1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để trị bệnh nhát gái

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi I_hate_you8x, 29/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. revenant

revenant Thành viên mới

Nhát là vì thiếu tự tin. Phải thấy rằng gái cũng chỉ là người, cũng chỉ có 1 đầu 4 chi,... Nói chung khi nói chuyện với gái phải nghĩ rằng anh đang cho em cơ hội tìm hiểu xem anh là 1 thằng giai hay ho thế nào, ngon ăn ra sao,... tất nhiên lúc đấy mình cũng phải xem gái thế nào, ăn nói có ổn ko,..., lúc bận rộn thể hiện và thu thập thông tin thế thì làm gì có thời gian mà nhát.
    GL
  2. Stephen_Cuong

Stephen_Cuong Thành viên mới Đang bị khóa

hồi bé em cũng nhát gái , lên cấp 3 , vào đại học thì khỏi bệnh , bác chịu khó kiếm thằng bạn thân nhiều mối gái vào , đi chơi cả nó vài lần xem cách nó đong đưa học tập rồi áp dụng , lớp em có một thằng mới dầu nhát gái kô chịu được , áp dụng bài đấy bây h có con người yêu ngon vãi .(mới đầu hơi tốn kém ,về sau chả tốn mấy) . nhớ nhá kiếm thằng bạn nào dẻo mồm + nhiều mối + ví hơi dày một tí
  3. Stephen_Cuong

Stephen_Cuong Thành viên mới Đang bị khóa

hồi bé em cũng nhát gái , lên cấp 3 , vào đại học thì khỏi bệnh , bác chịu khó kiếm thằng bạn thân nhiều mối gái vào , đi chơi cả nó vài lần xem cách nó đong đưa học tập rồi áp dụng , lớp em có một thằng mới dầu nhát gái kô chịu được , áp dụng bài đấy bây h có con người yêu ngon vãi .(mới đầu hơi tốn kém ,về sau chả tốn mấy) . nhớ nhá kiếm thằng bạn nào dẻo mồm + nhiều mối + ví hơi dày một tí
  4. hieu_sh13

hieu_sh13 Thành viên mới

thế na?y thi? chết rô?i !!! Pha?i biết "Save the best for last" chứ !
  5. hieu_sh13

hieu_sh13 Thành viên mới

thế na?y thi? chết rô?i !!! Pha?i biết "Save the best for last" chứ !
  6. MaXinh

MaXinh Thành viên mới

dị độc trị độc
    càng nhát thì càng fải tiếp xúc vs con gái nhiều vào thế mới hết dần chứ, ko cứ nhát lại càng sợ ko dám gặp thì có mà cứ nhát cả đời ko lấy nổi vợ
  7. MaXinh

MaXinh Thành viên mới

dị độc trị độc
    càng nhát thì càng fải tiếp xúc vs con gái nhiều vào thế mới hết dần chứ, ko cứ nhát lại càng sợ ko dám gặp thì có mà cứ nhát cả đời ko lấy nổi vợ
  8. Emxinitvang

Emxinitvang Thành viên mới

mình khuyên nên đứng trước gương tự chửi bản thân vì nhát gái hôm sau gặp con gái khả năng "chịu đòn"của bạn chắc chắn sẽ tăng
  9. Emxinitvang

Emxinitvang Thành viên mới

mình khuyên nên đứng trước gương tự chửi bản thân vì nhát gái hôm sau gặp con gái khả năng "chịu đòn"của bạn chắc chắn sẽ tăng
  10. ANHmuonoieuEM

ANHmuonoieuEM Thành viên quen thuộc

Ban có thể tập nói chiện với mẹ, cô, hoặc chị em gái!
    Nhát gái thì có gái dạn trai!
    Tài liệu thì ko biết, mình cũng cần, mình cũng nhát gái đây, chua co ng` yeu, nên lạc quan vào, và mình cũng 25 tuổi luôn!
    À, còn có 1 cách là ăn nhậu để coi lúc đó mình thế nào mà so sánh với lúc bình thường nhé!
    Chúc bạn sớm có người yêu!