1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

làm thế nào để quán cafe ấn tượng hơn?

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi winning83, 30/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Biết chứ! Biết quá rõ là khác! Chỉ tiếc là nó đã qua rùi! Không thì tui đã kêu bạn vô tham gia cho biết!
  2. fanmatic

fanmatic Thành viên rất tích cực

CHiếu phim thì bác thử đặt một cái tượng vàng osca to to vào chỗ não mà dễ nhìn ấy thử xem, chắc cũng gây đc ấn tượng ko ít. có một quầy smart phone nhỏ nhỏ, những cái giá treo tường để mấy thứ đồ chơi như mô hình oto xe may chẳng hạn nhiều ng rất thích xem mấy cái này...
  3. winning83

winning83 Thành viên mới

hi, cảm ơn bác, sao bác biết quán em có smart phone, hihi em ko dám quảng cáo đâu kẻo mod lock nick em mất nhưng mà smart phone của em đỉnh luôn, giá rẻ + chất lượng tốt, là 1 dịch vụ mới đang được thử nghiệm, duy nhất tại Việt Nam tại thời điểm này, ah` về cái tượng oscar, hihi, em làm cho nó một cái bàn thờ được không nhỉ, biết đâu lại thành 1 cái chùa nổi tiếng
  4. HCMLOVE

HCMLOVE Thành viên mới

Winning83 <------------ ham mo qua . To cung la mot nguoi co uoc ma lon len se tu tay mo cho minh mot quan ca phe nho nho nhung ma phai that su doc dao :).Nhung hien tai to dang phai di hoc xa nha ,thuc su la chua co du dieu kien cung nhu von lieng de mo duoc , van chi la mo uoc thoi .Nhung ma cung rat muon co nhung kinh nghiem tu nhung nguoi di truoc de den khi co the thuc hien uoc mo thi cung ko ngo ngang lam :) .Make friend ok ? to thich nhung nguoi ban co cung` chung chi huong :) .nick cua to la Learjet1183@yahoo.com .Lien lac nhe , he nay to se ve Vn nhat dinh se ghe quan JAVA tham chu nhan :)