1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

********Làm tóc xoăn ở đâu đẹp hả mọi người ui? Hà Nội nhé ^^!!!*******

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Sunnybunnyhoney, 26/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sunnybunnyhoney

Sunnybunnyhoney Thành viên mới

Bạn hiền ơi cho tớ đường link đuợc không, vào đó hoa mắt chả biết đằng nào mà lần (mà bạn nói mua bán nào nhi? Thòi trang mĩ phẩm gì gì đó hả bạn?)
    Cảm ơn nhièu nhé!!!
  2. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

http://muare.vn/forum/ThoiTrang/966820/trang-14.ttvn <== đây bạn
    Được thongocmummim sửa chữa / chuyển vào 05:49 ngày 30/01/2007
  3. Sunnybunnyhoney

Sunnybunnyhoney Thành viên mới

Mọi người ui, cuối tuần này tớ định ra Minh Phương làm. Có ai làm ở đó rùi cho tớ ít kinh nghiệm với. Tớ thích làm kiểu sóng to tự nhiên bồng bềnh không keo kiếc gì ấy, k biết họ có làm được thế không nhỉ, hay lúc ra lại xoăn tít mì tôm thì tớ sợ lắm, già nữa
    Hình này chụp bằng điện thoại hơi mờ, đại loại tớ thích nó nhẹ nhàng bồng bềnh thế này không biết ở Việt Nam có làm được không hả mọi người? Nghe nói chỉ có xoăn giả mới làm thế được còn xoăn thật thì nó xoăn tít hơn
    Cho tớ xin ít kinh nghiệm và ý kiến nhé, cảm ơn cả nhà nhìu
  4. Jason_indarapclub

Jason_indarapclub Thành viên mới

thực ra nhiều người ra Minh Phương hay Hồng Phượng,bỏ ra gần 1tr để lam xoăn chỉ vì để cho yên tâm hơn thôi chứ em thấy ở mấy chỗ đấy ko phải làm cho ai cũng đẹp cả
    Con bạn em hồi trc làm nhân viên học việc ở đấy nó kể là chỉ làm cho khách quen mới đẹp,khách lạ vào nó chả quan tâm mấy,xấu đẹp mặc kệ vì cửa hàng nghĩ là khách chỉ đến 1 lần reùi thôi nên ko tha thiết đâu.
    Mà đến những chỗ như thế thì ăn mặc phải hơi sành điệu 1 tí thì chủ nó mới nhiệt tình(vì tưởng khách sộp mà),chứ kiểu sinh viên như em mà vào thì nó chả tha thiết j đâu
    Em nghĩ là làm xoăn chả đến nỗi đắt như thế vì làm xoăn nhẹ nhàng hơn épnhiều
    Thế mà có những nơi lấy của người ta gần 900K(như cái Medior bạn em vừa làm ở Minh Phương ý).Mà chả ra j cả,chắc uốn trục nhỏ.
    Mùng 5/2 em và bạn bily_tran đã hẹn nhau ra ANH DŨNG sau chợ Thành Công làm xoăn rùi,sóng to nhẹ nhàng,ko fải bôi keo j cả mà lại bền đẹp hơn xoăn máy.Có ai cùng đi thì PM cho em nhé,hoặc add nick YM: bupbehazeline
    Chỗ này có chị trên F363 đã làm đc 4 tháng rùi mà tóc càng ngày càng đẹp.Em đã nhuộm ở đó rùi và hỏi tóc em dài làm xoăn thì 450K thôi
  5. rose87

rose87 Thành viên quen thuộc

Em vừa làm tóc xoăn ở Hồng Phượng làm giống như là cái anh chị đăng lần đầu ý, e làm bằng máy, nhưng với điều kiện tóc chị phải dài quá lưng thì mới đủ sóng, e đảm bảo là giống với ảnh chi đăng lần đầu ý , e làm xong ai cung khen đẹp mà tự nhiên lắm, mà e giới thiệu bao nhiêu ng làm rồi, e làm ở hồng phượng lâu lắm rồi từ hồi còn ở Phan Chu Trinh , nên chị yên tâm, chị ra cứ bảo là cắt và làm theo khuôn mặt chị ý, cô Phượng tư vấn là chuẩn ngay chị a. Cô P còn vừa đc vào vòng chung kết tạo mẫu tóc thế giới, 1 trg 2người châu á, nên chị ytâm.
  6. tila

tila Thành viên mới

Tóc xoăn à. u đến hair salon Landuy ở cổng phụ làng sinh viên haccinco, nhân chính, thanh xuân ý.
    Ở đó làm tóc xoăn đẹp và bạn còn được tư vấn rất kỹ để có mái tóc phù hợp với khuôn mặt. các anh chị ý vui vẻ lắm minh rất thích hic hic giá cả lại phù hợp. Mình dẫn bạn làm xoăn máy ở đó lọn to đùng và tự nhiên mà không phải dùng keo tóc dài mất 600k, còn xoăn lạnh các anh chi ý bảo là 300 -400k. hợp lý đó chứ
    bạn gọi điện cho anh Hưng 0904 492 394 (anh y rất dễ thương)
  7. vitcon89

vitcon89 Thành viên mới

em muốn làm kiểu xoăn duỗi nhẹ nhàng thôi, nó như kiểu búi tóc rồi thả ra ý, xoăn hơi 1 tẹo thế thì làm ở đâu hả mọi người. help me
  8. noithatphuongdong

noithatphuongdong Thành viên mới

Mình vừa làm tóc xoăn của Phạm Thủy ở salon tóc Minh Phương thấy lọn tóc cũng mềm mà sóng to trông tự nhiên lắm. Mỗi tội ở salon Minh phương thì giá hơi chát so với các tiệm khác nhưng đúng là tiền nào của đấy. Cái Phạm Thủy kỹ thuât viên ở đó làm cũng được đấy mình biết nó cũng là nhờ mấy mẹ ở cơ quan giới thiệu. Để mình cho các mẹ số nhé: 0988 78 2000. Ah có mẹ nào biết chỗ bán máy massage bụng thì chỉ mình với nhé.
    Tks các mẹ:)>-
  9. ngoctram123

ngoctram123 Thành viên mới

Mình làm tóc ở Salon Tiệp Nguyễn 60 Lê Duẩn lọn to mà mềm lắm, giá lại rất hạt dẻ nhé 400k đang trong dịp khuyến mại. fb a ý đây này các mẹ tha hồ vào chọn mẫu https://www.facebook.com/khactiephair. Trước khi đến alo đặt lịch hẹn trước đỡ phải chờ lâu các mẹ ah
  10. rongbienxanh

rongbienxanh Thành viên mới

Bạn tìm đến nhà bác Lê Đình Nghiên - Cửa Đông, Là nghệ nhân của dòng tranh Hàng Trống