1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LÀM TRẬN BÓNG GIAO LƯU VỚI THƯƠNG MẠI ĐI ANH EM THUỶ LỢI ƠI!

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi bianconeri10, 03/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bianconeri10

bianconeri10 Thành viên mới

LÀM TRẬN BÓNG GIAO LƯU VỚI THƯƠNG MẠI ĐI ANH EM THUỶ LỢI ƠI!

Aloooooôo,,,
    Chào các bác, em là thành viên của box thuongmai (vcu) - đang học năm 3 TM. Dạo qua box ta thấy tình hình vui vẻ và phong phú đa dạng quá, (ko ngờ con gái Thuỷ lợi lại xinh thế nha - vừa xem ảnh thi thanhlịch xong mà).
    Được biết box ta cũng tham gia giải ttvn 5, em qua đây rủ các bác làm trận bóng giao lưu cái nhỉ, bọn em ít được giao lưu, tập luyện quá. XIn hỏi, trong thuy loi có ai là ryangiggs 11 ko nhỉ? sang box em rủ TL-TM (1/4) nay chẳng thấy đâu, chắc là lừa anh em rùi.
    Thế nào? các bác xem có được ko? trả lời sớm nha. Nếu tiện, bên đấy đặt được sân thì tốt (ở đó n` sân mà, bên này xa qúa). Đồng ý thì sang Thương mại giao lưu 1 bài, box em cũng ko n` con gái lắm, nhưng chắc là ko thua kém thuỷ lợi đâu.
    Anh em trước lạ, sau quen mà. OK!

Bên cạnh chữ tâm,
    sức cuốn hút và bản lĩnh của người đàn ông được khẳng định ở túi tiền của họ!
  2. ka_mupmip

ka_mupmip Thành viên rất tích cực

TL box ko có đội bóng đâu. Chỉ có phủi mượn tên box thôi. Chú Ryan Giss là bên MU đấy. Khi đấu với đội TL nhớ hỏi xem cái thẻ SV nhá.
    MUPMIP
  3. casau_198

casau_198 Thành viên mới

mấy tuổi rồi mà còn ko biết ngày 1-4 la ngày gì à?
    mà thương mại muốn giao lưu bóng đá ko ? bỏ chút thời gian sang 43h DHTL thoả thuận là ok ngay!!!!

HUNGER IS CURRED BY FOOD, IGNORANCE BY STUDY!!!!