1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để cảnh báo kẻ chọc gậy bánh xe

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi virgin_roses, 21/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. virgin_roses

virgin_roses Thành viên mới

Làm thế nào để cảnh báo kẻ chọc gậy bánh xe

người iu mình bị 1 tên cứ thình thoảng nt tán tỉnh, mình đã cảnh báo hắn nhưng thình thoảng nó vẫn tật nào nết ấy. Các chiến hữu cho mình một vài lời chiêu để dằn mặt tên kia?
  2. DnguyenD

DnguyenD Thành viên mới

Kệ xừ nó đi bác.Cáo em đang tán còn có 1 cơ số vệ tinh suốt ngày nhắn tin, gọi điện cơ.Như bác yêu nhau rồi thì quan trọng là bạn gái bác có dứt khoát với ku kia ko? Còn bác chỉ nên dừng ở mức giáo dục tư tưởng chung chung thôi, phải thể hiện mình ko chấp nhặt mấy chuyen vớ vỉn.Nhưng vẫn phải nói rõ cho Cáo nhà bác là em lơ tơ mơ là nah đi kiếm em khác ngay đấy.
  3. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

Lên đến hệ " Người yêu " rồi thì cần gì phải tính mấy chuyện dằn với chẳng mặt. Bảo thẳng " Người yêu " là anh ko thích em tà lưa thằng khác, còn nếu thằng kia nó cứ tò te nhắn tin mà em của bác ko trả lời thì mặc xác chứ sao.
    Bao giờ nghiêm trọng, bắt được quả tang tín hiệu '' đèn xanh '' phát ra từ người yêu bác thì lúc đấy mới cần phải '' nói chuyện nghiêm chỉnh ''.
  4. lacoste_vn

lacoste_vn Thành viên mới

Khi yêu cái gì liên quan đến người yêu cũng không bình thường với mình các bác nhỉ
  5. Mit_uot060784

Mit_uot060784 Thành viên mới

bạn cảnh cáo làm gì cho mệt ,cứ xử lí cô bạn gái của bạn ấy ,cô ấy sẽ biết cách làm thế nào để anh bạn kia biến khỏi cuộc tình 2 bạn .ai theo đuổi hay tin nhắn ,tán tỉnh là do cô bạn gái hết .
  6. manhtuan8660

manhtuan8660 Thành viên mới Đang bị khóa

nếu gặp phải cáo thích đong đưa thì cho Quit luôn thôi
  7. TonicX

TonicX Thành viên rất tích cực

Mẹ Tráu có trò này hay lém, jưng mà hơi bửn 1 tẹo
    Trú public cái số đấy lên mocxi hay ***viet chẳng hạn. Kêu là số của 1 em hàng ngon lành lém, hay 1 em cav khốn khổ đang cần tiền nên hạ já và có nhiều chương trình khuyến mãi chẳng hạn, heeeeeeeeee đảm bảo thằng đấy chít hem kịp ngáp
    /* amen, nhưng cùng quẫn lém hẵng jùng heng, chứ làm người ai lại làm thế, heng */
  8. emji

emji Thành viên mới

quả là 1 ý kiến chính đáng, em cũng đang ở trong tình trạng như bác chủ này, nhưng ban gái chưa nên đến mức ng yêu nên cũng ko dám làm jì cả, nhiều lúc cứ có ng sms đến mà bực ko chịu được, ngồi sau xe mình mà cứ hì hục nhắn tin thôi,Em nghĩ mình cần phải cao thượng hơn,ko nên dò hỏi chuyện này, điều cần thiết là chứng tỏ mình phải hơn hẳn thằng ý về all,chứ ko nên hạ thấp nó, vì như thế nó cũng làm mình thấp hơn thằng ý!
  9. 426426

426426 Thành viên mới

@TonicX; Làm người ai làm thế
    - Chắc gái nhà bạn lại thích đong nên mới thế thoai
  10. lilz

lilz Thành viên mới

chả sao cả, em ý yêu bạn thì em ý chẳng để ý tới những thứ ngớ ngẩn khác đâu