1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để BÉO lên ạ :((

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi mocmien314, 02/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovecactus

lovecactus Thành viên rất tích cực

ĐỊa chỉ là 48b-Tăng Bạt Hổ
    Thuốc quan trọng lắm vì vừa bổ, vừa kích thích mình ăn ngon miệng nhưng thôi, mỗi người 1 khác
    Tớ post cái thực đơn nhé, đơn jản cực:
    Sáng - 2 lòng đỏ trứng gà trần (có thể đánh bông với mật ong, sữa)
    - hoặc là 1 bát phở có 2 lòng đỏ (kỉu rì cũng fải ăn 2)
    Trưa + Tối - thì ăn nhiều cá (ăn cá nhiều hơn ăn thịt), 300gram rau xanh+rau củ (rau ngót,rau muống, giá đỗ, đậu fụ, lạc), 300gram hoa quả(có thể ún nước ép nhưng fải từ hoa quả tươi nhé), ăn nhìu chuối, xoài, đu đủ, na)
    bạn cứ ăn thế nào mà cả ngày tính ra hòm hòm 300gram rau+300gram hoa quả là đc
    Ko ăn chanh, cam (2 thứ này làm giảm cân), ko ăn cà rốt+hồng xiêm (2 thứ này làm dạ dày làm sao tớ quên rùi hình như làm nhu động ruột yếu đi thì fải)
    Ngoài ra thì ngày 2 hộp sữa chua. Ún thuốc theo chỉ dẫn. hết
    Tớ thấy thik nhất là ko fải tập tành rì nhiều (tớ vốn lười mà ), BS bảo chỉ cần sáng ra vươn vai tập vài động tác thể dục buổi sáng nhẹ nhàng thoai
    Nhưng mà tớ chưa tập đc hôm nào
    Chỉ thế thôi, tớ thấy cũng dễ thực hiện ^^
  2. ngociu1218

ngociu1218 Thành viên mới

vậy địa chỉ này ở HANội hả bạn????????????
  3. mocmien314

mocmien314 Thành viên mới

Ôi, kì thực là tớ thích ăn phở với trứng gà trần lắm , nhưng mà lại thấy bảo con gái ko được ăn nhiều trứng gà quá, hix, chả biết sao nữa, chắc bác sĩ kê thì cũng ko sao nhỉ . Hoa quả cũng ko khó, mỗi tội mình ghét cá . Mà chết thật, đợt trước ngày nào mình cũng phải uống đến 2 cốc chanh leo, vì nghĩ gan nóng uống cho mát, thêm vitamin C . Cứ cái nọ đánh cái kia thế này mệt quá
    Nhưng chắc phải khám trực tiếp mới biết được nhỉ, vì cơ thể mỗi người khác nhau mà ^^. Cảm ơn bạn nhiều nhiều nha, nhiệt tình ghê ^^
    Chúc bạn sớm đạt mục tiêu 50 cân nhé, nhớ thường xuyên cập nhật tin tức tình hình nữa, hihi ^^