1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để trị bệnh nhát gái

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi I_hate_you8x, 29/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ANHmuonoieuEM

ANHmuonoieuEM Thành viên quen thuộc

Ban có thể tập nói chiện với mẹ, cô, hoặc chị em gái!
    Nhát gái thì có gái dạn trai!
    Tài liệu thì ko biết, mình cũng cần, mình cũng nhát gái đây, chua co ng` yeu, nên lạc quan vào, và mình cũng 25 tuổi luôn!
    À, còn có 1 cách là ăn nhậu để coi lúc đó mình thế nào mà so sánh với lúc bình thường nhé!
    Chúc bạn sớm có người yêu!
  2. billideath

billideath Thành viên mới

cứ đi cưa gái nhìu vào , bị đá vài lần là hết ngay ý mà
  3. billideath

billideath Thành viên mới

cứ đi cưa gái nhìu vào , bị đá vài lần là hết ngay ý mà
  4. I_hate_you8x

I_hate_you8x Thành viên mới

Úi trời, nói chuyện với gái thì các bác nhìn vào đâu
    Nhìn vào mắt thì chỉ 10 giây là em không chịu được rồi, nhìn vào môi à, hấp dẫn nhưng mà chỉ thấy nó hấp hấy suốt. Nhìn xuống dưới 20 cm thì e là em nó cho mình là vô lễ (nhưng mờ chị em dạo này hay khoe chỗ đó lắm nên khó mà kìm được)
    Nói chuyện ư, nói chuyện gì bây giờ. Các câu chuyện của gái luôn muôn thưở, nghe mãi cũng chán. Hơn nữa dạo này bận lắm, vừa đi làm, vừa học VB2, lại còn đau đầu vì CK; chả có thời gian nào mà luyện tập. Thế các bác biết chỗ nào có nhiều đối tượng để em luyện tập không nhỉ ?? nhất là chỗ nào có nhiều em gái cô đơn ngồi cà phê 1 mình hoặc đi chơi 1 mình đó
  5. I_hate_you8x

I_hate_you8x Thành viên mới

Úi trời, nói chuyện với gái thì các bác nhìn vào đâu
    Nhìn vào mắt thì chỉ 10 giây là em không chịu được rồi, nhìn vào môi à, hấp dẫn nhưng mà chỉ thấy nó hấp hấy suốt. Nhìn xuống dưới 20 cm thì e là em nó cho mình là vô lễ (nhưng mờ chị em dạo này hay khoe chỗ đó lắm nên khó mà kìm được)
    Nói chuyện ư, nói chuyện gì bây giờ. Các câu chuyện của gái luôn muôn thưở, nghe mãi cũng chán. Hơn nữa dạo này bận lắm, vừa đi làm, vừa học VB2, lại còn đau đầu vì CK; chả có thời gian nào mà luyện tập. Thế các bác biết chỗ nào có nhiều đối tượng để em luyện tập không nhỉ ?? nhất là chỗ nào có nhiều em gái cô đơn ngồi cà phê 1 mình hoặc đi chơi 1 mình đó
  6. AoLO

AoLO Thành viên quen thuộc

Đi học nhảy ...hihii..tha hồ cầm tay dẫn rùi sẽ bớt run dần dần vậy !
  7. AoLO

AoLO Thành viên quen thuộc

Đi học nhảy ...hihii..tha hồ cầm tay dẫn rùi sẽ bớt run dần dần vậy !
  8. shrek_tm

shrek_tm Thành viên mới

Bác thiết kế cho em quả SHi hay gì gì mà đang sành điệu nhất í. Bảo đảm bác chưa kịp nhát đã có gái ròai
  9. shrek_tm

shrek_tm Thành viên mới

Bác thiết kế cho em quả SHi hay gì gì mà đang sành điệu nhất í. Bảo đảm bác chưa kịp nhát đã có gái ròai
  10. minh_tien

minh_tien Thành viên mới

Chú này sợ gái hay là chỉ muốn ăn vã con nhà người ta thế hả riêng cái khỏan cứ nhìn vào khu vực cấm là dễ ăn tát và bị coi là dê chứ chẳng nói ji vô duyên nữa,
    Nói lắp bắp là do nhịp thở không đều hok tự tin, khả năng câu kéo đc nửa tiếng là tốt ròai, chú cứ hít thật sâu, nói thật rõ lưu lóat , chậm 1 chút cũng đc, cái quan trọng là tư duy trong khi người ta nói với mình phải xử lí thông tin nhanh 1chút có thể có chuyện liên quan để nói kế vào, chịu khó đọc thêm 1 số chuyện cười, đan xen, nguời đàn ông vui tính luôn làm phụ nữ cảm thấy an tòan và thân thiện, cái nữa là nhắc nói chuyện thì nhìn vào mắt người ta đoán xem thái độ chứ đừng nhin vào ngực người ta mà đoán nhịp tim mình thì đến 80 tuổi mới có Vợ đấy