1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm sao tránh "chuyện ấy"

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi sv_hvan, 26/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dodunghiep

Dodunghiep Thành viên rất tích cực

Chuyện đấy thể hiên tình yêu à, chưa chắc đâu mặc dù tui là con trai nhưng nếu người yêu tui muốn như vậy trước thì có lẽ tui cũng bỏ sớm thui
    It is better to have loved and lost than never to have lost at all
  2. red_rose

red_rose Thành viên quen thuộc

tìm cách tránh ko bằng tìm cách ko nghĩ đến nó và ko yêu.
    tears may be dried up but the heart never
  3. jied

jied Thành viên quen thuộc

Kiểu này thì hơi tiêu cực quá... Không yêu thì cuộc đời buồn tẻ lắm... Còn trẻ mà đã tiêu cực như thế thì hơi nguy đấy...
    Tuổi trẻ thì phải dám nghĩ, dám làm chứ...
    May The Force Be With You
    Que La Force Soit Avec Vous
  4. red_sexy

red_sexy Thành viên mới Đang bị khóa

Em kghông hiểu tại sao mọi người lại cứ muốn tránh chuyện tuyệt vời nhất trên đời này.Với em,lần đầu tiên cùng người yêu...rất là đau đớn,sau đó một thời gian thường là do anh ý đề nghị trước,em chiều anh ý.Nhưng rồi anh ý dạy em nhiều wá nên em đâm ra cũng....Vói lại em hỏi các bác nhé,bác nào đã từng trải wa rồi mà không muốn thế nữa?hoạ chănng bác có bị Bất lực!
    Em và ngwưòi yêu em yêu nhau được 1 năm rồi,chúng em bắt đầu make love vào thnág thứ ba yêu nhau.Các bác cho là con trai như thế rồi thì bỏ luôn,thế thì các bác nhầm!Bản thân mình là con gái,đã chấp nhận cho rồi thì fải biết cách mà giữ chứ các bác nhỉ.Tại sao lại từ chối khi mà bản năng của mình đang lên tiếng?tại sao lại né tránh khi mà mình muốn cùng anh ấy?Đến giờ chúng em vẫn bên nhau hạnh fúc.Theo em thì thay vì cứ phủ nhận nó ta nên học hỏi nhiều hơn để làm cho người kia cảm thấy hứng thú mỗi khi bên mình.
    Còn bác Ji gì đó,em xin trả lời bác là em và ngươpì yêu em cực kỳ thích xem HENTAI.Chả biết nói thế bác có biết là gì không nhỉ?Em thấy cái này còn hay hơn là phim ngưòi thật đóng.
  5. khongquen25

khongquen25 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Làm sao tránh được chuyện ấy à? Các bác lý thuyết và thiếu thực tế hay sao ấy nhỉ? Tránh là tránh thế nào. Trừ loại người hùng hục chưa quen lâu đã đòi ăn cả vỏ thì PN họ sợ chứ mưa dầm thấm lâu, kiểu gì cũng đến ngày hái quả mà. Nhưng lưu ý là phải rào sân để quả có rơi có rụng cũng vào sân nhà mình.
    Còn mẹo cuối cùng là bác gái mua cái loại có khoá số ấy. Loại này dùng vải siêu bền các bác trai có muốn cũng không dễ phá rào, trừ khi bác gái trao password. Khi nào đi chơi xa, hay over-night cảm thấy có nguy cơ cao thì mặc vào từ trước. Khi lâm trận cũng rất yên tâm. Bác trai muốn có âm mưu cũng khó có kiên nhẫn để phá khoá...màg phá được thì cũng hết nhuệ khí từ lâu rùi....hihi buồn cười chết đi được!
    Ăn xong liếm mép quèn quẹt!
  6. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Ối trời, thử mãi rồi cưng ơi.. việc gì phải thọ giáo ai.. khà khà.. Nói thế này thì chắc là cưng chưa có cơ hội trải qua chuyện này rồi,.. hay là lại giống bọn bạn anh nó gọi là ... (các bác thử nghĩ con gái chơi bời đi đêm như điên nhưng mà vẫn nguyên vẹn thì là vì tại sao ) .. Trước giờ tớ nói toàn là phía cả, phim XXX đâu phải là 1 mình đàn ông xem đâu nên bác gì gì nói là chủ yếu cho đàn ông thì cho em xin cái thống kê nào bảo đảm 1 tí.. Mà con trai chủ động mãi rồi thì cũng phải có lúc con gái chứ ...
    What can I do to make it up to you
    Được ndungtuan sửa chữa / chuyển vào 12:18 ngày 12/06/2003
  7. jied

jied Thành viên quen thuộc

Nói như trên có vẻ hơi chủ quan... Thực sự thì bên tây họ phân biệt 2 loại phim ******** (không tính phim hoạt hoạ). Một loại gọi là phim érotique (cấm trẻ em dưới 16 tuổi), một loại gọi là phim X (cấm trẻ em dưới 18 tuổi). Chỉ cần đọc tới đây, chắc các bạn cũng hiểu là phim érotique nhẹ hơn.
    Phim X do đàn ông đạo diễn, và đối tượng chủ yếu là cho đàn ông xem nên thường nhấn mạnh thị hiếu của đàn ông hơn... Đó là nghiên cứu xã hội học của tây, tui thấy cũng đúng nên mới nói vậy, chứ không phải nói bừa theo cảm hứng (hỏi 100 thì 90 trả lời...). Cũng không biết chừng ở VN khác, cấm wá xá nên coi được miếng nào gỡ gạc miếng đó...
    Thực tế tui thấy VN phải cải cách chuyện giáo dục giới tính thế nào chứ, kiểu này e không ổn... Ý của tui là đừng bao giờ lấy phim X ra làm tiêu chuẩn của ********... Bạn sẽ sai lầm đấy...
    May The Force Be With You
    Que La Force Soit Avec Vous
  8. co_be_kinh_canhp

co_be_kinh_canhp Thành viên quen thuộc

hơ , dạo này cứ viết bài lên thỉnh thoảng lại bị mod nó xoá đi mất , chán quá chả muốn viết nữa , thôi từ nay xin rửa tay gác kiếm , ko thèm lui tới nơi đây nữa !!!

Một chiếc lá vàng rơi đâu phải mùa thu đến
    Một cái nhìn âu yếm đâu phải đã là yêu !!??
  9. huumai

huumai Thành viên quen thuộc

đồng ý với bạn red_***y 2 tay và 2 chân, bây giờ thế kỷ 21 rồi, hãy làm những gì bạn muốn đi, tớ là man nhưng tớ thấy em gái nào mà đến 25 tuổi mà chưa yêu thì đúng là có vấn đề, còn khi đã yêu rồi thì làm sao mà tránh được.
    Mình nói điều này vì thực tế xã hội đã chứng minh là bây giờ chuyện đó là bình thường, MUỐN còn cũng không còn được, nên thế đành phải nương theo thôi.
    T ơi -It's fate that we meet.......It's choice that we lo.e....
  10. 100721101979

100721101979 Thành viên mới

yes hello người ban tin cây
    .Sao không dùng nhĩ
    hung