1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

làm thế nào để nói chuyện với một chàng trai thông minh?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi lucky059, 14/11/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthang100

vuthang100 Thành viên mới

mèo tôm tưởng chỉ thích mỗi cá rán giờ lại thích cả gái nữa à?
    vâng em xấu.
    [/quote]
    Anh không tin em xấu!
  2. thieubinh

thieubinh Thành viên rất tích cực

Được thieubinh sửa chữa / chuyển vào 18:41 ngày 21/11/2009
  3. light22007

light22007 Thành viên mới

Mình hổng thấy chị Blue giống HNH, mình thấy chị ý còn xinh hơn HNH nữa cơ. Và tình cờ thì có một bác trên TTVN nói nguyên văn : Chị Blue là một người đàn bà quyến rũ. Mà mình thì cũng thích chị ý vì chị ý rất xinh. Mình mà là zai thì chắc cũng đã cầm kưa mất rùi.
    Đọc từ đầu đến cuối topic tớ thấy thương bạn Lucky thật ý. Bạn bị lóa mắt vì anh ý rồi nên ko đủ tỉnh táo để có cách tiếp cận hợp lý. Nói tóm lại ánh hào quang của anh ý làm bạn nhũn như con chi chi và cứ 1, 2 bảo mình khờ. Chưa vào trận đã đầu hàng sớm rùi.
    Bạn sợ chi Blue xinh đẹp kưa mất anh ý thì cứ giao nick cho tớ đi. Tớ thề, hứa có Chúa chứng giám tớ chỉ tìm hiểu đủ để biết anh ý có thông minh như bạn nói hông thôi. Và tình nguyện làm chân gỗ cho bạn Lucky đáng yêu. Nhờ
    Mà theo cá nhân tớ nghĩ thì để bắt đầu mối quan hệ thì nên nói chuyện sao cho đối phương gặp lại mình lần sau là tự động bắt chuyện. Tớ nghĩ cái cách mà bạn lucky mở đầu và kết thúc câu chuyện như thế dễ làm cụt hứng đối phương lắm. Bạn nên xoáy vào nhưng điểm mạnh của đối phương mà khai thác. Tạo cơ hội cho đối phương được thể hiện bản thân, nói về những cái đối phương thích. Theo tớ thì bạn nghe đối phương nói về chính trị, quân sự kể cũng hay đấy. Biết thêm những cái bạn chưa biết. Và nếu rỗi rãi thì thử kiểm nghiệm xem những gì đối phương nói chính xác bao nhiêu %? thắc mắc j hỏi thêm vào nhé.
    Ôi, tóm lại, là đã hổng hứng thú thì người ta sẽ lười nói chuyện lắm. Buồn buồn ko có người tám thì họ tám cho vui thôi.
  4. gwens83

gwens83 Thành viên rất tích cực

Cũng nói thật với em Kenshin8 là trình phọt phẹt như em (kể cả ảnh ava em là thật hay hơn cũng xế) thì còn xa mới đủ để biết 1 anh du học ngời ngời nghĩ gì trong đầu mà lượng khượng le te ở đây nhá, haizzzz .
    Mà vài người ko còn bé bỏng gì nữa thì cũng nên có ý tứ một tý đi, Lucky đã ko thích, sao cứ phải lôi anh của em ấy ra này kia chuyền qua lại làm gì. Đùa người ta đã tỏ ra ko hưởng ứng mà cứ cố nhay đi nhay lại vì bất cứ lý do gì thì gọi là vô duyên, không phải chuyện hay hớm đâu. Mà nếu ko đùa thì gọi là thiếu tôn trọng tình cảm người khác, cũng ko hớm hay gì ...

[nick]
    Được gwens83 sửa chữa / chuyển vào 20:35 ngày 21/11/2009
  5. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Hay thật tự nhiên lại đi cãi nhau với lôi tên tuổi hình ảnh vào đây làm gì?
    Em Keshin gì đấy chắc ko xấu nhưng em ấy nói thế thì mềnh lại thấy dạ em ấy xấu.
    @Gwen: ko biết em nói ai (mà nói mềnh cũng được ): ko biết ai đùa (chưa thấy ai đùa quá, toàn góp ý cho em lucky nên nói thế nào hoặc là bạn của em lucky và bạn trai đó vào dằn dứ 1 chút). Cũng chưa thấy ai nói quá gì về anh chàng đó cả. Lần này e là em hơi bị nhạy cảm trên mức bình thường mầt rồi .
    Còn chuyện xin nick kết bạn là chuyện bình thường, chẳng ai ép, chẳng ép ai. Em lucky nói là hỏi ý kiến bạn trai kia thì cũng để em ấy hỏi thôi. Em ấy hỏi bạn ấy ko thích thì cũng thôi chưa thấy ai ép thêm em ấy nói để em phải nói là nhai đi nhai lại em ạ. . Em lucky chưa thấy vấn đề mà em đã cảm thấy khó chịu hộ em ý. Tấm lòng em thật tốt và nghĩ xa.
    Thôi topic chắc close được rồi nhở em lucky nhở. Rất tiếc là ko có cơ hội quen 1 bạn trai đặc biệt như vậy trong mắt em lucky.
    Chị thì chị nghĩ rằng cứ cho là em thần tượng hoá nhưng nhất định cũng phải có điểm gì đó đặt biệt thì em mới thần tượng lên như vậy. Có thêm 1 người như vậy làm bạn thì cũng rất thú vị - đấy là chị đã nghĩ thế. Nhưng trong TH bạn ấy ko thích thì thôi vì làm bạn thì phải thoải mái. Tính chị lại hay đùa, nếu bạn ấy là người nghiêm nghị quá có lẽ cũng ko hợp.
    P/S: @em light: thanks em nhìu nhá. Có dịp em thân iu cho chị biết bác nào đoá khen chị để chị còn cảm ơn (PM thôi nếu có thể) (biết đâu sau này tranh thủ nhờ vả được thì sao )
  6. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

nẫu ruột với cái bà cô Gwens này quá. tôi thì kg đủ trình, trình phọt phẹt được chưa? nhưng tôi cũng deck đong zai du học, du là cái *** gì mà khệnh, chẳng qua bố mẹ sợ nghiện lùa sang đó coi như lánh nạn chứ cái *** gì .
    bà cô ngậm mõm lại đi, thối như *** còn to còi. hãm tài.
  7. coongkhaac36

coongkhaac36 Thành viên mới

Không hiểu mồm em này gắn nhầm ở dưới mà topic nào em ấy cũng thải ra những thứ này.
    Em này phát ngôn còn tởm lợm hơn cả mấy con 4`
    Hay em ấy là ...

Xóa nội dung vi phạm
    được Anxiety sửa chữa / chuyển vào 00:10 ngày 23/11/2009
  8. thieubinh

thieubinh Thành viên rất tích cực

Im lặng thở dài
  9. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

lại thằng phò đực này nữa, ăn cái *** gì của nó mà nói thế con?
  10. coongkhaac36

coongkhaac36 Thành viên mới

@: 8kenshin : anh so sánh cô em với con 4` có khi 4` nó thâm mào lại vì tức đấy. cô em nôn ra những lời lẽ để cố chứng tỏ mình là một con 4` thôi à. Đáng thương thay. Thế kỉ 21 rồi mà vẫn còn linh trưởng chưa tiến hoá hết. Cô em ăn to nói lớn kiểu bố đời mẹ xã hội thế khác éo gì ngữa mặt lên trời mà nhổ nước bọt.
    Anh cũng comment vài dòng này cho cô em thôi chứ từ nay có thừa nước bọt thì anh cũng nhổ ra ngoài đường chứ nói với cái kiểu gái đĩ già mồm như cô em bẩn tay bẩn óc
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa