1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để tạo ấn tượng mạnh nhất với cáo ? các cao thủ giúp e

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi leohoang91, 18/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cross_link

Cross_link Thành viên mới

Anh xem thấy clb nhà chú không phải là nơi đất lành để tình cảm của chú và gái đơm hoa kết trái, nhất là chim lợn xung quan nhiều quá, chú bình thường hóa vậy là đúng.

Hãy tìm một địa điểm khác, lúc khác, chọn chim lợn biết hót cho mình......

Bão táp đang nổi lên, chú nên thả neo con thuyền tình của chú lại, sóng yên biển lặng ta lại ra biển lớn..... dùng câu hay dùng lưới vợt cá thì tùy chú.
  2. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chú cứ lượn mịa 1 thời gian đi cho nước nó trong. Em này còn non, thích đc mọi ng` xung quanh nhìn mình bằng cặp mắt ngưỡng mộ thì anh đồ là chú phải tay cưỡi SH, chân bận Converse, trym mặc CK thì may ra. . .
    Khả năng tạch: 90%, 75% do chú quá gà, 15% do em chưa đủ nhớn.
  3. leohoang91

leohoang91 Thành viên mới

đau thương lắm a ạ :-s
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Em lại thấy clb là nơi cực tốt cho e, môi trg` tiếp xúc nhiều, mọi ng biết và hỗ trợ, nhiều ng quý, còn việc mấy con chim lợn kia dạo này ko hđ mấy và đã bị chấm dứt hđ a ạ.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    em lại ko nghĩ khả năng mình tạch cao thế đâu ạ, có thể đúng như anh nói là cáo chưa đủ lớn ( nhí nhảnh lắm :|) nhưng mà ra vẻ giàu có thì e nó khinh thường loại đấy a ạ. E có những đk thuận lợi mà ko thể bỏ qua:
    +môi trg` tiếp xúc nhiều
    +có ấn tượng cực tốt vs tất cả bạn bè trong nhóm bạn thân của cáo.
    +có chân trong ( là bạn thân của cáo)
    ...
    Nói chung e ko tin là mình bị tạch ca này. Còn về phần gà chắc ngoại trừ khoản e dạo này quan tâm ơi đặc biệt tí thì chả có cái nào e lộ ra a ạ, họa chăng như a nói là e này thích đc mn nhìn = cặp mắt ngưỡng mộ và còn chưa đủ lớn. E nghĩ để dịu 1 tg là cần thiết :|
  4. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Tớ bẩu. Xa em ấy ra, luyện guitar thần công, hay cái gì tương tự cho sảng khoái. Khi trở lại bạn sẽ cảm thấy mới. Giờ cứ cố thành ra không xác định được gì. Mục tiêu này xứng đáng lâu lâu 1 tí cho đẹp
  5. leohoang91

hehe bạn này giống ý mình, r mình đang luyện guitar và harmonica :D
  6. nickhh

nickhh Thành viên quen thuộc

ấn tuợng là : đẹp trai , đi xe nhập , xài dolar . Thế thoai !
  7. lovelyciaboy

lovelyciaboy Thành viên tích cực

Ca chú thuộc dạng ung thư giai đoạn cuối rồi,không thì không khéo đến cả tình bạn còn không giữ nổi.. theo anh, chú nên xách dép đi về,tân trang đôi dẹp mới, bồi bổ bản thân, tập luyện thể hình.. bổ sung về tri thức, nghiên cứu binh pháp napoleon, Alexandrer đại đế, binh pháp tôn tử, .. đạo đức thì nghiên cứu tư tưởng hồ chí minh, nghệ thuât thì ghita, đàn, sáo thậm chí ca trù.. thêm tí hội họa càng hay. lối sống thì cứ phải thoáng đãng,hài hước thậm chí nghiên cứu ít vôva cho tâm hồn cởi mở...
  8. leohoang91

Đại ca cứ chờ đó, e ko từ bỏ đâu, tạm thời bây giờ thả neo luyện guitar chứ e quyết ko bỏ >:P
  9. dexter_eddy

dexter_eddy Thành viên quen thuộc

Đọc mấy bài cuối, anh thấy gái có ấn tượng với chú lắm rồi đấy. Ta tiến hành chốt đi thôi.

Hôm nào rủ đông đủ bạn bè có cả gái rồi quỳ xuống tỏ tình, gái ngượng không trả lời thì cứ năn nỉ một lúc xem sao. Vẫn không được thì bỏ về, gọi điện dọa tự tử ngay sau đó. Thế nào cũng khả quan.
  10. leohoang91

Hành động như thế này hóa ra là cầu xin em ấy cho một ít TY à? e ko đến mức cuồng và thiếu suy nghĩ như thế ! ^:)^ vs lại đó ko đc coi là TY

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Vi-Khi-Da-Yeu-Vu-Duy-Khanh.IW70Z68F.html