1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để không quan hệ trước hôn nhân

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi ngokbuon, 31/01/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngokbuon

ngokbuon Thành viên mới

1. Không bao giờ ở một mình trong phòng với người ấy
    Người ta nói “lủa gần rơm lâu ngày cũng cháy “ huống hồ là người người yêu nhau ,tình cảm và dục vọng có thể trỗi dậy bất cứ lúc nào ,dặc biệt khi 2 người ở trong không gian chỉ có 2 người .kể cả nam hay nữ đều có nhu cầu ******** rất cao nhưng chỉ là người nữ có thể kìm chế giỏi hơn mà thôi ,nếu muốn gìn giữ cho này cưới mà không ân hận thì tuyệt đối không ở chug phòng với người đó ,bạn có thể hẹn hò ,đi chơi với bạn bè .đó cũng là cách hay dể tư tưởng phân tán hoặc sử dụng các loại đồ chơi ******** cho nam để giúp chàng

2. Biết khi nào nên rời khỏi
    Bạn phải chuẩn bị tinh thần cho việc rời khỏi cuộc hẹn của mình khi bạn nhận thấy rằng bạn đang ở một mình hoặc tâm trạng bạn bắt đầu thay đổi. Những khoảnh khắc mà bạn bè của bạn hoặc của cả hai bắt đầu rời đi, đó cũng là thời gian để bạn ra đi, vì hành động đó có thể được sắp xếp, do đó nếu bạn sẽ không muốn kết thúc cuộc hẹn của mình với một kết quả đáng tiếc thì cũng hãy rời khỏi ngay sau khi bạn bè xung quanh cũng đã ra về.
    Hãy nhớ rằng cách tốt nhất để kiểm soát bản thân chính là đừng bao giờ cho mình có cơ hội được ở một mình với người ấy với các loại máy tập to *********

3. Thiết lập các ranh giới
    Một ý tưởng không hề tệ khác dành cho bạn chính là nên thiết lập các ranh giới khi bắt đầu mối quan hệ của mình. Để làm được điều này thì bạn nên ngồi xuống với người ấy và nói về những điều bạn nghĩ là có thể gây nguy hiểm cho cơ hội hoàn thành mục tiêu sống độc thân của bạn cho đến khi kết hôn. Nói cho họ biết những điều bạn không muốn làm, bao gồm nói dối, xúc động, …. và “chuyện ấy” với các loại trứng rung không dây

Khi mọi thứ đã được thiết lập ngay từ đầu, thì mọi việc về sau cũng sẽ đơn giản và dễ dàng hơn.