1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để thay auto search của address bar??

Chủ đề trong 'Hỏi đáp Tin học' bởi abhor910, 14/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. abhor910

abhor910 Thành viên quen thuộc

Làm thế nào để thay auto search của address bar??

Em ghét cái auto search của msn lắm, chả search ra được cái gì, toàn ngồi hô "can not be display" trong khi em đánh những thứ vô cùng dễ thương như "vnn.vn" (chả hiểu auto kiểu gì)

Em mong được sự giúp đỡ từ những người thông minh, giỏi giang, uyên bác, thông thạo về máy tính đặc biệt là vấn đề em hỏi, chỉ dẫn cho em CỤ THỂ cách thức để biến cái auto search msn (cái default auto search của máy em) thành google hoặc yahoo auto search.

Em rất mong tin từ phía các bác.

P.S: Máy em dùng XP SP1; Internet Explorer 6.0 update vesion SP1, Q824145; cipher strength 128 bit.

abhor910
  2. abhor910

Không ai chỉ dẫn dzùm abhor910 sao???

abhor910
  3. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Ở trang web,sau đó vào View Tool Bar nhé.
    Sau đó là tắt hay hiển thị cái gì mình thích thôi.Nếu chưa có cái Google Tool Bar thì vào trang sau là load về nhé
    http://toolbar.google.com/
    <P align=center><FONT color=magenta size=6><A href="[sup][sub]Welcome'>http://www.ttvnol.com/hueuni.ttvn">[sup][sub]Welcome to Box Đại Học Huế[/sub][/sup]</A></FONT></P><P align=left> </P>
  4. abhor910

đấy là tool bar... abhor910 muốn thay đổi cái auto search cơ... cía mà tự động chạy khi đánh các ký tự vào address kia mà

abhor910
  5. abhor910

*^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^*PAST PAST PAST PAST PAST PAST*^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^*Mùa đông lạnh giáGió buốt từng cơnNhưng lòng không buồnVì hình anh nồng ấm
    *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^*NOW NOW NOW NOW NOW NOW*^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^*
    Mấy ngày nay sao em buồn thế nhỉNỗi chán chường ngao ngán ngủ quanh emChả còn ai ngồi cùng em trò chuyệnNgoài chiếc PC và bàn phím lạnh lùng
    *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^*
    Nếu ngày ấy em biết rằng anh đợiVà lòng em đừng vờ vĩnh ngây ngôThì có phải bây giờ em đỡ khổĐi tìm anh trong ký ức vu vơ
    *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^*ABHOR910@YAHOO.COM*^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^* *^-^*​
  6. emla2bu7a5

emla2bu7a5 Thành viên mới

nếu em dùng IE6 thì đổi được đấy, nhưng mà hơi dài dòng một tí. em gọi anh trên yahoo anh chỉ cho từng bước một.
    nick --> emxinh