1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để ngực to lên????!!!!!! Siêu nhạy cảm đây!!!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nhungoinhung, 23/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. charon

charon Thành viên quen thuộc

gần 20t đã hết dậy thì chưa nhỉ
    Được charon sửa chữa / chuyển vào 10:29 ngày 01/08/2007
  2. meomunmummim

meomunmummim Thành viên mới

ở topic cũ thấy bạn marilyn bạn ấy có chỉ cách massage và cả thực đơn các thức ăn giúp ngực phát triển, mà mới thấy chỉ cácch masage thôi, còn thực đơn ăn uống thì chờ hoài chưa thấy bạn marilyn pót lên cho mọi nguời xem học hỏi, bạn marilyn đâu oy, vào chỉ giáo chị em đê
  3. nhokyeuanh

nhokyeuanh Thành viên mới

em 16t đang ở độ dậy thì đây ạ .....nhưng khổ nỗi em ko giống mẹ em...mẹ em lùn mà người tròn ...còn em thì cao mà hơi gầy ...nên v1 hơi nhỏ ...các ss có cách nào giúp nó pt ko a + cả cách tăng kân nữa ...người e ăn mãi mà chả thấy béo lên tí nào ...dặc biệt chả bao h` em ăn thịt mỡ( vì ko ăn đc) ....với kả ít ăn trứng nữa ...e lại còn lười vận động nữa
  4. lingkingwong

lingkingwong Thành viên mới

may ss oi.em cung la 1 nguoi thuoc dang nguc nho day.chi co 76 thoi a`.nhg ma the nay nhe.trc day em mac ao size 32 thui a`.nhg mac vao van thay rong rong o bau nguc nhe.em bi nguc nho la vi di boi wa suc wa nhiu.ngay nao em cung boi 2 tieng ma lai boi trong suot may thang nen nguc bi teo lun.
    me em moi bao la tap ta se to len.luc tap thi minh se ko fat hien no to ra dau.em cung nan nen bo ko tap nua.nhg sau do thi em fai mac wa ao 34.mac ao o^m ca bau nguc.co nghia la nguc em to len nhung so do van nhu cu~.nen chi nao tap ma thay so do ko tang thi dung nan nhe.con 1 cach nua la 1 tuan di boi 2 lan.boi sa~i hoac boi ngua.boi khoang 1 tieng la dc.giong dien vien Minh Thu day.nguc to fat khiep.em hien gio di boi,ko tap ta nua.nguc van ko he bi le''p di.wan trong la may chi cu kien tri tap la se dc
    chuc mi ss som thanh cong
  5. xadibu

xadibu Thành viên mới

chị thấy Mát-xa ngực là hiệu quả nhất ,25t trở lên vẫn có thể cải thiện được, những bạn làm mà không hiệu quả là do không kiên trì, vì mát-xa mỗi ngày, liên tục ít nhất 6 tháng mới thấy có kết quả , mấy em kiên trì thử đi, sẽ thấy có kết quả thôi
  6. baygio_va_maimai

baygio_va_maimai Thành viên mới

Chủ đề này lần trước đã có 1 topic nói nhiều lắm rồi mà, đúng là con gái bọn mình quan tâm đến chuyện này thật.
    Nhưng theo mình thấy thì các cách mà mọi người đưa ra ko hiệu quả đâu. Vì tập tạ thì chỉ to ra 1 ít nhưng phải chịu khó tập lúc đang dậy thì 15,16 tuổi là tốt nhất.
    Bôi kem thì khá tốn kém mà nếu ngừng ko bôi nữa cũng hết tác dụng luôn.
    Mấy cái máy matxa thì chỉ có làm ngực thêm nhão ra mà thôi.
    Bơm ngực thì nguy hiểm mà sau này có con cái thì bất tiện lắm.
    Tóm lại thì chỉ còn cách an ủi là ngực nhỏ nhưng cân đối với cơ thể, khi nào lấy chồng thì biết khéo léo trong " chuyện ấy" 1 chút thì chồng cũng ko quan trọng vấn đề ấy nữa đâu.
    Mà sau đó có thai và sinh con thì ngực sẽ to hơn đấy, nhìn tha hồ thích.
    Trong topic trước có bạn hướng dẫn cách ăn cà rốt với cái gì ấy mình quên mất rồi, có nhiều bạn làm theo và feedback lại khá tốt là có thấy ngực to ra thật.
    Để mình thử tìm lại xem có ghi lại công thức ấy ko rồi sẽ post lại cho mọi người nhé
  7. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Theo tớ cứ tập bằng cách vòng tay ra sau lưng .2 tay cầm vào nhau nâng lên hạ xuống.1 bài tập của yoga ý,ngực sẽ săn chắc và gọn gàng lúc đó ăn uống đủ chất sẽ có vòng ngực oki.nhưng theo tớ nghĩ ngực to hay nhỏ phụ thuộc nhiều vào di truyền,chế độ dinh dưỡng hay tập chỉ 1 phần thui.còn đừng bao h ra tmv bơm ngực,nhìu vụ rùi sợ lém,
  8. chickygjrl

chickygjrl Thành viên mới

có ai dúng mấy loại máy massage ngực của china chưa ah ,mọi người vào đây xem thử và cho em ý kiến nhé
    http://www.made-in-china.com/products-search/hot-china-products/Breast_Massager.html
  9. chickygjrl

chickygjrl Thành viên mới

Các bạn vào đọc topic cũ "về Vòng 1" nhé để tìm hiểu ,các bạn đọc các trang từ 30->40 và 90->100 mình ko nhớ rõ lắm để xem các loại herb(thảo dược để uống ) và oil( để uống và để massage) chứ đừng hỏi mình nhiều hic.
    Để tìm topic các bạn vào search và gõ chữ "vòng 1" rồi tìm topic có tên "về vòng 1"
    Topic lâu lắm rồi giờ mình mới đọc được và quyết định mua herb và oil .Nhưng mình muốn tìm thêm 1 vài bạn nữa ,1 bạn thôi cũng đc để đặt chung cho đỡ tiền ship,vì giá ship về việt nam cũng tầm khoảng 50 usd rồi.Các loại herb và oil này được nhiều người dùng và thấy có tác dụng rồi ,nhưng chắc cũng tuỳ cơ địa từng người nữa
  10. xuongrongbac

xuongrongbac Thành viên mới

đọc từ đầu tới giờ chi có ý kiến như vầy:
    - máy xung điện loại như 2 miếng độn ngực không kết quả vì chị đã xài qua
    -máy có 2 cái chup như2 cái chén thì có lần chi đọc ở đâu đó có kể về máy này, nó chỉ làm cho ngực của mình sưng lên ,đau lắm ,rồi xẹp xuống còn thê thảm hơn nữa
    -kem thoa ,chị xài gần hết 5 chai clarin ,đi matxa ,mà không thấy gì , chỉ thấy căng căng những ngày gần đến ngày thôi , sau thấy da khô như mất nước ấy ,chị cũng xài qua nhiều loại kem lắm nhưng thật tình khong kết quả
    -sau này chi uống sữa đậu nành ,tự nấu ,khi tắm dùng sữa tắm matxa . ok . chúc các em thành công .
    -