1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để BÉO lên ạ :((

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi mocmien314, 02/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bebibibom

bebibibom Thành viên mới

tớ cao 1m58, nặng 50kg, trc tớ nặng có 45kg. Và nguyên 5 kg tăng thêm của tớ tập trung vào bụng, mô... và đùi ak ak, dã man. Quần chật hết, ko có cái nào vừa nữa, phải mua mới toàn bộ
    tớ tăng kg cũng nhanh, tầm 7 tháng thì tớ tăng 5kg. Đợt đấy tớ rất thik ăn thịt kho tàu, mà phải thịt kho nhiều mỡ, nhiều bì ý. Ăn ngon lành, mỗi bữa 3 bát ( bình thường lưng bát là hết nhá). Sáng ăn cực ngon miệng, 2 bát phở hoặc 2 bát bún là bình thường, nếu hôm nào ăn 1 bát thì phải thêm 1 quả trứng vẫn thấy đói. Đến tầm 10h tối, tớ lại xuống làm bát mì bò :((
    Bình thường tớ hay ăn vặt, nên đến bữa cơm ăn rất ít. Mấy tháng đó tớ không ăn vặt, mà chỉ ăn cơm thôi, nên đói, ngon miệng, bữa nào cũng 3 bát ăn cùng thịt mỡ, cơm rưới nước thịt kho kèm dưa muốn, ngon lắm huhu. Mà hôm nào có canh thịt băm nhiều mỡ, nấu với sấu thì lại ăn càng ngon.
    Đi ăn phở hay bún tớ cũng đều bảo ng ta cho phần mỡ, nước béo, thế mới ngon... hehe
    bây h thì đang tập giảm kg đây
    đc cái ng tớ tròn, tăng 5kg lại đc khen " ngon" ra kaka, nhưng mà tăng kg mệt lắm, đi lại thấy khó khăn, leo cầu thang thì mệt mỏi. Ngồi đâu cũng thấy khó chịu vì bụng quá to
    Đấy, các bạn cứ tham khảo tớ xem
  2. bebibibom

bebibibom Thành viên mới

ah, kể thêm là đợt đấy tớ cũng cực kỳ nghiện gato và mousse của Nguyễn Sơn hoặc Thu Hương. Tớ thường mua 1 cái bánh Nguyễn Sơn to, 2 chị em tớ ăn hết trong 1 ngày, cứ ăn cơm trưa xong làm phát, chiều dậy 1 phát, 10h đêm phát nữa, cái bánh to đùng 2 đứa ăn hết sạch. mà đấy là có kèm khẩu phần 3 bát cơm với thịt mỡ nhá!
    nhớ ngủ nhiều, ăn xong ngồi tầm 15 phút, lên nằm la ok. Tớ toàn ăn no đến nỗi không đứng dậy nổi, mắt díp lại, chỉ buồn ngủ vào lúc 7h tối hehe
    và tăng 5kg. mà trc h chưa bao h tớ tăng đc thế vì tớ bị đại tràng và dạ dày nặng nên toàn 45kg, mặt tóp teo thôi
    các bạn cố tăng kg, tớ thì đi jảm kg thôi
  3. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Seo mọi ng` tăng cân có vẻ chậm rì thía nhở Tớ 3 tuần vừa roài tăng 3kg đây nài, h trông như con nhợn, tởm wá thui, ăn bao nhiu vào hết tay với lị ngực roài, kinh wá đi, chắc lại vào nhà giảm péo thoai ...hix
    Các nàng gày đừng than nhìu, hok là tớ ganh tị đới hehehe
  4. mocmien314

mocmien314 Thành viên mới

Hix hix bạn ui, nếu mà ăn được như thế thì nói làm gì nữa
    Ăn được như bạn mà ko béo thì chắc lúc ấy phải đi khám ý chứ . Như bọn tớ thì ko thể ăn được như thế ý, tớ bữa nào cúng 1,5 bát thui, huhu, ko cố thêm được
    Được mocmien314 sửa chữa / chuyển vào 19:45 ngày 17/06/2008
  5. chippymoon

chippymoon Thành viên mới

ăn đêm nhé , 1-2h làm bát mì , phở cháo j đấy , nhiều thịt nhiều
    rau vào nữa...
    xong ăn nhiều váng sữa , ăn nh đồ fastfood vào liên tục nốc ưng ực thế
    trong 2 tháng rồi dừng lại nửa tháng ... rồi lại hùng hục như 2 tháng kia
    ...
    là sẽ tăng đc 6 kg như tớ , tớ xưa thuộc dang bóng , đá cái là bay ,
    giờ 45kg , ngực phúng phính , mông núng nính mà eo vẫn thon...hí hí

chú thik là tớ vẫn ăn đủ bữa cộng các thể lọai ăn vặt rải rác...tối tớ ăn 3

bát cơm.( từ bé đã ăn thể)... mà tớ từng 39 40 kg trong 3 năm nhá...
    à hay break up cả ng yêu đi ... rồi get over = cách ăn hùng hục , ăn trả thù ;))
  6. Air777

Air777 Thành viên mới

sữa dành cho người gầy quảng cáo trên TV apeton weight gain( k bít có ghi đúng không) mình uống rồi nè!hihixx mắc kinh khủng( không biết bi h giá bao nhiêu mình uống lâu rồi) mà người đâu vẫn hoàn đấy.Hồi đấy được bà dì học lỏm đâu bí quyết từ trung tâm dinh dưỡng cho trẻ em j j đó ở SG đó công thức món sữa ngũ cốc như thế này đây :
    - ra siêu thị hỏi người ta các thứ bột đậu xanh, đậu nành, mè đen, đậu đen, đỏ, bột 5 thứ đậu túm lại có đậu nào thì mua đậu đó 5 loại là được ( đây là loại sản phẩm bột đậu người ta đã chế biến sẵn, xay ra thành bột đóng gói bán rất nhiều ở siêu thị)
    - về pha các thứ đậu trên mỗi loại 1 ít với nưóc nóng( pha như uống sữa), cho thêm sữa bột béo vào + 1 miếng phomát, quậy lên cho tan sau đó là........bịt mũi lại và uống!!!
    Nói trưóc với bạn là nó đặc sệt + béo + ớn nhưng công dụng thì....bi h mới biết thuốc đắng dã tật! không có tác dụng phụ cũng như làm quá dư thừa chất béo trong người....bi h thì mình tròn lẳng tròn lơ vẫn giữ nguyên đà tròn không gầy được nữa!hehe! nếu bạn quyết tâm thì sẽ thấy được kết quả thui ah! good luck
  7. nhjmbaby

nhjmbaby Thành viên mới

oày , mìh thì chỉ muốn gầy đi =(( . tớ 1m58 nặg 45kg có fải béo ko cả nhà :(
  8. chipcoi84

chipcoi84 Thành viên mới

9. nhjmbaby

nhjmbaby Thành viên mới

khổ nỗi bao nhiêu thịt vào hết đùi với chả vòg 3 :( a y hqua vừa fán 1 câu "béo ú cả ra " làm mìh nản quá
  10. chipcoi84

chipcoi84 Thành viên mới