1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lam sơn có kỉ niệm gì vui không?

Chủ đề trong 'PTTH Lam Sơn - Thanh Hoá' bởi Dongmoscow, 23/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dongmoscow

Dongmoscow Thành viên mới

Lam sơn có kỉ niệm gì vui không?

Không biết các bạn có gì vui khi được học dưới mái trường lam sơn.Còn tớ thì tớ có rất nhiều kỉ niệm về trường.
    1_ Xem bóng đá miễn phí nè
    2_Có quán mì tôm cực ngon ở trước cổng trường.
    3_Lam sơn có nhiều con gái xinh nè
    4_Tớ được tham dự 65 năm thành lập trường,ôi được đốt lửa trại nè vui lắm
    5_Giáo viên lam sơn cực giỏi(hic nhưng rất tiếc tớ chả học được gì,tớ chơi nhiều quá,giờ hối hận không kịp)
    ....................
    Còn nhiều lắm nhưng sợ kể ra đây lại xấu hổ(hì hì).
    Còn các bạn.Có gì vui không kể cho mọi người nghe với...

Đông
  2. Caniggia

Caniggia Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Đông ky lắm trò !!!
    Em thì chả có gì để nói cả . Hix hix vì nhiều quá , chẳng biết là nên kể chuyện gì . À anh khoe là được dự 65 năm thành lập trường à , được đốt lửa trại à . He he , em thì được dự cả 70 năm cơ , cũng được đốt lửa trại , được giao lưu với các em , vui lắm .Hôm đấy lớp mình chỉ có 5 đứa về , đi over night luôn vui cực !!!
    Thank you for reading
  3. Dongmoscow

HUHUHUHU
    Lại có người đụng đến nỗi đau của mình rồi,có em nào kể cho anh nghe hội trại nhân dịp 70 năm thành lập trường đi
    Đông
  4. Thuy_Gung_new

Thuy_Gung_new Thành viên mới

Hứt hứt,xin đùng gợi lại nỗi đau lòng của kẻ này,...Huhu
    Hôm hội trại,hứt hứt,bao nhiêu hi vọng của kẻ khốn khổ đã tan tành theo mây khói,khi...phụ huynh bắt về....của đáng tội,con gái cưng,...huhu
    Nhưng mà cũng đủ vui...Ngon,mệt,khoái,...đủ cả.Chỉ tiếc đêm,khi ánh lửa trại bập bùng,khi quây quần bên nhau,cùng đàn guitar,và từng khu trại rộn rã.
    Ấn tượng về trại của các lớp về Lớp Lý là con trai lớp Lý vô cùng năng động (Mở dịch vụ dựng trại,hêh,kiếm được kha khá)
    Ấn tượng con trai lớp Lý về con gái là...bánh mỳ lớp Lý cực ngon,và con gái lớp Lý có thẩm mỹ ra phết!
    Còn kỷ niệm gì nữa ư? Ngày liên hoan lớp,với nước mắt,với nụ cười,đủ để tất cả thốt lên :Lớp chúng ta thật tuyêt vời!@
  5. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

thế còn thằng em thì sao hả anh , cũng over night luôn nha, ai ngồi cạnh anh đó nha, tất nhiên là hôm đó bọn em mới là những nhân vật chính, anh đâu có được xem lúc đốt lửa trại đâu nào, lúc xếp hìng nữa đó,. bức hình em send đó là hình xếp chữ ls đó mà
    hôm đó vui và hạnh phúc quá, hẹn lại hôm 75 năm hi
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  6. tieumuoitinhnghich

tieumuoitinhnghich Thành viên mới

TextText
    anh Dongki ko được dự trại ki niêm 70 nam à?hehe...buồn nhi? Trai vui lam nha nhung mà emko được ovẻnight boi lênh trên ban xuông là con gai nên ko đươc o lại đươc . Thê mà hôm đo bon con gai lop em o lai cung kha kha , bon no voi may chi lop van choi nhay sap ca dem luon , tu luc 10h cho den tan 5h sang hom sau lan...em thi duoc nhay truoc, cung vui....the cac anh chi da nhay sap bao gio chua?Ai ma chua nhay rui vao nhay trong buon cuoi lam.....hehhe........
  7. nguoinhatroi

nguoinhatroi Thành viên quen thuộc

hôm đó mình cũng ở lại nè trang , cũng ở lớp t2 đó nha, hì, tụi nó nhảy cả đêm à, còn mình thì cùng mấy thằng ngồi bật ROCK đinh tai luôn sau đó còn hát karaoke nữa chứ, hát đọ cùng lớp lí mà , vui lắm nha
    thân!

Ngày yên bình
  8. Dongmoscow

Chú em ko nhảy sap a