1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm tóc xoăn ở Tanya

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi banhmybate, 11/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babystylish608

babystylish608 Thành viên mới

Dạ. hôm qua e cũng vừa gọi cho chị lan tanya này
    đại khái là mình thì lịch sự nhẹ nhàng mà bà này thì thái độ ko chịu đc, đã thế còn to tiếng với mình nữa chứ
    mình chưa nói hết câu đã cúp máy cái rụp rồi
    bó tay. vip quá ạ.
  2. fakelife

fakelife Thành viên mới

em cắt tóc 1 lần ở đấy mà cũng tởn ko bao h dám quay lại chắc tại em là hs nên thái độ chị í rất khinh khỉnh, em giơ ảnh mẫu ra thì bảo em ko cắt được kiểu này xong cắt cho em 1 cái đầu nham nhở, đến hàng khác cắt lại còn bị hỏi là em bị cắt hỏng à :| nchung là em rất ghét thái độ ở đấy, kiểu chỉ có khách quen chị í mới nhiệt tình thôi. Mà hnhư tóc chị này toàn làm xoăn giả mà, hôm em đến thấy thợ đag uốn bằng máy xoăn giả cho chị í
  3. emmiu87

emmiu87 Thành viên mới

hix dang định làm xoăn ở Tanya căn bản vì thấy nó rẻ 550k nhưng mà vừa đọc đc có 2bạn vừa gọi điện cho chị Lan thấy chị í thái độ khó chịu lắm , với cả bạn PA bên muare nối tóc chỗ khac đến làm xoăn bị chị í kêu sợ ko đủ tiền với cả tóc tự nối ko chịu trách nhiệm này nọ....túm lại là giống em, nối chỗ khác định đến đó cắt + xoăn nên sợ chị í lại thái độ típ nên sợ rùi. hay là để dành xiền lên Bảo Chung hàng Cót làm típ nhỉ? đẹp dã man, mỗi tội đắt
  4. BgirlluvsTig

BgirlluvsTig Thành viên mới

Lạ nhỉ tớ chưa làm xoăn ở đấy bao h nhưng mà gần 2 năm trước có cắt ở đấy, thấy chị Lan niềm nở + nhẹ nhàng vô cùng luôn, là thợ cắt tóc dễ chịu nhất mà tớ từng biết vì tóc tớ hơi có vấn đề nên tầm 1 tháng sau fải quay lại để làm nốt, vừa đến chị ý đã nhớ ngay tên rồi
    Lúc đang làm thì có 1 em vào, bảo muốn cắt kiểu này kiểu kia nhưng chị ý bảo tóc em bị ngắn hay hỏng gì gì đấy nên tốt nhất là đợi dài ra hẵng rồi hãy cắt. Tớ nghĩ ít ng` có tâm đc. như thế
    Bây h Tanya chuyển sang tân ấp, đông thợ hơn trc'' + đông khách hơn nhiều nhưng có vẻ xô bồ hơn. Có khi bh chị ý đổi tính chăng???
  5. veronika82

veronika82 Thành viên mới

m la khach cua chi LAN tu ngay chi con mo shop o HANG VAI , sau nay mo salon TANYA thi thinh thoang m van qua, noi chung la cac ban y noi cung co fan dung'', ngay truoc c vui ve , than thien hon, bg thi hoi kho tinh chut xiu'', khach quen thi thai do cua c van nhiet tinh lam ma , nhung m thay cac ban muon hoi gi thi den truc tiep, vi qua dt k the tra loi 1 cach ro rang duoc, con van de lam toc dep hay khong thi dung la mỗi nguoi mỗi tay , mỗi cam nhan khac nhau, ban than minh tung cat toc o TAM LOAN, LINH BA TRIEU, NHUNGBLUE, ....ma toan bi hong , k hợp voi ai het. , tim duoc 1 tiem cat toc hop voi m rat kho'' , doi lan bi cat hong cung la chuyen co the xay ra...nhung du sao cung mong chi LAN vui ve voi khach hon 1 chut ..
  6. o0kame0o

o0kame0o Thành viên mới

Mình đã từng cắt tóc,nhuộm,và đặc biệt hay uốn mái ở đây.Nói về chất lượng thì mình thấy bt,nhưng mình rất ưng vì chị Lan làm rất hợp với mình,cắt,nhuộm,đều nhẹ nhàng,nữ tính,kiểu hq và nhật ý.
    Còn nói về thái độ?mình chỉ thử kể chuyện này nha.
    Hồi đầu mình đến quán,chỉ uốn mái thôi nhưng chị ý rất nhẹ nhàng,làm cẩn thận,mình rất ưng,Do đó mìh đến lần 2 để uốn mái,vẫn thái độ như vậy,thậm chí mình đến lúc quán đông,chị ý nhẹ nhàng bảo hôm sau e đến cho đỡ phải chờ,mai đến chị làm luôn cho e-->rất hài lòng về thái độ.
    Lần tiếp theo mình đến quán cắt tóc,đi cùng bạn mình(xe biển ngoại tỉnh + xe wave) chị ý thay đổi hẳn,cắt nhưng ko thèm nghe mình,mình mới nói ý kiến,chị ý đã chặn họng,r có vẻ ko muốn làm...Bạn mình hỏi tư vấn để cắt luôn thì chị ý nói mỉa mai cái đầu bạn mình ko ra gì.Tuy cắt xong mình vẫn ưng nhưng thay đổi cái nhìn
    Sau khoảng 2 tuần mình đến nhuộm,vẫn đi như hôm trước(chăc 1 phần do mình trông hơi quê quê+ăn mặc bt???) chị ý có vẻ như ko muốn tiếp,bảo mình ngồi chờ,mình hỏi j cũng ko thèm nói,thái độ rất khinh khỉnh.Nhưng khi mấy e trông có vẻ hot girl (kiểu như Thùy Linh ) đi ô tô,LX,cầm LV bước vào,thái độ khác hẳn,bỏ mình ngồi 1 xó như 1 con chóa .Sau đấy mình có bạn gọi,mình dùng iphone và nc vs bạn mình ng nc ngoài,thì sau đó thái độ khác hẳn,chị ý gọi mình ra gội đầu,hỏi han đủ thứ,nhẹ nhàng và ân cần lắm ...nói chung thay đổi 180 độ lun...
    Dù vậy mình khá hài lòng về cái đầu của mình,nhưg thái độ thì..mình cũng định đi uốn ở đây tiếp nhưng nếu muốn được tiếp đón+thái độ niềm nở...thì đừng đi xe biển ngoại tỉnh+xe rẻ tiền+trông quê quê+dùng đồ lởm...Còn ai chỉ quan tâm được làm đầu (theo kiểu nhẹ nhàng,lãng mạn,ko cá tính..)thì mình thấy làm ở đây cũng ổn.
    P/S:tiện đây cho mình hỏi thấy bảo làm xoăn setting ở chị Hương(ko bít đúng ko) ở Phương Mai rất đẹp.Ai làm đây rùi cm cho mình với.Mình đang muốn làm xoăn setting,đến mùa rùi

Được o0kame0o sửa chữa / chuyển vào 23:21 ngày 20/09/2009
  7. fakelife

fakelife Thành viên mới

ax nghe chuyện ở trên em cũng pó tay rồi thảo nào hôm đấy em bị đón tiếp với thái độ như thế, nhìn ngu ngu, nhà em lại cach'' nhà đó có mấy căn nên đi dép lê đến, bị soi từ đầu đến chân Mà sao chị í lại có thái độ như thế nhỉ, mình làm xog thì mình trả tiền đầy đủ như các bạn xách LV đi otô chứ có ăn quỵt của chị ý đâu
  8. emmiu87

emmiu87 Thành viên mới

ôi , đọc xong em càng vỡ lẽ...may mà em ko mang quả đầu nối chỗ khác +đi xe bt đến, ko lại vừa tốn xiền xăng vừa ấm ức vì bị phân biệt chủng tộc. Té ra có ng khen chị í khéo là khéo như vậy đấy... thiệt là chẳng bít bình loạn sao về bà này nữa.thế thôi em cũng sắp vào nam rồi. em ôm quả đầu em vào nam làm cho nó lành, trong đó làm chưa chắc đẹp hơn ngoài này nhưng mà cảm giác mình bỏ đồng tiền ra mình là thượng đế nó thiệt là dễ chịu...
  9. banhmybate

banhmybate Thành viên quen thuộc

Không biết giá cho thảo dân như mình và cho mấy em xách LV có giốgn nhau không nhỉ
  10. tuoihong25

tuoihong25 Thành viên mới

Cho tớ ké hỏi, còn làm tóc xoăn ở trong thành phố HCM thì là ở đâu vậy ? Tớ tính noel này sẽ đi về vn chơi nhưng chắc chỉ ở trong HCM thôi .