1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để sinh con trai?

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi pachemu, 02/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pachemu

pachemu Thành viên mới

Làm thế nào để sinh con trai?

Nhà em đã có con gái rồi, bây giờ đang chuẩn bị tập 2 và rất mong là sẽ được một thằng cu. Sách báo và kinh nghiệm về sinh con theo ý muốn chúng em đã xem nhiều, nhưng vẫn còn một điểm chưa được rõ, xin các chuyên gia chỉ giáo:
    Đó là chất lượng tinh trùng.
    Em nghe nói là muốn sinh được con trai thì tỷ lệ tinh trùng hoạt động (không hiểu có phải chính là con Y không?) phải đạt trên một mức phần trăm nhất định nào đó? Và để đạt được điều này thì nhìn chung người chồng phải thật sung mãn, có phải vậy không các bác? Bọn em băn khoăn quá, không biết có nên làm tinh trùng đồ để kiểm tra hay không? Trong các sách vở chính thống thì không thấy nhắc đến chi tiết này.
    Em rất mong nhận được chỉ giáo của các bác.
  2. sonmt2

sonmt2 Thành viên mới

Không nên đi trái với quy luật của tự nhiên Mất cân bằng giới tính đấy
  3. cuti2332

cuti2332 Thành viên mới

em thì liền tù tì 2 thằng con trai rùi
    bác có tin em ko?
  4. Marylin

Marylin Thành viên mới

Theo nghiên cứu khoa học thì người bố càng nam tính,mạnh mẽ thì tỉ lệ sinh con gái càng cao
    Ko tính toán được đâu bác ạ,con cái là phúc lộc trời cho thôi.Giờ con nào chả là con,ngoan ngoãn thương bố mẹ là được.Có phải ngày xưa môn phái nào,nghề gia truyền nào mà phải có đữa nối dõi nữa đâu ạ.
    Muốn chắc cú được con trai chắc chỉ có nước đi thụ tinh nhân tạo thôi ạ.Mấy cái sách đấy chả đúng đâu,mà đọc qua đã thấy chả làm theo nổi rồi,rắc rối muốn xỉu
  5. vatlyCN

vatlyCN Thành viên mới

Tất nhiên gọi là trời cho thì cuũng có cái đúng . Nhưng có một phân tích như sau mà tớ không hiểu đúng đến mức nào :
    Cái môi trường ấy của chị em thì có tỉ lệ PH không đều . Tinh trùng Y cần phải vào sâu bên trong
    Vậy thì cần phải vào sâu nhất bên trong cho Y
  6. pachemu

pachemu Thành viên mới

Em thì lại cho rằng không hẳn là trời cho đâu các bác ạ. Bác nào ở Hà Nội chắc ít nhiều cũng nghe nói một số địa chỉ xét nghiệm và tư vấn về việc sinh con, nếu đấng mày râu nào sau khi xét nghiệm mà thấy tỉ lệ active đó thấp quá thì sẽ được tư vấn uống mấy loại thuốc quý báu gì đó của phòng khám
    Em muốn hỏi việc xét nghiệm tinh trùng (tinh trùng đồ) như vậy là để làm gì: xác định xem người đàn ông có khả năng có con hay không hay là cả xác định xem có thể có con trai hay không nữa?
    Bác nào biết chỉ giúp em với nhá, em cám ơn lắm
  7. muasoluong

muasoluong Thành viên mới

em có một thằng cu rồi chộm mụ cháu khỏe mạnh
    nhưng hôm nay em sang giao lưu bên này mong các
    bác chỉ cho em cách để đẻ được con gái
    ké bác chủ top cái nhé mà em bật mí cho bác một chút
    em đẻ được con trai vì vợ em nghe ở đâu nói là khi quan hệ ******** mà con trai ở phía sau lưng thì sẽ sinh con trai em thực hiện theo, chắc còn do nhiêu yếu tố khác nữa hi hi bác nên tổng hợp tất cả các cách nhé, còn em thì chắc giờ phải làm ngược lại
    Chúc bác thành công!
  8. 509267

509267 Thành viên mới

Tớ có bốn đứa rồi, mà chẳng có đứa nào chịu ngồi xuống để tè.
    Nhất định đứa thứ năm này tớ phải dụ nó ngồi xuống giống mẹ nó!
  9. hoa_son

hoa_son Thành viên mới

Con gái mà bắt nó đứng thì mới khó ạ. Con trai cứ ngồi không sao, dễ mà
  10. hoabinhmai

hoabinhmai Thành viên mới

Mình là BS,hoàn toàn có cs khoa học để sinh con theo ý muốn.Bạn có thể tìm đọc hoặc tớ tìm BS sản khoa để tư vấn.