1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao để trở thành người ngu?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi lemd, 23/04/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ap.hshiva

ap.hshiva Thành viên mới

Đầu tiên phải nói về khái niệm ngu, khi nói ngu tức là ngụ ý so sánh với một đối tượng nữa. Vậy thì ở đây phải làm rõ vấn đề của bạn, bạn muốn trở thành một người ngu, thực ra thì so với nhiều người bạn ngu sẵn rồi nên không cần phải cố gắng để trở nên ngu, nhưng ở đây bạn đang so với nhiều đối tượng và bạn nghĩ mình đang khôn, muốn trở nên ngu so với nhưng đối tượng này-nếu đây thật sự là ý định nghiêm túc thì có lẽ bạn không cần phải làm gì nữa, một người mong muốn trở nên ngu hẳn nhiên là một người ngu rồi. Thực ra thì bạn muốn thanh thản chứ không phải muốn ngu, bởi vì khá là ngu nên bạn mới nghĩ ngu thì sẽ thanh thản ( đểu tí ), muốn thanh thản thì không hề đơn giản.
  2. khongaihet01

khongaihet01 Thành viên mới

Bác chủ topic ngu sẵn rồi còn hỏi làm gì ;)), bác mở cái chủ đề này là để tỏ ra cái hiểu biết nào đấy của chính mình thôi, chỉ có người ngu mới tỏ ra hiểu biết theo cách này ;))
  3. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

7 trang rồi mà vẫn chưa tìm đc cách mong muốn, vẫn chưa hài lòng ;)). Chúc mừng bác chủ thớt đã đạt được mong muốn nhá :)):))=))=))
  4. konho

konho Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

chuẩn. đang định ném đá tơi bời [r23)][r23)][r23)] nhưng chủ top lé mình mới kinh.[:D][:D] Nói chung chủ top có vấn để về suy nghĩ và tư duy.