1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

********Làm tóc xoăn ở đâu đẹp hả mọi người ui? Hà Nội nhé ^^!!!*******

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Sunnybunnyhoney, 26/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blue_eyeshadow

blue_eyeshadow Thành viên mới

ặc tớ làm ở Hương Phi tóc lúc chưa cắt dài đến gẫn thắt lưng mà hết có 250k. Phải tỉa bớt tóc đi nhưng vẫn giứ nguyên độ dài. Tóc bạn tớ ngắn hơn cũng 250k. Làm xong tóc cả 2 đứa đều đẹp, bạn tớ fải dùng thêm keo còn tớ thì k cần, wan trọng là cuốn lô.
    Tớ k biết up ảnh lên đây để cho mọi người xem.
  2. chuotbeou

chuotbeou Thành viên mới

Hồi trước tớ cũng làm ở Hương Phi nhưng đấy là xoăn tay phải chăm sóc nhiều mệt lắm. Tâm 900k là làm xoăn máy rồi. Tớ vẫn thích xoăn máy hơn vì nó tự nhiên và ko phải chăm sóc gì nhiều cả
  3. Sunnybunnyhoney

Sunnybunnyhoney Thành viên mới

Mọi người ui cho ý kiến xoăn tay hay xoăn máy cái nhỉ???.Mà nên làm đâu đây? Từ đầu chung cầu ý kiến đến giờ thì thấy mọi người recommend : Minh Phuơng, Hồng Phượng, Tâm Loan và Hương Phi( Huong Phi o đâu nhẩy?)
  4. Sunnybunnyhoney

Hương Phi ở đâu mọi người uiii?Có ổn không ạ? Có cần phải làm hàng xịn xịn đắt đắt như Hong phuong hay Minh Phương không hay tầm tầm là được rùi?
  5. Seasalts

Seasalts Thành viên mới

cùng 1 style nha, mình cũng là 1 khách quen của anh Tâm, bạn đến đây làm đảm bảo ưng í.
  6. kaori_nguyen

kaori_nguyen Thành viên mới

tóc mình cũng ngắn cũn nhưg cũng muôn thử làm xoăn xem thê nào?chỉ giúp mình chỗ nao làm xoăn tóc ngắn đẹp mà giá vứa phải thôi
    ko bít cho Hương Phi toc ngắn thi bao nhiêu tiền mà ng ta biet nhiều kiểu để chọn cho mình ko nhi? giúp mình với
  7. Sunnybunnyhoney

Có ai làm ơ Tâm Loan nữa không cho mình ý kiến với. Không bít nên Minh Phương hay Tâm Loan, xoăn tay hay xoăn máy nhỉ cả nhà ui!!!
  8. Sunnybunnyhoney

Đây là 1 trong những mẫu mình đang thích làm, có bạn nào làm chưa? Ở Tâm Loan hay Minh Phương gì đó có làm được gióng thế không nhỉ?
  9. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

Bên muabán có ha?n 1 topic ba?n vê? chuyện setting perm đó bạn. Mọi ng ru? nhau 5/2 đi la?m chung. Bạn sang đó xem sao ^^ . Công nhận setting perm nhi?n cute cute ghê. Tớ cufng mún bon chen nhưng kg hợp, hix
  10. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

Xoăn la? xoăn lun đó bạn, kg bạn la?m xoăn gia? được 2 nga?y ah. Chi? tô?n tại cho tới lúc na?o bạn chưa gội đâ?u . Thế nên 2 nga?y la? thay đô?i ru?i T_____T