1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để BÉO lên ạ :((

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi mocmien314, 02/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. EmLaMomTo

EmLaMomTo Thành viên mới

Hí hí, chị ơi em uống boganic không biết mấy triệu viên rồi, em uống nhiều nhiều lắm ý thế mà gầy vẫn hoàn gầy, làm gì có chuyện béo lên.
    Cách này không áp dụng được với em rồi.
  2. bluephoenix

bluephoenix Thành viên mới

Mình nhắm mắt nhắm mũi uống hết 4 hộp Weight Gain rồi , ko lên 1 lạng nào , bây giờ cứ ngửi thấy mùi sôcôla là ớn đến tận cổ . Mình cũng uống Bôganic nhưng thấy nó có vẻ ko liên quan đến chuyện tăng cân . Bây giờ đang uống thuốc tiêu hoá lại thấy ok , ăn ngon miệng mà nhanh đói hơn , trước mình 37kg (1m57) , uống 1 tuần thấy tăng 0,5kg rồi , sẽ uống liên tục một thời gian xem kết quả thế nào .
  3. 12C1NSL

12C1NSL Thành viên mới

Ấy ơi thế cái thuốc tiêu hoá ấy tên là gì vậy ? 1 tuần mà tăng được 0,5kg thì tuyệt vời quá còn gì
  4. superTuongA

superTuongA Thành viên mới

sao đời bất côg thế nhờ
    tớ trừ khi nhịn cả ngày còn đỡ
    cứ ăn là béo trươg béo nứt lên
    nói chug muôn béo thì ăn nhiều đồ bổ là đc mà
    ước zj` bây h xuốg đc 40kg :-<
  5. dinosa

dinosa Thành viên mới

híc..chả bù cho mình,nhoằng 1fát trong 1thág nghỉ hè,ăn và ngủ đẫy đà,tăng 8kg....híc...ko hề có bầu j đâu nhé...bây h béo quay,ko gầy nổi...chán wá là chán...
    Bạn cứ thử ăn như mình xem nhé : sáng ăn 4,5wả trứng vịt lộn,ăn thêm 1bát bún riêu...rồi trưa...mà thôi,liệt kê ra mọi ng lại bảo mình điêu toa,bịa đặt....mình nghiệm thấy ng gầy ko ăn đc đồ béo,còn ng béo thì lại thích ăn đồ mỡ..mình rất thích ăn thịt mỡ...thịt ko mỡ ko ăn đc..thế mới khốn khổ...
  6. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Huhuhu, cái quan trọng nhất của vấn đề tăng cân là phải ăn ngủ điều độ , tớ về quê 1 tuần điều độ thôi là nhìn mũm mĩm hẳn . Mẹ tớ đang cắt thuốc bắc bắt tớ uống đấy , toàn thuốc bổ thôi , nhưng vì công việc + tính tớ hay lười ăn nên nhiều khi tác hại là nó kích thích tớ đói nhanh quá , không ăn kịp là tụt huyết áp hoa mắt chóng mặt . Ví dụ như bây giờ này , mãi mà bố mẹ tớ chưa về ăn cơm , tớ ngồi chờ cơm mà bủn rủn hết tay chân rồi , huhuhu
  7. sammisam

sammisam Thành viên mới

em vừa gầy vừa bé . m52 nặng 40kg . có nhiều khi phải làm dự án thức đêm thì còn 38 thui ý . hồi trước cách đây 5năm thì em béo tới 49kg . chả hỉu sao càng ngày càng gầy . Gần đây em phát hiện bị đau dạ dày cho nên hok được uông thuốc linh tinh kể cả để cho mát gan . Và em cũng không biết uống sữa vì nó ngấy quá . Em chẳng bít làm sao béo được .ss nào chỉ em với
  8. ff0000

ff0000 Thành viên mới

kinh nghiệm của tớ : mỗi tối làm cốc kem to oành, vừa péo vừa ngậy, no cái bụng, đi ngủ mà bụng căng như lợn con =)) ...Bi h tớ mập hơn gòi, nhìn như chim cánh cụt tới nơi =)) hehehehe
  9. tueminh86

tueminh86 Thành viên mới

10. DTNT

DTNT Thành viên mới

hey hey cho tớ hỏi mua váng sữa ở đâu thế ? tớ thì béo rùi hok cần béo thêm nữa nhưng mà thik ăn váng sữa hehe