1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

lam the nao de biet quan he voi giai tan (xem trang 1 vi em khong up dc ah)

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi bongbong84, 16/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. bongbong84

bongbong84 Thành viên mới

Không bác nào vào giúp em ạh? Em hỏi thật mà. Thiệt tình là chuyện này cũng chẳng quan trọng nhưng em muốn biết để học hỏi. Các bác giai lẫn gái chỉ giáo giùm em với ah.

Được bongbong84 sửa chữa / chuyển vào 09:43 ngày 17/10/2008

Ngoài lề chút: Sao em sửa topic của mình thì được mà úp thì thông tin của em ko hiện ra nhỉ

Em đọc báo tháy nói có boy quan hệ lần đầu bị chảy máu do bi hẹp bao da quy đầu. Nhưng nếu lần sau QH liệu có tái diễn không? và đó có phải là lần đầu tiên ng đó QH ko các bác?

Được bongbong84 sửa chữa / chuyển vào 12:29 ngày 17/10/2008
  2. nkd23

nkd23 Thành viên quen thuộc

1. Hỏi thẳng đối tác.
    2. Quan hệ nếu thấy xuất sớm hợc chưa đến chự đã hết tiền là còn gin.
    3. Đang nghĩ.
  3. bongbong84

bongbong84 Thành viên mới

1. cái này không kiểm chứng được ah
    2. Em thấy nhiều bác quan hệ nhiều lần mà vẫn than vãn cái chuyện này đấy chứ.
    Mà sao đời bất công thế nhỉ. Đã sinh ra cái màng thì sao không chia đều cho cả 2. Iem thấy thía là bất công wa
  4. koconcodon

koconcodon Thành viên quen thuộc

thằng bạn mình là giai tân, vậy mà nó nói lần đầu quan hệ với gf, gf nó hỏi : " anh thật tuyệt, em hỏi anh đừng giận, có thật là lần đầu của anh ko ?"
  5. nguyenphuc59

nguyenphuc59 Thành viên mới

1. sẽ nhận được câu trả lời "khônh chuẩn"
    2. có những người mắc bệnh STS "mãn tính" thì zin mãi àh?
    3. Trai tân thường hay "máu" nên sự dạo đầu thường không "chu đáo" thì sau khi QH thấy trên thân trym của zai có những vết "nứt cổ gà"( để tạo cho sự co giãn của da trym) thì "bôi chút dầu gió" vào là biết ngay thôi (đùa đấy) . Chỉ sau vài lần bị đứt như vậy là không còn hiện tượng đó nữa đâu. Và...trym có nước da ...trắng....hồng. HÀNG ZIN đấy! hìhìhì....
  6. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Nói chung là, bây giờ sách báo phim ảnh đầy rẫy, khó phân biệt lắm
    Mà phân biệt để làm gì ? Tân hay ko tân thì cũng sướng cả, ko tân thậm chí còn sướng hơn. Thế sướng ko muốn lại muốn khổ ah
  7. Duality

Duality Thành viên quen thuộc

với bạn tân quan trọng thế cơ ah`, cái đấy chỉ là một khái niệm quy ước ko có já trị thực tế ! chả quan trọng
    đặc tính jống đực là đi jeo jống vì thế chuyện jin ko quan trọng, còn jống cái là duy trì nòi jống thì lại khác đấy !
    còn chuyện màng thì do nó chỉ có tác dụng với gái chứ có tác dụng j với jai, vì thế nên quá trình tiến hóa ko làm cái màng ấy tiêu biến đi !
  8. Phakker

Phakker Thành viên mới

Bạn gì trên kia phét quá, lần đầu tiên đã được bạn gái khen thế nào được. Phải đến lần thứ 5 may ra. Đấy là phải nắm lý thuyết vững đấy, không thì còn phải lâu nữa.
  9. triixflix

triixflix Thành viên quen thuộc

Phân biệt gái rinh còn khó nữa là phân biệt trai tân.
  10. lionking_arc

lionking_arc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

giai tân à, theo tôi thì đàn ông thì dù có xem phim ảnh nhiều đến mấy thì nhiều cũng ko tránh đuowcj cảm xúc lúc đầu, thường thì lần đầu quan hệ thì hay hấp tấp, luống cuống, nếu bạn gái vẫn còn trinh thì càng thấy rõ điều này vì phim ảnh nó là một chuyện, còn thực hành lại làchuyện khác, nên khi quan hệ mà biết trai tân hay ko thì theo tôi chỉ cần để ý nét mặt và thái độ của họ, cùng với các động tác họ mơn chớn,
    ví dụ người có kinh nghiệm thì ko ngại ngùng, động chạm rất mạnh dạn, còn trai tân thì, hehe nhất là khi hai cái ấy nó có chạm với nhau mà ko qua lớp quần áo thì biết ngay ấy mà
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa