1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để kéo một người ra khỏi lô, đề?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi fedora9, 18/11/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Sao bạn này giọng giống Mid thế nhỉ? Có lẽ nào Mid cướp nick người khác?
  2. MMichelHung

MMichelHung Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

ngày xưa mình cũng chơi lô đề nhưng mình nhớ là mình bỏ được vì có lần thầu đề bị công an bắt nên 1 thời gian không có chỗ chơi rồi mình cũng quen.
  3. 01041992

01041992 Thành viên quen thuộc

tớ là tớ nói thế thui , ^))^ . chứ tớ vừa là min , vừa la mo , vừa là osho... , hay là nhiều nhiều, hay là một vài nhân vật tiu biủ - ăn tên đạn mà vẫn hoàn hồn mà ấy từng biết,
    ___ một vài ng biết tớ thì gọi tớ là ma, một con ma nhí nhảnh cánh cả cành. ULI ah, bạn ko nhận thấy là hổng có kẻ xạo ngôn, bại ngữ, chữ thuộc lăm ba câu nào giống đc như tớ sao ?!
    _____
    cánh cả--- cá cảnh ^))^
  4. vicodo

vicodo Thành viên mới Đang bị khóa

Tên thân mật của kexucthanruatoi không phải là Mid đâu mà là Mit đấy, tại anh thấy ku ý toàn viết là đid đứa nọ, địd đứa kia, nên chữ d phải hiểu là chữ t. Anh định thu nạp ku ý làm đệ tử để ku ý còn nói hộ anh những lời anh ko muốn nói, chứ có định học cách của ku ý đâu. Học cách của em yêu thì có gì hay, cứ như anh, lôi vài đứa với cả min, mod ra làm trò tiêu khiển dù có bị ẩn bài chẳng vui hơn à?. Vui như chơi lô ý chứ. À mà em yêu thú nhận thật đi, tình yêu của em dành cho anh ở mức nào nhỉ?. Nếu như lấy tình yêu của thằng Cao Thái Sơn dành cho chị Kính Hồng trong chương trình chúc bé ngủ ngon là điểm không, của nàng Tô Thị dành cho chồng là điểm 100, thì theo thang điểm đấy tình yêu em dành cho anh là điểm bao nhiêu nhỉ?. Em nhớ đưa điểm là con số nguyên nhé, để anh còn úp con lô xem có kiếm chác được gì từ em yêu không. @-)
  5. nguyensaigon96

nguyensaigon96 Thành viên mới Đang bị khóa

Ma nầy có phải là ma không HON ?
  6. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

7. cleverview

cleverview Thành viên rất tích cực

Góp câu chuyện làm quà. :)):))
    http://4phuong.net/ebook/43752662/ca-do.html
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Về tâm lý chung thì đàn ông rất sợ đàn bà giỏi hơn mình. Theo mình thì chị nhà nên cắm sổ đỏ úp con lô. Trước khi làm thì bảo chồng một cái xem ông ấy có tỉnh ra không.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Về tâm lý chung thì đàn ông rất sợ đàn bà giỏi hơn mình. Theo mình thì chị nhà nên cắm sổ đỏ úp con lô. Trước khi làm thì bảo chồng một cái xem ông ấy có tỉnh ra không.
  8. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

Ch cũng ko thích con trai chơi cờ bạc và vì thế tránh xa : đầu tiên trai xây dựng kế tiếp dân giao thông thứ ba dân bách khoa ... Nói chung là đã là con trai sẽ có chút ham mê cờ bạc . Muốn người mê cờ bạc cai hả ? có 1 cách duy nhất : die ....
  9. guest090

guest090 Thành viên quen thuộc

Đi tù hoặc bộ đội. Khổ mới nên người.
  10. vicodo

vicodo Thành viên mới Đang bị khóa

[​IMG][/IMG]

@ em yêu Ù lì: Lúc trưa nay anh có ngồi máy tính, và vào đây nhưng không thấy câu trả lời của em. Lúc đấy anh cũng chẳng biết là liệu chiều em có post bài trước 7h tối cho anh hay không, với cả đằng nào chiều cũng bận không vào mạng được, nên lúc đấy anh nghĩ luôn là tình yêu em dành cho anh được 99 điểm. Anh cũng chẳng biết đúng sai thế nào, nhưng mà nghĩ như thế nó làm anh vui. Kết quả là anh up luôn con lô 99 và đã có được niềm vui nhân 4 rồi đấy. Em nhìn mà xem, kết quả thứ 5 ở giải 3 là 66099 nhé. Ngày mai anh sẽ up con lô 77 theo như câu trả lời của em, tuy là không được vui lắm vì mức điểm này chưa được cao, nhưng mà hi vọng nó sẽ mang lại tiền cho anh. Ngày mai mỗi lúc em yêu nhớ tới anh, thì em yêu hãy hát bài " Ước gì" mà Mỹ Tâm đã từng hát nhé!. " Ước gì ăn cả lô cả đề, ước gì con 77 lại về...".