1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao tránh "chuyện ấy"

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi sv_hvan, 26/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bshtuan

bshtuan Thành viên mới

thoi dung co noi ve chuyen nay nua lam toi so lam.
    may co bay gio thi vu bao va cuong bao lam. Minh chua biet de tay noi nao thi da co su huong dan dung cach cua may co roi. Co vay thi ai ma chiu noi nua. mo ma treo ngay dau meo thi bao khong an chac chet vi benh tuc qua. Xong viec thi chua kip noi tieng hoi han thi cac co da cho de ngay vi chang co manh bao dan ong ti teo gi ca. Oi chac toi chet mat vi phai lo giu cai mang cua minh chu co kip nghi gi ve may cai mang cua cac co dau. Doi la be kho ma
    tuan
  2. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Thử hay không thì bác phải gặp em rồi thử nghiệm thì mới biết thật chứ he he.
    Còn về cái vụ ấy thì bác không cần phải cãi nữa. Em chẳng biết dùng cách nào để diễn tả cái đó vì sợ bị admin xoá bài thôi. Em nói qua qua bác hiểu được đến đâu thì hiểu nhé.
    Con trai bọn em có khẩu súng thích khạc đạn thật nhưng mà đạn cũng chi có hạn. Bắn nhiều là hết
    Con gái các bác có cái bao súng, lúc còn mới thì đút khẩu súng vào hơi khó, nhưng mà sau khi đút được vào thì cái bao súng lúc nào cũng thấy rộng rãi quá, cần phải có một khâu súng đút vào. Cho nên là các bác chủ động hơn là chuyện đương nhiên.
    Mà sao bác phải đùn đẩy cho người khác nhỉ. Bác không nghe phật nói một câu là " Ta không đi vào cõi Niết bàn thì ai đi vào đây ".
    Tại sao bác lại nhường cái sự sung sướng ấy cho người khác he he
    Chữ ký không hợp lệ!
    Được RandomWalker sửa vào 19:51 ngày 09/06/2003
  3. co_be_kinh_canhp

co_be_kinh_canhp Thành viên quen thuộc

Bác cứ nói khó em thía thì em biết trả lờ bác ra làm sao bi giờ ??? Hummmm , thì tất nhiên là thế rùi !!! em ko cãi là đôi khi em cũng muốn , nhưng mờ cái gì cũng có giwớ hạn của nó thui , em ko lên án chuyện ấy , với em là sinh lý bình thường , nhưng cũng ko phải quá thoải mái với hết người nọ đến người kia , hình như cái này bác ko hiểu em thi phải , em nói là nói với người mình yêu thui, đạn của các bác man ấy mà , tuy ko nhiều nhưng rõ ràng là được phân phối ở ... quá nhiều địa điểm ....( cái này bác muốn hiểu thế nào thì hiểu )
    cái mà bác ví như " bao đựng súng " ý mà , tuy rộng thì rộng thật nhưng đút vào nhiều là bị đau , bi rách ,hêhhheheh , chị em nhà mình thì chắc chẳng ai muốn một cái bao đưng súng như thế đâu nhỉ ????
    Em nói vậy tuy có hơi thô thiển , mong cac mod đưng xoá bài của em nha !!!

Một chiếc lá vàng rơi đâu phải mùa thu đến
    Một cái nhìn âu yếm đâu phải đã là yêu !!??
  4. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Em chẳng biết làm thế nào để tỏ lòng cảm phục bác bèn vote cho bác một cái hi hi.
    Hy vọng chúng ta làm bạn tốt
    Chữ ký không hợp lệ!
  5. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Chả biết là ai đau hơn ai.. Mờ đau thì cũng chỉ lần đầu thôi.. Các chị lợi quá còn gì nữa.. chỉ bị đau có 1 lần.. Anh em tui nhỡ lại có cơ hội lần đầu của cô khác nữa thì anh em tui lại tiếp tục đau.. hehe.. ..
    What can I do to make it up to you
    Được RandomWalker sửa vào 19:53 ngày 09/06/2003
  6. Coco

Coco Thành viên quen thuộc

Chú này dùng so sánh hơi khó hiểu, chỉ cần nói thế này thôi: Khi bạn dùng tăm bông ngoáy tai thì tăm bông sướng hay là lỗ tai sướng???
    Nói chung "chuyện ấy" có gì mà phải tránh đâu, nếu cảm thấy "con chim ưng đậu cành bồ kết" rồi thì ... đi đâu mà chẳng được, tránh né làm gì cho nó khổ???
    Em ơi lửa tắt bình khô rượu
    Đời vắng em rồi say với ai
    (Vũ Hoàng Chương)
  7. SilverWings

SilverWings Thành viên mới

Thế em hỏi bác, khi bác vuốt ve con gấu bông, thì con gấu bông sướng hay là tay bác sướng ?

Người cầm 4-6 đi trong Thảo Luận, diệt trừ những tên camping.
  8. homer

homer Thành viên mới

Đeo theo thằng SilverWings vô đây quậy chơi.
    Trả lời: cả 2 cùng sướng. Ông có hỏi con gấu coi nó sướng không ? :D
  9. cadica6

cadica6 Thành viên mới

sai hết, thằng nào xem thì sướng .........hêhhhehhe
    chữ ký, ví dụ :
    [size =6] [ blue]
    siêu thô
    [/ blue] [/size =6]
    sẽ cho kết quả là :

siêu thô

Được cadica6 sửa chữa / chuyển vào 15:44 ngày 10/06/2003
  10. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

em thấy đã ra công viên là cả 2 cùng ấy ,100% đó anh chi nào đã vào công viên thì bít
    khi cô đơn anh gọi tên em