1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để diễn đàn dancing ngày càng phong phú ?

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi minnie_b.l.p, 11/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

Làm thế nào để diễn đàn dancing ngày càng phong phú ?

Có rất nhiều thành viên nói với tôi rằng diễn đàn dancing đơn điệu , bó hẹp nội dung . Vậy các bạn đã biết làm gì để nó trở nên phong phú hấp dẫn hơn chưa?Ý kiến của tôi thế này:
    Các bạn vào đây post bài có thể post hẳn một chủ đề với nội dung là những thắc mắc của các bạn về một điệu nhảy nào đấy mà các bạn đã học để mọi người cùng trao đổi hoặc những vấn đề xung quanh dancing ví dụ giầy ,trang phục trong khiêu vũ ,cách cầm tay ........... có rất nhiều chủ đề các bạn có thể đưa lên để trao đổi .Đây cũng là một cách học rất hiệu quả nữa đấy.
    Thêm nữa mọi người phải chịu khó tham gia vào diễn đàn thì mới mong diễn đàn dancing phong phú được..

minnie

Em trở về đúng nghĩa trái tim em .
    Là máu thịt đời thường ai cũng có,
    Vẫn ngừng đập lúc cuộc đời không còn nữa.
    Nhưng biết yêu anh cả khi chết đi rồi
  2. hoang_tu_gap_may

hoang_tu_gap_may Thành viên mới

minnie nói dúngđó ,tôi nghĩ mọi người nên tham gia đóng góp ý kiến trong box dancing thì mớimong có hiệu quả ,trong box này tôi chỉ thấy có toàn bài của minnie .Với tư cách là thành viên mới tôi chỉ có thể đóng góp ý kiến như vậy .
    Mà hình như chỉ có một mình minnie quản lý box này thôi thì phải ,thế thì mệt cho cô ấy quá.
    ngoc thang
    minnie oi anh luôn nhớ đến em đấy em có biết không
  3. thangnmdvd

thangnmdvd Thành viên quen thuộc

Quảm lí thì hổng cần, cần người đóng góp bài vở thui.
    Veno's member
    Http://venovn.com
    Je n'ai non aprà¨s, je n'ai aucun, Je suis le futur.
    J'aime G: Girls, Gold, Games, Goal, Geisha, Gun, Gear, Gamble,....G virus!
    Je vous aiderai si vous avez besoin, Je vous tuerai si vous voulez.
  4. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Chính xác! Quản lý thì không cần! Chỉ cần người post bài có chất lượng thôi!
    To Hoang_tu_gap_may: Tôi có thể gặp bạn vào các buổi sinh hoạt của Dancing không nhỉ?
    Giết ăn thịt bi giờ
  5. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

To hoang_tu_gap_may : ông cẩn thận đấy nhé !
    Đi họp mà để Nico gặp thì có khi ông bị ăn thịt thật đấy , nên nếu muốn đi họp thì phải cẩn thận cái Nickc đó , đừng để lộ ra !
    To Minnie : Anh cũng muốn đóng góp các bài viết có chất lượng nhưng mà anh cóc biết phải nói như thế nào , vì nhảy thì anh không biết , các vấn đề khác thì mù tịt , thế thì viết cái gì để có chất lượng bi giờ ! Chứ anh cũng muốn đóng góp cho Dc lắm !
    Khi em sinh ra mọi người cất tiếng cười còn em cất tiếng khóc, em hãy sống làm sao để khi em chết đi mọi người khóc còn em thì mỉm cười
  6. congai19

congai19 Thành viên tích cực

Em cũng như tuyetrinh vậy,muốn diễn đàn ngày càng phong phú lắm chứ nhưng chẳng biết hỏi gì và viết gì cả.
    bà chằn 19
  7. Nico78

Nico78 F525 Moderator

To Congai19: Em có thể hỏi về những điệu nhảy mà Minnie dạy vào những hôm em nghỉ nên không biết!
    To Tuyetrinh: Đừng có lộn xộn! Giết ăn thịt bi giờ!
    To Hoang_tu_gap_may: Lúc nào Dancing cũng chào mừng bạn, đừng nghe lời những người này, họ chỉ thích trêu chọc người khác thôi! Rất mong gặp bạn vào các buổi sinh hoạt của Dancing vào các tối thứ 5, 7 hàng tuần tại Đêm Đông!
    Giết ăn thịt bi giờ
  8. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Yêu cầu nicô không được doạ mọi người nhé, ăn thịt hết thì lấy ai tham gia nữa hả?
    Đau đầu vì tiền
    Điên đầu vì tình
    Đâm đầu vào tường
    Văng ra tứ phương
    Rơi tõm xuống mương
    Thân nát như tương
    Người còn bộ xương
    Trông thật thảm thương
    Thương ơi là thương
  9. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

thật sự đây tôi nói thật đây này là rằng ehèm nói nhé đừng có cưòi hay khóc đấy nhé.
    ÍT quá đi mất tôi nói các buổi sinh hoạt đó ít quá tuần có 2 buổi tôi hay quên đến co2 buổi/ tuần bao nhiêu bước tôi quên hết cũng chẳng có điều kiện tập thêm ở đâu với ai thế là dẫm lên chân người ta hoài xấu hổ quá vậy thì :
    1 là thêm 1 buổi dạy cho học viên có nhu cầu
    2 là tôi xin thuê HLV riêng trong 12 ngày dạy tôi biết đi tất cả các bước lệ phí thoả thuận
    yêu cầu ứng viên như minie hoặc nico78 đăng ký gấp đê
    hay post hình ảnh bước chân lên để tôi còn in ra mà học theo
    NGOCNƯƠNG
  10. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

to ngocconuong: nếu thật sự bạn muốn học nhảy theo kiểu thầy dạy riêng thì lệ phí là 100.000 ( theo giá chung) học trong vòng 12 ngày là hết khoá cơ bản.Nhưng theo tôi bạn cứ học cùng với những người trong CLB rồi cũng sẽ biết hết được các bước thôi ,không cần phải vội đâu. Còn ý bạn thế nào thì tuỳ bạn
    to members: mọi người có thể post nhưng bài về các điệu nhảy mà mọi người đã được học để hỏi về những bước mà mọi người chưa biết ,có gì khó khăn đâu nhỉ
    minnie
    Em trở về đúng nghĩa trái tim em .
    Là máu thịt đời thường ai cũng có,
    Vẫn ngừng đập lúc cuộc đời không còn nữa.
    Nhưng biết yêu anh cả khi chết đi rồi