1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để phân biệt được Gay và Les

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Tieuhankhe, 12/03/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tieuhankhe

Tieuhankhe Thành viên mới Đang bị khóa

Chị mới đi có Dân Quân Tự Vệ ,hihi mới có súng đạn AK nhưng mà thương nhau khi tập luyện đau tay , bầm tím chân , xức ******* cho nhau tình cảm lắm .
    Cũng thấy gần gũi lắm ?dẫu chỉ có 2 tuần thôi
    Huống chi đội tuyển , tuyển thủ họ gần gũi nhau như thế hàng ngày và họ cũng trải qua những khó khăn , chia sẻ vui buồn trong cuộc sống ?cũng hoàn cảnh xô đẩy cả thôi
  2. TomYamKoong

TomYamKoong Thành viên mới

tư vấn chân thành từ chuyên gia LeeKumKee :
    vấn đề của chị thật ra là chị đang có xu hướng chuyển sang les.
    ko phải là do từ nhỏ chị là les
    cũng ko phải do chị bon chen xã hội đen hay đua đòi theo mốt mà làm les
    vấn đề là do bây giờ đàn ông đối với chị quá tầm thường
    chẳng là cái đinh gì cả
    nên chị ko có cảm giác với đàn ông
    mà chuyển sang có tình cảm với phái nữ
    vấn đề này hơi nghiêm trọng
    đây là 1 ca khó
    tôi ko tiện post bài ở đây
    chị vui lòng gọi số 1 800 1090 lấy hẹn
    tôi sẽ gặp chị vào 1 ngày gần nhất để chúng ta bàn phương pháp chữa trị
    Trân trọng chào chị!
  3. TomYamKoong

uhm, mấy trò đó
    có khi còn nhiều trò hơn
    do điều kiện sống tập trung
    môi trường toàn đồng giới với nhau
    gần gũi tiếp xúc dễ nảy sinh tình cảm
    ban đầu là tình đồng đội, anh em
    sau đó là vấn đề sinh lý
    chơi riết quen
    quen rồi ghiền
  4. Koji1987

Koji1987 Thành viên rất tích cực

Cần gì đến chuyên gia, có chữa bệnh hay làm gì đc đâu, muón biết rõ hay ko làm một phép thử là đc
  5. Tieuhankhe

Tieuhankhe Thành viên mới Đang bị khóa

Nguon : http://www.tin247.com/dieu_huong_va_kieu_thanh_la_hai_chi_em-8-21384750.html
    2 cô gái rất đẹp của điện ảnh Việt Nam , mối quan hệ của họ có khác bình thường không nhỉ ?
    Họ hiện đang thuê nhà ở chung tại một khu chung cư cao cấp
    ((((((((Chú ý cái khoản nói không chụp ảnh chung vì kiêng sợ xa nhau )))))))
    ?oTrong nghề, Kiều Thanh là bậc đàn chị, giàu kinh nghiệm và diễn xuất nội tâm rất tốt. Ở nhà, chị ấy là một người chị tuyệt vời. Đó là tất cả những gì tôi có thể nói về chị gái tôi - chị Kiều Thanh?, diễn viên Diệu Hương tâm sự về Kiều Thanh.
    Diệu Hương và Kiều Thanh là hai chị em

?oTôi và chị Kiều Thanh kết nghĩa chị em đã được 4 năm. Hiện tôi đang sống cùng gia đình chị Kiều Thanh ở Hà Nội. Ở nhà, mẹ và chị cưng chiều tôi lắm. Chị Thanh luôn lo cho tôi từng ly từng tí. Chị mua cho tôi cả một cái chiếu để tôi có thể ngủ trưa ở trường. Với tôi, chị Thanh là một người chị tuyệt vời, cả trong nghề lẫn ngoài đời, chị cho tôi nhiều thứ...?, Diệu Hương bắt đầu câu chuyện của mình về chị gái kết nghĩa - diễn viên Kiều Thanh.
    Khi được hỏi, ?oDiệu Hương và Kiều Thanh nhìn bề ngoài có nhiều nét khác nhau. Diệu Hương thân thiện, cởi mở. Kiều Thanh lại luôn khiến người khác nghĩ rằng, cô ấy khó gần và lạnh lùng. Điều gì khiến Diệu Hương có thể đến gần được với Kiều Thanh??. ?oChị tôi không phải như vậy đâu. Tôi chỉ có thể nói rằng, với tôi, trong nghề, chị là bậc đàn chị diễn nội tâm rất tốt. Tôi và chị gặp nhau lần đầu khi làm phim Hậu họa. Gặp đã thấy rất hợp nhau rồi. Chơi với nhau, hiểu và yêu quý nhau như chị em. Tôi nhận bố mẹ chị Thanh là bố mẹ nuôi. Chị Thanh là chị gái kết nghĩa, và chuyển về sống chung với cả nhà. Đó thực sự là gia đình thứ hai của tôi. Bố mẹ và chị Thanh luôn cho tôi cảm giác ấm áp khi về nhà. Chị Thanh - là một người chị tuyệt vời, với tôi luôn là như vậy?.
    Diệu Hương khoe: ?oHiện tại, tôi được đóng chung với chị Thanh phim Cuồng phong của đạo diễn Bùi Huy Thuần, dài 40 tập. Lâu lắm, hai chị em lại mới được làm phim chung. Phim đã bấm máy từ trước Tết, đến nay đã quay được một số cảnh. Trong phim, tôi vào vai một nhà báo trẻ. Chị Thanh lại đóng một nhân vật nữ khét tiếng trong đường dây buôn lậu ma túy cùng với NSND Hoàng Dũng, NSUT Minh Hoà, NSUT Trung Hiếu... (Cười). Tất cả ?ođường dây buôn bán ma túy? đều là những người thầy, người cô tôi rất yêu quý ngoài đời. Nhưng nhân vật của tôi sẽ phá vụ án này, và chính tôi sẽ bắt chị tôi ra chịu tội trước pháp luật (cười). Được đóng phim với chị Thanh tôi vui lắm?.

Diệu Hương và Kiều Thanh là hai chị em

Bức ảnh chụp chung duy nhất của hai chị em Kiều Thanh - Diệu Hương
    Kể về chị gái Kiều Thanh, Diệu Hương ?olíu lo? với biết bao chuyện về sự tuyệt vời, sự chăm lo, cưng chiều của chị Thanh. Riêng chuyện lấy chồng của hai chị em là khiến Diệu Hương ngập ngừng, ?oChắc cũng không lâu nữa đâu. Chị em tôi yêu trẻ con lắm. Thỉnh thoảng vẫn lên chùa làm từ thiện. Chị Thanh chăm trẻ con không chê vào đâu được. Ai rồi cũng sẽ lấy chồng, sinh con. Tin vui chắc cũng không còn bao xa nữa...?.
    Tuy thân nhau là thế, nhưng Kiều Thanh và Diệu Hương rất... kiêng chụp ảnh chung. ?oBốn năm chơi với nhau, hai chị em tôi chỉ chụp cùng nhau duy nhất một bức ảnh. Chúng tôi kiêng, vì người ta vẫn bảo, chụp ảnh chung nhiều hay bị xa nhau! Hai chị em tôi chỉ có một bức hình duy nhất để dùng suốt 4 năm nay, tôi cài làm màn hình nền điện thoại cá nhân và chị Thanh cũng vậy?.
    Sau bộ phim Cuồng phong dài 40 tập đóng cùng Kiều Thanh, Diệu Hương tiếp tục được mời vào dự án phim 40 tập, Siêu thị tình yêu (đạo diễn Danh Dũng). Cuộc sống hiện tại với nhiều bận rộn, tham gia Talkshow Chuyện phiếm tối thứ 3, sắp tới lại được mời vào TPHCM làm vai trò MC cho một số chương trình ca nhạc, nhiều cơ hội học hỏi đang đến... Diệu Hương quyết định tạm dừng công việc giảng dạy tại ĐH Sân khấu Điện ảnh.

?oTôi thực sự yêu công việc của một giảng viên, tôi yêu công việc đến trường và yêu những sinh viên của mình. Nhưng tôi tự nhận thấy, tuổi đời, tuổi nghề của mình còn quá trẻ. Tôi chỉ hơn sinh viên của mình có... 2 tuổi! Trường tôi đào tạo về sân khấu, điện ảnh, nhưng kiến thức cũng như kinh nghiệm về sân khấu của tôi còn non. Mặc dù được các thầy cô tạo điều kiện nhiều, nhưng tôi muốn dành thời gian học thêm, tích lũy thêm kinh nghiệm làm nghề cả về điện ảnh và sân khấu, để sau này khi trở lại với trường lớp, tôi vững vàng hơn, chín chắn hơn trước sinh viên của mình.

Chắc chắn khi học xong cao học, khi đã thấy mình có đủ kinh nghiệm cần thiết, tôi sẽ trở lại với nghề dạy, và tôi mong mình vẫn được đón nhận như những ngày đầu khi trở thành một giảng viên... Chỉ là một lời tạm biệt thôi, tôi đi để học thêm và tôi sẽ trở về?- Diệu Hương nói về lời chia tay tạm thời với công việc giảng dạy.
  6. GA_RU

GA_RU Thành viên tích cực

[/quote]
    tư vấn chân thành từ chuyên gia LeeKumKee :
    vấn đề của chị thật ra là chị đang có xu hướng chuyển sang les.
    ko phải là do từ nhỏ chị là les
    cũng ko phải do chị bon chen xã hội đen hay đua đòi theo mốt mà làm les
    vấn đề là do bây giờ đàn ông đối với chị quá tầm thường
    chẳng là cái đinh gì cả
    nên chị ko có cảm giác với đàn ông
    mà chuyển sang có tình cảm với phái nữ
    vấn đề này hơi nghiêm trọng
    đây là 1 ca khó
    tôi ko tiện post bài ở đây
    chị vui lòng gọi số 1 800 1090 lấy hẹn
    tôi sẽ gặp chị vào 1 ngày gần nhất để chúng ta bàn phương pháp chữa trị
    Trân trọng chào chị!
    [/quote]
    Bác ơi. Thế vấn đề của em là em toàn thần tượng những em như Vàng Anh và Thuý buởi thì làm sao hả bác :((. Càng nhìn càng thần tượng mới chết chứ :((. Có cách nào để bớt thần tượng các em ấy ko . Bác đừng bảo em treo ảnh các em ấy vào nhà vệ sinh rồi ngày đi 1,2 tiếng nhé. Như thế thì chẳng mấy chốc mà chết mất thôi .
    @ Chủ topic : Câu hỏi khá vớ vẩn. Em nghĩ là khó có thể phân biệt được gay với les. Những người lộ hẳn ra ngoài thì ko nói làm gì. Còn bình thường thì làm sao mà phân biệt được.
  7. Koji1987

Koji1987 Thành viên rất tích cực

Thế có thể suy ra trong bộ đội có rất nhiều Gay
    Còn Les thì chắc trong các xưởng may nước ngoài, toàn công nhân nữ
  8. TomYamKoong

vấn đề ko phải là xác định giới tính
    mà là thay đổi suy nghĩ lệch lạc
    mà chị LK là 1 ca khó
    ko thể thử hay tư vấn
    phải đưa chuyên gia LeeKumKee vừa tư vấn
    vừa chích thuốc
    thì sẽ yêu đàn ông lại ngay
    điều đó rất có ý nghĩa
    vì nó đã giúp đem lại 1 người phụ nữ tuyệt vời cho xã hội
    để mà duy trì gen đặc biệt này
    chứ chị LK mà les, ko yêu đàn ông nữa
    đó là 1 mất mát to lớn
    thiệt tình
  9. TomYamKoong

Bác ơi. Thế vấn đề của em là em toàn thần tượng những em như Vàng Anh và Thuý buởi thì làm sao hả bác :((. Càng nhìn càng thần tượng mới chết chứ :((. Có cách nào để bớt thần tượng các em ấy ko . Bác đừng bảo em treo ảnh các em ấy vào nhà vệ sinh rồi ngày đi 1,2 tiếng nhé. Như thế thì chẳng mấy chốc mà chết mất thôi .
    @ Chủ topic : Câu hỏi khá vớ vẩn. Em nghĩ là khó có thể phân biệt được gay với les. Những người lộ hẳn ra ngoài thì ko nói làm gì. Còn bình thường thì làm sao mà phân biệt được.
    [/quote]
    Theo chuyên gia LeeKumKee :
    trường hợp của bác là 1 dạng khác
    nói theo ngôn ngữ ẩm thực thì bác là 1 người yêu thiên nhiên, yêu trái cây.
    Ca này ko quá khó
    bác chỉ nên ăn cam, chanh
    đừng ăn bưởi hay dưa hấu
    thì sẽ ko vấn đề gì cả.
  10. meomeotom

meomeotom Thành viên rất tích cực

ặ... LaèÊi bfèt 'Âè?u phÂn tièch chiêè?u sÂu cuè?a môèÊt vÂèn 'êè? nặèfa
    Topic naè?o cuè?a chièÊ Khuê cuèfng mang tiènh nhÂn vfn vaè? triêèt hoèÊc sÂu sfèc
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa