1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để box tăng độ ?

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi sinh_vien_thuc_tap, 27/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Hì, iem xin thôi ạ, 2 cái vàng vàng đấy em không có đâu. Đấy là bác Vịt chưa biết em nóng tính thế nào đâu nhỉ
    Mọi người cũng phải cần hội ý các mod cũ nữa đấy
  2. bianconeri10

bianconeri10 Thành viên mới

Quy luật hình Sin mà, lúc lên - lúc xuống. Một Box địa phương thì ko thể yêu cầu lên mãi được. Sau khi một lớp già của Box ra đi (những người lập Box như anh Báu, anh Cường...), quả thực lớp trẻ kế cận cần hi sinh và học hỏi nhiều lắm.
    Nhưng.... phải đợi và hi vọng thôi. Chẳng ép ai được, có câu: "Có thực mới vực được đạo mà".
    Hi vọng là mảnh đất của anh em Bắc ninh - Bắc Giang mình sẽ ngày một phát triển và vui vẻ!

3. thieulambacphai

thieulambacphai Thành viên mới

@ Haha& Luc Thao:
    Haha không biết nói thế đã đành. Nhưng thày Lục mà cũng bảo đề cử tôi làm Mod thì quả thật tôi lấy làm thất vọng quá đi. Uổng cho bao nhiêu ngày đàm đạo trà với nhau mà thầy vẫn còn chưa hiểu tôi.
    Đã từ lâu, tôi rút ra khỏi trần thế, sống một cuộc đời ẩn dật, ngày cuốc đất trồng rau, đêm suy ngẫm sách Thánh hiền, thường cúi đầu nhìn lại những lầm lỗi của đời mình. Tôi muốn cuộc sống được an nhiên tự tại. Thỉnh thoảng vẫn thả dăm ba câu tếu táo theo cảm hứng tự nhiên thôi.
    Công tâm mà nói thì thày đồ làm Mod là rất thích hợp. Đạt được tất cả các yêu cầu cần có của một Mod. Đó là thiện chí, cũng là niềm mong mỏi của kẻ tu hành này.
  4. sinh_vien_thuc_tap

Đấy, kẻ tu hành này sắp... thành tiên rồi đấy chủ tịch ơi
  5. BC2

BC2 Thành viên mới

Chết cười... hihihihihihihihihihihihi
  6. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

[ <BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:hl]Mô phật, bần tăng là kẻ tu hành.[/hl]
    [/QUOTE]
    Đấy, kẻ tu hành này sắp... thành tiên rồi đấy chủ tịch ơi[/quote]
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Thành tiên thì KBC mình càng đc hưởng phúc của vị mà Thư ký. ( sao lần nào cũng kéo theo Chủ tích vào cuộc là thía nào thía?).
    Còn về vấn đề ai làm Mod thì cần phải bàn kỹ lưỡng ko lại mất công bầu lại nhỉ? Em thì ko có nhiều thời gian với lại ko có những thứ mà một Mod cần phải có như anh BaotrungVIP đã trình bày ở trên. Nếu em ở VN em cũng xin nhận và sẽ cố gắng hết sức mình để xây dựng KBC nhà mình nhưng giờ đang " nơi đất khách quê người " và em tình hay nản lắm, hay động chán, không thích là thui luôn đó, lại còn củ chuối nữa chứ,... Nói tóm lại là theo em thì để Thầy đồ Lục một chân roài, còn anh Phái nói vậy em cũng ko có ý kiến gì? Em thấy trong diễn đàn còn nhiều thành viên tích cực và có tâm huyết muốn xây dựng làng KBC, lại ở nhà thuận tiện mọi việc.
    Được hahathayroai sửa chữa / chuyển vào 19:53 ngày 03/07/2007
  7. sinh_vien_thuc_tap

Đừng đùn đẩy nữa, nghe buồn quá. Nói thật, trước kia, làm mod là cả một niềm cảm hứng của em nhá, thích lắm đấy, nhưng giờ thấy ghét roài, lý do miễn trình bày
  8. BC2

BC2 Thành viên mới

Thế sao lại làm mất hứng thế? BC thấy SVTT và Hahahahá đều có thể đủ tiêu chuẩn làm Mod. Làm đi, vì mọi người thôi, chả lợi lộc gì cả. Trốn trách nhiệm là... hihí... treo nick bi giờ!
  9. sinh_vien_thuc_tap

Thế BC2 ứng cử nhé, bầu BC2 một phiếu
  10. BC2

BC2 Thành viên mới

Hihí... không dám! Không dám! BC2 sắp tới sẽ không online nhiều vì bận chuyện riêng... Không dám nhận đâu. Cám ơn SVTT! Hihì!