1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để tạo ấn tượng mạnh nhất với cáo ? các cao thủ giúp e

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi leohoang91, 18/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. leohoang91

leohoang91 Thành viên mới

Chả là thế này, e là sv năm 2 nhưng chưa yêu ai bao giờ, 1 phần là vì chưa có người mà mình ưng ý, 1 phần là e còn mải phấn đấu cho tương lai suốt 3 năm cấp 3 và năm đầu đh. Nhưng đến năm thứ hai thì e đã thực sự chết thẳng cẳng 1 em cáo :( Chả là em có hoạt động cho 1 clb của trường, em này mới đỗ đh và muốn vào clb. Clb phân công trực trả lời thắc mắc trực tuyến trên YH và e quen em ấy. Nói chung e là người xinh đẹp, học giỏi, đã làm bí thư 3 năm cấp 3 và khá cởi mở. Qua những lần nói chuyện trên YH, e đã xin đc sdt và add đc YH nick ( cái này là do e tư vấn sửa máy tính cho em í, em í cảm động và nc làm quen ):D Nói chung là e đã nắm đc hầu hết thông tin cơ bản của em í. Em muốn các cao thủ chỉ giáo cho em cách gây ấn tượng mạnh và làm thế nào để rủ e í đi chơi. Nếu các cao thủ cần thông tin gì e xin sẵn sàng cung cấp. Plzzzz help me, em này được lắm, xinh đẹp, học giỏi, tính tình dễ chịu, mặc dù là dân thành phố. E muốn ra tay trước khi kẻ khác để ý đến vì e này quá ấn tượng với bất kì ai. Thanks các bro nhiều :x :x :x
  2. narita11188

narita11188 Thành viên mới

Với những nguời như thế này . Rất năng động , có kĩ năng giao tiếp tốt
    Theo mình . Nếu bạn định Tán , thì chỉ có 1 cách , Dừng hỏi tư vấn trên mạng , thì còn có cơ may , chứ còn phải đi hỏi , thì thực sự , không thành được đâu
    Lời khuyên cuối cùng .Tìm đọc quacker . :) Với nội công của bạn , thì chắc cũng có khả năng để hiểu :)
    chúc may mắn , thân ái
  3. brucesy89

brucesy89 Thành viên mới

Tìm đọc bí kíp của bác quarker và aza đi bạn, có ích đấy. Vì bạn bây giờ mới bắt đầu, cho nên tốt nhất tránh những sai lầm cơ bản. Chứ như trường hợp của tớ, chẳng biết nói thế nào khi nó cứ giở giở ương ương.
    Chúc bạn may mắn !!!
  4. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Nói câu này hớ rồi. Đảm bảo sẽ có "cao thủ" đòi xin ảnh, xin địa chỉ, xin YM, số điện thoại... thậm chí có lão SH biến thái còn đòi xin cả video nữa cơ...
  5. haigokeo

haigokeo Thành viên mới

Khuyên thật là dừng lại đi. Tắn tạm lấy vài em xấu xấu lấy kinh nghiệm đã.
  6. leohoang91

Hơ Hơ e nói cung cấp thông tin ở đây có nghĩa là mình đã làm đc những j rồi ấy, điều kiện thuận lợi và khó khăn chứ ko phải là những thứ trên kia :)) E dại gì mà cung cấp những thứ đó :P
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Vậy à thanks bạn nhé
    Căn bản e dám xác định cưa em cáo này là vì e và cáo có quá nhiều sở thích chung và e có quen biết hai người có ảnh hưởng khá lớn với cáo từ lâu nhưng bây giờ mới biết. Một ng học cùng khoa, 1 người cùng sở thích bóng đá. Tất nhiên là khi xác định việc cưa em cáo này, em cũng đã lường trước khó khăn mà mình sẽ phải vượt qua rồi vậy nên các cao thủ có chiêu nào hay chia sẻ cho em mở mắt :D
    E đã tìm đọc bí kíp của bác quaker - bí kíp cưa đổ 1 cô gái, công nhận là bác này viết sâu sắc và có tính ứng dụng rất cao nhưng em cũng muốn tham khảo thêm nữa :D
  7. dunghaohoai

dunghaohoai Thành viên tích cực

hơ hơ, chọc hư máy tính em nó vài lần nửa rồi đến mà sử chứ còn sao nữa, hoặc làm cái j đại loại như vậy rồi ra tay tiếp ứng em nó, thế đã sau tính tiếp, nhưng đừng có theo thằng sư phụ AZA bỏ thuốc chuột vào thức ăn em nó rồi đưa đio cấp cứu ko kịp là chú mày nhập kho đấy
  8. leohoang91

thanks đại ca ;) e lúc đầu cũng định bỏ thuốc chuột vào nhưng mà nghĩ bụng e nó xinh như thế kia mà hại thì mình còn đau hơn cả nó :(
    oài, e vừa nhận đc đt của e nó xin nhờ e trợ giúp. Bác quả là cao thủ :))
  9. m4a1_nato

m4a1_nato Thành viên rất tích cực

cao thủ cưa gái ko phải là chủ động rủ gái đi uống nước mà phải làm sao để gái chủ động hẹn gặp mình
  10. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

Tớ có 1 bài. Cũng thành công kha khá, nhưng nhờ nhân hòa khá nhiều cu ạ
    Vì con bạn thân của cáo là 1 con bé thích đọc đóm, máu tìm hiểu, thích chứng tỏ, nên tớ làm quen và chém gió tơi bời với nó, nói chung hồi bé tớ cũng là 1 thằng khá nerd mà
    Thế rồi, con bạn thân nó cũng giúp tớ tâng công với con nhân vật chính
    Rồi hẹn đi chơi, lần đầu gồm : tớ + 1 thằng bạn thân cũng khá sành sỏi (tất nhiên ngoại hình đẳng cấp tớ và thằng bạn thân tớ nó là chó mèo, trâu bò sêm sêm nhau không con kia nó thích thằng bạn thân tớ thì bỏ cụ) và 2 ẻm. Chọn 1 quán cà phê Nature 1 chút.
    Thế rồi bơm cho nhau mạnh lắm, nhưng có lúc khoan lúc nhịp, đôi khi tớ nhìn sâu vào mắt gái, long lanh long lanh đuôi vẫy vẫy 1 tí
    Sau đấy là sang trang, đến những lần đi lẻ...
    Gọi điện đêm khuya, nhất là 10h, 11h, tần suất theo dãy Phi bô nà xịt
    Đại khái có 2 điều tớ ghim được vào óc gái:
    1 là anh vui vãi đái, em không yêu anh con khác yêu anh đấy. Nhưng trước em, anh cũng hơi lụy đấy, em liều liệu cho anh lụy cái, đừng có bật mạnh quá
    2 là thời gian anh dành cho em nó điều độ, vì anh bận bỏ mẹ, và hơn nữa anh tôn trọng những lúc em đi làm thêm về mệt, anh nhẹ nhàng hỏi thăm quan tâm thế thôi
    Chúc cậu may mắn nhé
    Có gì cứ pm mình, gì chứ mình khoái phập cáo năng động lắm dù vợ mình bây giờ thuộc tuýp trầm cảm =))