1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

làm thế nào để nói chuyện với một chàng trai thông minh?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi lucky059, 14/11/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

em thật, đời spam của em chưa bao giờ em kết câu nào hơn câu này của bác.
    bạn lucky gọi em là Chó trước các bác nhớ cho nhé. các bác không biết nguyên nhân sâu xa mà chỉ vội chụp mũ em là em không phục.
    hôm nay em đi chơi xa, không khí thoáng đãng nên tâm hồn nó dịu lại, mà em cũng đọc lời phật dạy rồi, nên em chỉ nói lời tao nhã thôi ạ.
    các bác ăn tối chưa thế? hôm nay em ăn chay.
  2. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

Mod close em topic lại cái ạ.
    Thanks mọi người đã ghé chân topic của em.
  3. Philao

Philao Thành viên mới

Top kia thấy cô em 8kenshin còn phun bẩn hơn ở đây. Cô em gây sự trước em Luck bức xúc nói một câu thì cô em chửi lại 3 4 réo cả phụ huynh em Luck ra chửi Cái loại lôi phụ huynh ra thoá mạ anh chỉ nói một từ là vô giáo dục. Kinh thật, gái với gứa, ace đây nói đúng, em 8 nên biết điều rời diễn dàn đi cho nó thêm trong sạch.
  4. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thỉnh thoảng lúc nào ngứa mồn, khó chịu thì chửi một phát cho đỡ stress cũng được. Nhưng tình trạng em này chắc là mồm lúc nào cũng ngứa. Hoặc là trong đầu có con sâu, nó bị uống thuốc sâu nên cứ ngọ nguậy liên tục, nên em ý cứ phải chửi liên tục. Ấy là tớ chỉ biết giải thích có vậy thôi.
    Chứ cả đời tớ, chưa thấy quái nhân nào như thế. Lại còn tự hào: Con gái Hà Nội. Vinh dự ghê cơ.
    Em này, em ý ở đây là người chúng ta ai cũng biết nhá, không phải chủ topic này.
    Còn vụ trai thông minh ý mà.Trai thông minh không muốn nói chuyện với con gái không thông minh, và càng chẳng bao giờ để tên tuổi con gá 2ikhông thông minh nó dính vào tên mình,
  5. aloxo0may

aloxo0may Thành viên mới Đang bị khóa

mai em họp giao ban, được nghỉ, có đi đâu alo em nha anh B`
    @anh Osoioi, em pm sdt roi, co gì gọi em nhé
    Được aloxo0may sửa chữa / chuyển vào 22:15 ngày 22/11/2009
  6. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

SH là ai mà các chị e trong kái top kia fải cạnh khoé đá nhau loạn xi thế nhở ??
    Tuyệt tình cốc này còn có đấng a hùng hào kiệt nào mà e ko biết mặt , nhớ nick à ...
  7. aloxo0may

aloxo0may Thành viên mới Đang bị khóa

2 em Nga dễ thương quá, cả Miss lẫn Mrs, giọng thì ngọt như mía lùi, kô biết giờ anh oiso o đâu nhẩy,....lêu rồi mới nói tiếng Nga, nhớ phết
    @các quý bà đi bar bên Dic , có ai rảnh ra đó mà tán dóc với các bà ý
  8. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Khóa topic sau bài viết ID 15993376 của chủ topic và vì topic chuyển hướng spam chat chit, cãi vã lạc đề, có cả chửi bới mạ lỵ nhau.
    Nếu chủ topic cần mở lại topic thì yêu cầu với mod ở topic dính, đồng thời phải có trách nhiệm tham gia topic để kiểm soát topic đi đúng hướng và báo mod xử lý kịp thời các vi phạm, tránh để topic lạc đề hoặc để cãi vã giữa các thành viên kéo dài.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa