1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để giành chiến thắng trên VBID.vn ???

Chủ đề trong 'Thông tin thị trường - Mua bán rao vặt (Sài Gòn)' bởi huynhphan79, 24/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huynhphan79

huynhphan79 Thành viên mới

Làm thế nào để giành chiến thắng trên VBID.vn ???

Trang Web đấu giá : www.vbid.vn
    Để tham gia được phiên đấu giá bạn yêu thích thì bạn phải có 1 tài khoản tại VBID.
    Khi đăng ký tài khoản thành công thì bạn sẽ nhận được 1 BID Free. Rồi bạn sẽ lựa chọn phiên đấu giá sản phẩm mà mình yêu thích. Nhưng với 1 BID thì bạn khó mà thắng được, vì thế bạn phải nạp thêm BID vào tài khoản bằng cách SMS, hoặc nạp tiền trực tiếp tại VBID, hoặc nạp qua Ngân Lượng,MoBi Ví?
    Có rất nhiều gói BID để bạn lựa chọn, nhưng đầu tiền theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên nạp gói 125 Bid tương ứng với 150k. Sau khi đã nạp BID thành công thì tài khoản bạn sẽ có 126BID. Lúc này bạn nên tham gia vào phiên đấu giá Gói BID để có thể nạp thêm BID vào tài khoản. Tỉ lệ chiến thắng phiên đấu giá Gói BID là rất cao đối với phiên 125 BID. Bạn nên tập trung vào phiên đấu giá này. Khi thời gian còn 2s thì bạn nên BID, BID liên tục vì nếu bạn chần chừ thì phiên đấu giá sẽ kết thúc ngay. Một điều quan trọng nữa là bạn cần phải theo dõi những thành viên tham gia phiên đấu giá mà bạn đang BID, xem thử họ đang xếp vị thứ mấy trong bảng TOP 10 Người BID nhiều nhất. Chú ý 1 điều nữa là bạn nên xem quy định về số lượng BID cho 1 phiên đấu giá mà Trang Web đưa ra, bạn không thể BID quá số lượng BID quy định.
    1 BID tương đương là 1.500đ. Nên bạn phải quyết định và đặt ra mục tiêu mình phải chiến thắng phiên đấu giá nào. Sau khi bạn đã giành chiến thắng được Gói BID 150k thì bạn sẽ có thể giành chiến thắng các gói BID khác.
    Nếu bạn không chiến thắng được phiên đấu giá đó thì bạn sẽ bị mất số BID mà bạn đã đặt trong phiên đấu giá đó TRỪ PHI bạn sử dụng chức năng Mua ngay. Nên bạn phải quyết định thật kỹ khi BID. Nếu bạn không phải là người chiến thắng thì bạn sẽ có cơ hội mua ngay sản phẩm đó với giá mà VBID đưa ra, nếu bạn mua ngay thì bạn sẽ được trả lại toàn bộ số BID bạn đã BID vào phiên đấu giá đó. Bạn chỉ có thể mua ngay sản phẩm đó trong vòng 24 giờ, sau 24 giờ thì bạn không thể mua sản phẩm mà bạn tham gia đấu giá và bạn sẽ không được trả lại số BID bạn đã BID.
    Khi bạn có số BID nhiều, thì khả năng chiến thắng của bạn là rất cao, và bạn phải có 1 chiến thuật hợp lý khi đặt BID.
    Khả năng chiến thắng 1 phiên đấu giá là rất thấp nếu bạn không có đủ số BID cần thiết để có thể giành chiến thắng. Đây là những kinh nghiệm xương máu của mình. Chúc bạn may mắn!

Nguyễn Anh Huy