1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lam the nao de di tu Paris dên Hamburg

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi Grand_amour, 25/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Grand_amour

Grand_amour Thành viên quen thuộc

Lam the nao de di tu Paris dên Hamburg

Em dang dinh sang Hamburg choi ,nhung chua biet di nhe the nao, em o Pairis cuoi thang 6 em sang do...vay cac bac co biet gia ve tu PARIS sang Hamburg la bao nhieu ko? mua nó o dâu? và nếu có tàu hoả thi đi mất bao nhiêu tiếng...

Mong cac bac o Đức va o Hambourg giúp đỡ em một phát bang cach tra loi dum em vai cau hoi tren,;;;Em xin cam on nhiều...NẾu có thể cho em xin cái link của hãng vé bán vé máy bay hoặc tàu hoả đuoc ko ah?

Nguoi yeu oi , du mai nay cach xa

Mai mai dieu ki la tinh yeu chung ta

Va ta biet mot dieu that gian di

Cang xa em ta cang thay yeu em

Được Nadeshiko sửa chữa / chuyển vào 21:28 ngày 11/06/2003
  2. AK_M

AK_M Thành viên mới

Paris - Hambourg nêu đi xe lu*?a ngày re? ho*n đi đêm, ngoi xe lu*a Thalys tu Paris đi Hambourg chi? dung lai o KOELN HBF (Đu*'c) , đi 8 tiê'ng là to*'i, gia' ve' 1 chiêu khoang 140 Euro ,bân đi bân vê 240 Euro , đi ban đêm thi ma('c ho*n ti' vi`là xe lu*?a co' giuong nàm.
    Thay vi đi nhu vây, mua ve may bay cung 200 Euro di cho no đa~, đung mua cua Lufthânsa hay AirFrance mac ho*n so voi KLM- Hoà Lan, bay 3 tiê'ng tu Paris CDG , ghe' Amsterdam choi ti' roi bay tiep sang HAM-Fuhlsbuettel .
    Đat ve may bay thi` dat o net re ho*n
  3. ofy

ofy Thành viên mới

Đi máy bay 200E là đi và về à ? Vậy cũng được đó chứ. Nhưng nếu đi du lịch Đức thì nên đi những thành phố nào ?
    -----------------------------
    [SVVNICE]: http://nayno.boxnet.net
  4. sweet-briar

sweet-briar Thành viên rất tích cực

Đi Hamburg xem thành phố cảng và mua tôm cua mực tươi về ăn (ực ực nói lại thấy thèm). Đi Berlin cho biết thủ đô nhân tiện có quà thì mang sang cho tớ Mà mỗi thành phố có 1 cái đẹp riêng. chẳng biết bạn định đi để thưởng thức cảnh đẹp, xem nhà xem cửa (cái khoản này thì không bằng Pháp rồi) hay làm cái gì
  5. Grand_amour

Truoc hết xin cam on bạn đă trả lời dùm!!!
    chỉ cho minh hỏi thêm là vé đi máy bay đó là khứ hồi??? và bạn có thể cho mình biết trang web cua hãng KLM_Ha LAn duoc không, để mình có thể đặt duõc vé trực tiếp qua mạng!!!
    to moi nguoi : ai biết dịa chỉ đặt vé qua mạng tu Paris đến Hambourg chỉ dụm mình duoc ko?
    Cam on moi nguoi!!!

6. AK_M

AK_M Thành viên mới

vô www.sncf.com
    chon phân Reservation, co' cai hi`nh may bay ( Avion)
    roi cu viec mà điên thông tin vào, ngày đi, may gio, ngày vê , vây la ok.
    Mà hiên tai đang o Vn hay o Phap ????
    Nê'u o VN thi co' ca'ch mua vé 1 luot nhu* vâ`y :
    Sang đu*'c bang VN airline mua ve' : Hanoi -Paris - Hambourg
    bân đi và vê` theo kiê?u Stop Over
    HN qua paris o choi cho đa~, đê'n lu'c nào muon thi đi qua Hambourg , roi đi.nh ngày vê`, (truoc khi đi qua du'c , ghé chô dich vu ba'n vé cua VN airline giu chô? cho ngày ve lai VN) roi tha hô di choi sang du*'c, tù* đuc ve phap la.i thi truoc khi đi cung giu*~ chô? , vay là xong , mua theo kieu nhu vay re hon la mua nhieu cha(.ng, vi Stop over chi? tra? thêm 30 hoac 45 euro
  7. Grand_amour

ah tôi đang o Parí rồi.!!! Nhung cái trang web cua bạn có phải là của hăng KLM Hà LAn ko? tôi cung muốn ghé qua Amsterdam choi mot chút, truoc khi sang Đức...Và bạn có biết giá vé khứ hồi cho cả chang PARIS _AMSTERDAM_HAmbourg la bao nhiêu ko...Xin cam ơn bạn rất nhiều vì những câu tra lời của ban.!!!!

8. cow-n-chicken

cow-n-chicken Moderator

xem thử www.bahn.de xem, tớ đi tàu toàn vào đấy xem, còn vụ đi lòng vòng như thế này thì ko rõ

021412 76210129 ​

&
  9. narcissus

narcissus Thành viên quen thuộc

Ui giời, đi Hambourg đi từ Rennes còn được nữa là từ Paris, chú Grand-Amour này kém tắm quá, thôi để chị dạy cho vài bài. Chú nên đi Eurolines, autocar là rẻ nhất, khoảng chưa đến 200, cả đi lẫn về. Địa chỉ Eurolines ở Rennes thì ngay cạnh Place de République, không thì lên mạng eurolines.com thì phải, hay .fr gì đó. Hỏi Eurolines ở Paris thì ai cũng biết, terminus ligne 3 de métro. Chúc chú thượng lộ bình an!

Life is beautiful!

10. Grand_amour

Cảm ơn mọi người đã trả lời...bạn cow _n chicken cho trang tiếng Đức thì chịu ko đõc duoc...nhung van cảm ơn bạn rất nhiều
    Còn "chị" narcissus (ma ko biết có là chị hay em đây) cũng đang ở Rennes ??? nghe có vẻ rành Rennes vậy .Ở Renné s có mấy mống có khi gặp nhau rồi cũng nên!!!! "chị " là dân ở đâu vậy..."Anh" dân INSA...chác là quen nhau rồi cũng nên...