1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để se khít vùng kín sau khi sinh?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi suckhoevungkin9, 18/10/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. suckhoevungkin9

suckhoevungkin9 Thành viên mới

Làm sao để se khít vùng kín sau khi sinh - Cô bé xuống cấp sau khi sinh là vấn đề không phải chỉ của riêng các chị em đã sinh nở, khi đời sống vật chất đã đầy đủ thì phụ nữ thường chú ý tới việc chăm sóc vùng kín bởi nó là chìa khóa giữ gìn hạnh phúc cho gia đình. Cảm xúc trong chuyện chăn gối sẽ quyết định tới mức độ hạnh phúc của mỗi gia đình. Đừng để một vùng kín giãn rộng ảnh hưởng tới chuyện vợ chồng.

Mách bạn cách giúp làm se khít vùng kín ngay tại nhà rất hiệu quả mà đơn giản, trong những cách này bạn hoàn toàn có thể thực hiện tại nhà mà không cần phải đi tới bất cứ nơi đâu.

Thực hiện xông hơ vùng kín

Việc xông vùng kín sau sinh giúp vùng kín se khít lại là cách được nhiều chị em phụ nữ truyền lại từ xa xưa. Các mẹ thường xuyên truyền tai nhau cách làm se khít vùng kín bằng việc xông với thảo dược như lá trầu không, lá thuốc...

Khi thực hiện phương pháp se khít vùng kín sau sinh bằng lá trầu này bạn cần phải lựa chọn chính xác các nguyên liệu bởi có thể sẽ làm ảnh hưởng tới vùng kín, làm tăng khả năng bị viêm.

Sử dụng phương pháp Keygel

Phương pháp Keygel bao gồm những bài tập giúp thu nhỏ và phục hồi cơ âm đạo, đây là phương pháp được tiến sỹ Keygel phát minh và được sử dụng nhiều trong việc phục hồi cơ và tế bào âm đạo.

Phương pháp này dựa theo cơ chế vận động của cơ âm hộ, cơ sẽ được co thắt và làm săn chắc lại khiến cho cơ không bị lỏng lẻo và có thể phục hồi lại, sau khi được phục hồi sẽ không còn nhão và lỏng lẻo như trước.

Cách thực hiện: Vì hạnh phúc lứa đôi bạn hãy kiên trì sủ dụng và chú ý luyện tập theo các bước sau nhé:

- Cho ngón tay sau khi đã được làm sạch và cắt sạch móng vào sâu trong âm đạo sau đó siết chặt các cơ âm đạo chừng 5 - 10 giây.

- Khi thực hiện phương pháp này bạn không nên dùng cơ bụng, cơ đùi mà hãy dùng cơ xung quanh âm đạo.

- Khi thực hiện như vậy bạn sẽ thấy mỏi, đừng nản trí hãy kiên trì bởi thành công sẽ đến sớm với bạn thôi.

Khi thực hiện bài tập này bạn hãy kiên trì làm theo các chỉ dẫn bởi chắc chắn sẽ thành công.

Sử dụng Gel để se khít vùng kín

Gel là một giải pháp tuyệt vời giúp chị em hoàn toàn thoát khỏi đau đớn và phiền phức giúp cô bé se khít nhanh nhất. Tuy nhiên bạn nên chọn cho mình các loại Gel có nguồn gốc từ thiên nhiên.

Sử dụng viên đặt thảo dược Alaska

Bạn nên sử dụng viên đặt thảo dược "Youth flower deodorant capsules" sẽ giúp bạn phục hồi độ đàn hồi của cô bé, làm tăng khoái cảm, giúp cô bé se khít tự nhiên như thời con gái.

Với cơ chế phục hồi tái tạo sản phẩm là một sự lựa chọn hoàn hảo cho bạn, chỉ cần 1 - 2 liệu trình sử dụng bạn sẽ có một cô bé như 18+, sự cuốn hút và hấp dẫn sẽ trở lại và bạn hoàn toàn tự tin về cô bé của mình.