thanh_tihin Thành viên mới

hic hic tinh cảnh của ấy giống với tớ quá ấy ạ. tớ cũng đang trong tình trạng thương tự nhưng với tớ a ấy đã nói là k còn cảm giác yêu thương với tớ rồi và tớ cũng đang day dứt vô cùng vật vã lăm còn lên cả kế hoạch cưa lại a ấy cơ ấy vào toopic của tớ mà đọc sự thể nhé http://ttvnol.com/tvty/1433598
    thật ra cũng đã có rất nhiều n khuyên tớ nên quên đi đừng cố gắng làm cái gì cho mất công nhưng thực sự tớ cũng như ấy k dễ gì quên đi tất cả
    dù biết có thể là vô ích nhưng tớ vẫn muốn thử dù chỉ 1 lần . kết quả ntn là do ông trời sếp đạt duyên số do ông ý mà biết làm sao được nhưng dù k đạt dc điều gì thì tình trạng xấu nhất chúng tớ vẫn là bạn k có gì xấu hơn sảy ra cả và tớ sau này cũng sẽ k nuối tiếc vì mình đã k thử .
    Chúc bạn có những ý kiến sáng suốt và sớm thoát dc cơn vật nhớ nhung ( tớ cũng đang chúc tớ như thế ddaaay ) ^^
  5. thanh_tihin

thanh_tihin Thành viên mới

a MR lì ơi . e thực sự là độc đi đọc lại cm của a nhưng có thể là do h đầu óc e k tỉnh tao + bài viết quá dài k cô động + triết lí cao thâm quá nên e vẫn chưa hieeuu nếu muốn làm ny cũ nảy sinh tình cảm lại thì phải làm ntn ngoài việc khóc sướt mướt . nếu k thể mưa dầm thấm lâu quan tâm mà cảm động thì con gái phải làm ntn để con zai suy nghĩ lại được hả a
  6. an1311

an1311 Thành viên mới

A Li nói đúng hết rùi, bạn nên chữa ngay đi! như tôi, chần chừ nên sau hơn 1 tháng tạm biệt và ko hỏi han gì nữa, họ đã có người khác rồi... ko thể trách họ đc, vì mình iu họ nhiều hơn mà.
  7. kemcafe

kemcafe Thành viên mới

hjx... bac Mr li viet hay wa.y het chuyen gia tam li.. chi jumi oi.e cung dang o trong tinh trang giong c... e nho ng ta nhju nhju nhju lam..
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    chi yumi oi..lau rui ko thay c dau..c voi ng ta ket qua yhe nao rui..
  8. haikimvi

haikimvi Thành viên mới

sao mấy topic này k thấy có kết quả gì vậy ah? e cũng đang muốn níu kéo bạn trai sau khi chia tay 1 tuần, lỗi sai là ở em còn ny thì thấy hờ hững quá, muốn cố mà không có niềm tin gì cả, mn giúp em với
  9. raccoon86

raccoon86 Thành viên mới

Mình còn trong tình cảnh thê thảm hơn, chia tay đã 2 năm, nguoi ta co ngưoi yêu mới buồn kinh khủng!!! Làm sao để níu kéo chút gì đây khi không có gì là của mình cả.
  10. nobita_hd

nobita_hd Thành viên mới

Nhìn bài thằng khốn này viết giật cả mình chả hiểu nó viết cái quái gì ???

Giật mình !!!!!!!!

Đào mộ =))=))=))=))