1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm thế nào để trị bệnh nhát gái

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi I_hate_you8x, 29/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuopbienxxx

cuopbienxxx Thành viên quen thuộc

1, phải tự tin
    2, phải liều
    hết
  2. billideath

billideath Thành viên mới

dạo này đi với gái toàn nhìn xuống dưới mới chết chứ làm thế nào để sửa bây h
  3. billideath

billideath Thành viên mới

dạo này đi với gái toàn nhìn xuống dưới mới chết chứ làm thế nào để sửa bây h
  4. lovelyloveforever2003

lovelyloveforever2003 Thành viên mới

nga?y trước trong nhóm cấp 3 bọn tớ có 1 thă?ng bạn cufng y hệt chu? Topic .
    sau ca? bọn nhất trí cho nó đi Karaoke ôm va?i lâ?n
    rô?i đi lung tung nưfa
    sau nhưfng đợt ấy thi? thấy bạo hă?n
    bây giơ? thi? ....... kho?i nói hiệu qua? đến mức na?o
    chú chu? Topic thư? xem
  5. lovelyloveforever2003

lovelyloveforever2003 Thành viên mới

nga?y trước trong nhóm cấp 3 bọn tớ có 1 thă?ng bạn cufng y hệt chu? Topic .
    sau ca? bọn nhất trí cho nó đi Karaoke ôm va?i lâ?n
    rô?i đi lung tung nưfa
    sau nhưfng đợt ấy thi? thấy bạo hă?n
    bây giơ? thi? ....... kho?i nói hiệu qua? đến mức na?o
    chú chu? Topic thư? xem
  6. conongdatinh

conongdatinh Thành viên mới

làm nghề gì vậy , em làm marketing nè , trước cũng nhát lắm giờ vẫn vậy , có điều các em thì ôm tơi tới mồm dẻo như kẹo mặc dù có thích đâu nhưng tính chất công việc nó phải thế , có điều mỗi đối tượng mình thích thì run như cầy sấy , nói được vài câu thì lại hết chuyện, làm sao đây. chẳng lẽ cả đời chỉ vớ vẩn vẩn là nhanh , ế mất các bác ạ giúp em với
  7. conongdatinh

conongdatinh Thành viên mới

làm nghề gì vậy , em làm marketing nè , trước cũng nhát lắm giờ vẫn vậy , có điều các em thì ôm tơi tới mồm dẻo như kẹo mặc dù có thích đâu nhưng tính chất công việc nó phải thế , có điều mỗi đối tượng mình thích thì run như cầy sấy , nói được vài câu thì lại hết chuyện, làm sao đây. chẳng lẽ cả đời chỉ vớ vẩn vẩn là nhanh , ế mất các bác ạ giúp em với
  8. I_hate_you8x

I_hate_you8x Thành viên mới

Bác nào bảo em mua SHi, hic hic; đi con đấy vào người ngoài lại nghĩ mình thuộc dạng hotboy hay ăn chơi thì chết; hơn nữa dáng em không hợp; ngoài ra đang dành tiền tăm tia con 4 bánh. Tuy nhiên đi cưa gái không thể dựa vào xe được, cái loại gái chạy theo mình vì con xe SH thì e rằng thằng nào mang con BMW đến là công lao mình xuống sông cả.
    Bác nào bảo em kém giao tiếp là chính xác. Nhưng khổ nỗi cái này là từ bé nó đã thế rồi, sửa sao kịp được; hơi bị lâu đó.
    Thế mấy bác cũng nhát gái có định lập hội không nhỉ, để em lập topic nhé
    Mà bác gì bảo là đi karaoke ý, cái này em cũng đi rồi, đủ tất từ A-M_Z. Nhưng những lúc như thế thì chỉ mang tính giải trí thôi, ai lại đem trái tim của mình ra làm vật thí nghiệm cho bọn đấy bao giờ. Huhu, chẳng nhẽ bệnh này suốt đời không chữa nổi sao,
  9. I_hate_you8x

I_hate_you8x Thành viên mới

Bác nào bảo em mua SHi, hic hic; đi con đấy vào người ngoài lại nghĩ mình thuộc dạng hotboy hay ăn chơi thì chết; hơn nữa dáng em không hợp; ngoài ra đang dành tiền tăm tia con 4 bánh. Tuy nhiên đi cưa gái không thể dựa vào xe được, cái loại gái chạy theo mình vì con xe SH thì e rằng thằng nào mang con BMW đến là công lao mình xuống sông cả.
    Bác nào bảo em kém giao tiếp là chính xác. Nhưng khổ nỗi cái này là từ bé nó đã thế rồi, sửa sao kịp được; hơi bị lâu đó.
    Thế mấy bác cũng nhát gái có định lập hội không nhỉ, để em lập topic nhé
    Mà bác gì bảo là đi karaoke ý, cái này em cũng đi rồi, đủ tất từ A-M_Z. Nhưng những lúc như thế thì chỉ mang tính giải trí thôi, ai lại đem trái tim của mình ra làm vật thí nghiệm cho bọn đấy bao giờ. Huhu, chẳng nhẽ bệnh này suốt đời không chữa nổi sao,
  10. invisible

invisible Thành viên rất tích cực

Thằng e tìm bé nào cũng phòng phập luôn thế là xong.
    Ko có bé thì chị cũng được, ngày xưa anh cũng nhát như chú, yêu 1 em hơn 1 tuổi (hơn 3 tháng thui nhá) xinh lắm.