1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

làm thế nào để quán cafe ấn tượng hơn?

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi winning83, 30/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. winning83

winning83 Thành viên mới

làm thế nào để quán cafe ấn tượng hơn?

Xin chào các bạn, mình và 2 người bạn nữa vừa mở 1 quán café bên hồ Ngọc Khánh. Nói thế nào về quán của mình nhỉ, không gian thoáng, một số đồ uống lạ và ngon (café thì được nhiều người khen lắm , còn sweet mates thì tuyệt vời ), wifi free, chiếu phim free vào các tối trong tuần, đồ uống giá mềm. Nhưng thực sự mình biết quán còn nhiều điểm chưa được, mình đang tìm kiếm những ý tưởng để quán của mình hấp dẫn hơn và khác với những quán khác rất cảm ơn các bạn với những lời góp ý chân thành, Đây là lịch chiếu phim của quán mình vào 8h00 tối tuần này:
    T2: Shrek 2
    T3: Shrek 2
    T4: City lights (Charlie Chaplin)
    T5: My boyfriend is type B
    T6: My boyfriend is type B
    T7: Rock học trò
    CN: Rock học trò

Cafe JAVA - 36 Phạm Huy Thông (ven hồ Ngọc Khánh)
    ĐT: 9193593
  2. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Hi`! Bài quảng cáo hay thiệt! Vừa tránh được lỗi spam vừa làm nhân thể quảng cáo! Đáng để cho mấy vị bị lock nick học hỏi!
  3. winning83

winning83 Thành viên mới

hì, đâu có gì, thực sự là mình cũng đang tìm kiếm ý tưởng cho quán của mình mà, bất cứ ai khi làm quán đều muốn quán của mình đặc biêt, có nét riêng, không giống ai hết và mình cũng vậy. Bạn gọi đây là spam cũng được (thì 50% là như vậy mà) nhưng mình rất mong được sự góp ý của mọi người, discount 50% cho tất cả các bạn được không
  4. walknam

walknam Thành viên mới

Hi !
    Ủng hộ bạn ! khi nào sẽ ghé qua ...
    Chúc Kinh Doanh thành công ....
    Có kinh nghiệm gì share với Anh, Em nhé !
    Mình cũng định mở quán Fast Food
  5. traitimbenleviahe

traitimbenleviahe Thành viên mới

to allhighgod :Cái này mà gọi là quảng cáo hả ? nó còn tệ hơn cả một bài giới thiệu ấy chứ !
    Ý tưởng làm một quán đọc đáo không giống các quán khác là đương nhiên rồi. Ai cũng muốn như vậy cả ngay từ khi mới bắt tay vào làm.Nhưng để thực hiện được hay không và thực hiện như thế nào mới quan trong. Tôi thì chưa đến quán của bạn nên chư thể đưa ra một ý tưởng mới mẻ, đọc đáo giúp bạn đươcj Nhưng rất có thể ......... lần sau nói tiếp . đi thực tế xem mặt bằng và cơ sở cũng như cung cách phục vụ nó ra sao đã rồi về "làm " hẳn một chiến dịch marketing để bán cho sành điệu ha ha ha ( được giảm đến 50% + vơi 25 % thì không đi uống mới là lạ. ( mình được cái quen nhiều người có sở thích uống cafe với xem phim nên nhân tiện lần giảm giá này ta kinh doanh mới được he he he.
  6. allhighgod

Tớ có nói về mặt nội dung quảng cáo của bài viết đâu! Tớ chỉ đánh giá cao về cách thức spam nghệ thuật của nó thui à!
  7. winning83

winning83 Thành viên mới

hi, em tranh thủ spam có một ít mà, nếu quảng cáo thật hay thì chắc là h nay em bị lock rồi còn đâu nữa mà discount cho các bác, nhỉ ? ah` rất cảm ơn bác walknam đã ủng hộ em, nếu có j để share thì em sẵn sàng thôi
  8. traitimbenleviahe

to winning83: ha ha ha nếu share thì làm gì còn độc quyền nữa, như vậy bạn không sợ quán của bạn sẽ bị đi đến bờ vực thẳm à ? ha ha ha. Bí quyết kinh doanh của mình thì phải giữ kín chứ ai lại hào phóng thế.
    Spam mà cũng gọi là nghệ thuật sao ?
    Mưu mẹo để quảng cáo ở box này để mà "xếp" thuyduongnsx ko thể khoá bài được cũng thiếu gì cách đâu đúng không hả TD ha ha ha ha. Ai muốn kcần quảng cáo ở box mà trở thành kẻ vô tội thì contact me ?
  9. allhighgod

Bạn đã biết chuyện này chưa?
    http://ttvnol.com/Nhungnguoithichdua/470237.ttvn
  10. traitimbenleviahe

ha ha ha bạn biết chuyện đó phải post ở box nào ko ? ha ha ha