1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để tăng cân béo lên?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi frenzy, 09/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mita2307

mita2307 Thành viên mới

Hôm nay ngày đầu tiên thực hiện ăn uống đà đủ, điều độ
    Sáng này em ăn 2 cái xúc xích rán cộng thêm 1 côc sữa tươi. Trưa đi học về uống 2 cốc sưaz tươi (tại khát quá), ăn 2 bát cơm đầy đủ rau thịt.
    Bầy giờ phải tích cực ăn nhiều hoa quả. Mong là em sẽ duy trì được trong mấy ngày tới để cho cái dạ dày nó dãn ra( như lời của một chị ở trên) còn ních thêm vào cho nó béo nữa chứ
  2. nang_thu

nang_thu Thành viên mới

hic,.. tớ cũng xin đăng ký một chưn trong hội gầy. Cao1m61 nặng 45kg. Hồi học sinh, rùi sinh viên cũng 45kg, bi h đi làm hơn 3 năm rùi vẫn 45kg. Hic...
    Ngày trước thì còn đc nhiều người khen dáng đẹp. Nhưng bi h, hic.hic... chẳng hỉu sao cân nặng vẫn thế mà người càng ngày càng quắt lại. Ai cũng kêu gầy. Ăn bao nhiêu, tẩm bổ thế nào cũng vẫn 45kg, ko nhích lên đc lạng nào . Bi h tớ cũng ko biết phải làm như thế nào nữa . Mông má thì càng ngày càng teo tóp đi
  3. wisheslove

wisheslove Thành viên quen thuộc

bạn này còn đỡ hơn tớ
    tớ cao 1m62, nặng có 43kg
    đợt vừa rồi lên đc 44kg thì hôm nọ cân còn có 43.7kg, và chính thức mới cân lại hôm qua sụt còn 43kg
    buồn kinh khủng, chả thiết ăn uống j`
    Được wisheslove sửa chữa / chuyển vào 14:01 ngày 21/09/2007
  4. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Trước tớ ở bên hội giảm cân, bi h lại phải chui sang nhà tăng cân đây . Tình hình là tớ muốn tăng 1.5 - 2kg mà cứ lên rồI lại xuống thôi . Tớ thì thấy cơ thể mình là vừa vặn rồi, nhưng bf cứ muốn tớ béo thêm . Mấy tuần nay tớ chăm chỉ ăn uống như nhợn con, vậy mà chỉ tăng có nửa cân thôi Vấn đề là tớ tuy muốn tăng cân thật nhưng làm sao để bụng ko được tăng theo là oki, còn các vòng khác tớ ko quan tâm lắm .
    Để tớ kế 1 ngày ăn những gì cho mọi người tham khảo
    Từ sáng đến trưa bụp toàn bánh mì với lị phô mai, đồ sữa .
    Từ chiều đến gần bữa tối tớ bụp hết hơn 1kg hoa quả
    Tối: cơm, lạc rang, rău ....
    Ngày cca 2 lít nước
    Vì thế tuy gày nhưng tớ ko xanh sao lắm (bụp toàn hoa quả mà hìhi`)
    Vì tớ tập yoga nên ko ăn thịt, ngoài thịt ra thì cái gì tớ cũng bụp, mọi người xem có cách nào tăng cân kiểu khoa học thì share tớ với . Tớ chảng muốn bf suốt ngày ỉ ôi chê tớ gày rồi bảo phải mập lên . Gét lắm
    Tặng hoa cả nhà
  5. ff0000

ff0000 Thành viên mới

À tớ gét ăn vặt, những lúc nào buồn mồm thì chỉ ăn ngô ;)) Món khoái khẩu nhất của tớ đây heheh
    Thôi chúc chị em ta béo khỏe béo đẹp
  6. Yumiko_Shingo

Yumiko_Shingo Thành viên mới

ấy ơi sướng thía niềm mơ ước của tớ nà dc 50kg như ấy đấy hihihi.... hum wa mẹ đj làm vìa mua 1 hộp Weight Gain bắt phải uống ... cơ mà uống sữa đấy ngon lắm nhớ ... thơm thơm ngậy ngậy cứ như nà Milo ý >>> tương lai hông bít coá béo lên dc tý nào hôk ...[:I]
  7. HoaMocLan_2005

HoaMocLan_2005 Thành viên mới

Troài , sao có người giống mình vậy cơ chứ , cao 1m52 nhưng nặng có 33kg , nhìn đằng sau như một đứa trẻ con nhưng nhìn đằng trước thì lại là một bà giá , uống sữa weight gain nhưng ko ăn thua , uống men tiêu hóa ko ăn thua , đi khám thì được bác sỹ nói dối loạn tiêu hóa , suốt ngày bị người yêu kêu ầm trời là sao trông gầy thế
    Ngày xưa béo có lúc 42kg ( vì lùn nên 42kg trông mũm mĩn như con ỉn , huhu còn bây h thì sao nè ) phải làm sao đây ???

Chỉ với 19.000 VND bạn đã có thể sở hữu một món trang sức cực kỳ cool của Scent Sun <====

8. janymeo

janymeo Thành viên mới

Các ấy thử uống thuốc tẩy giun xem! :D
  9. girl_catinh_hn

girl_catinh_hn Thành viên mới

toàn là đào thế nhật tân với sương rồng cảnh.hehecác ấy thử tập thể thao ăn cho nhiều...
  10. girl_catinh_hn

girl_catinh_hn Thành viên mới